[ แนะนำ ] สนใจสั่งรถนำเข้า ใหม่ และ เก่า ได้ทุกแบบ

ชื่อกระทู้: สนใจสั่งรถนำเข้า ใหม่ และ เก่า ได้ทุกแบบ

Senior Member TAE-SR400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนใจสั่งรถนำเข้า ใหม่ และ เก่า ได้ทุกแบบ

สนใจสั่ง 2 ล้อ ทุกยี้ห้อ เก่าและใหม่
    ใครสนใจตัวไหน ลงชื่อ และ เบอโทรไว้นะครับ
    กำลังจะนำเข้ามาเองแล้วนะเพื่อนๆ สนมั้ยๆ ถูกๆ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Black Monster

[IMG]http://www.***/show.php?id=0928f0e2035a9f176faaa39512bf92a8[/IMG]

Senior Member dynamokris's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โห... ในที่สุด

uno555's Avatar
    สถานที่
    ( MO_SO ) Club
    ขอบคุณ
    0

ก่อร่างสร้างตัว ครับเตรียมแต่งงาน เอา ไทร์อัมพ์ t120เนี่เท่าไหล่ท่านอยากได้ถ้าไหวจะประเดิมให้เลย
    .................................................. ...........Aun' Mo_So Club.................................................. ....
    .................................................. ......... ...Biker Boys.................................................. ...
    .......................Cafe it My life

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ธ.ทหารไทย

341-2-81830-8

นาย วินธัย ทองนอก

080 - 4429394

คนหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    ขับคนเดียว ไม่เที่ยวไกล
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อยากทราบราคา Honda Dream 50 กับ Honda CB 93 อ่ะคับ ประมาณเท่าไร่
    ...I LOVE DATSUN-THAILAND...

!!! อยากได้ อยากมี แต่...ไม่อยากเหมือนคัย นี่แหละ my style !!!

Member bigbrathorsr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สนับสนุนเลยน้องเต้ มอเตอร์ไซต์อย่างเดียวป่าวครับ มีอะไหล่ด้วยป่าวครับ

ความฝันอันสูงสุด
    ขอฝันใฝ่ ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึก ทุกเมื่อ ไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์ รุกโรมโหมกายใจ
    ขอฝ่าฟัน ผองภัย ด้วยใจทะนง จะแน่วแน่แก้ไข ในสิ่งผิด จะรักชาติ จนชีวิต เป็นผุยผง
    จะยอมตาย หมายให้ เกียรติดำรง จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา ไม่ท้อถอย คอยสร้าง สิ่งที่ควร
    ไม่เรรวน พะว้าพะวัง คิดกังขา ไม่เคืองแค้น น้อยใจ ในโชคชะตา ไม่เสียดาย ชีวา ถ้าสิ้นไป
    นี่คือ ปณิธาน ที่หาญมุ่ง หมายผดุง ยุติธรรม อันสดใส ถึงทนทุกข์ ทรมาน นานเท่าใด
    ยังมั่นใจ รักชาติ องอาจครัน โลกมนุษย์ ย่อมจะดี กว่านี้แน่ เพราะมีผู้ ไม่ยอมแพ้ แม้ถูกหยัน
    ยังคงหยัด สู้ไป ใฝ่ประจัญ ยอมอาสัญ ก็เพราะปอง เทิดผองไทย

Member bigbrathorsr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สนใจ cb 400ss ปี สัก 2004 up สีขาวหรือสีดำน่ะครับ อยากทราบราคา ในแต่ละปี น่ะครับ

ความฝันอันสูงสุด
    ขอฝันใฝ่ ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึก ทุกเมื่อ ไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์ รุกโรมโหมกายใจ
    ขอฝ่าฟัน ผองภัย ด้วยใจทะนง จะแน่วแน่แก้ไข ในสิ่งผิด จะรักชาติ จนชีวิต เป็นผุยผง
    จะยอมตาย หมายให้ เกียรติดำรง จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา ไม่ท้อถอย คอยสร้าง สิ่งที่ควร
    ไม่เรรวน พะว้าพะวัง คิดกังขา ไม่เคืองแค้น น้อยใจ ในโชคชะตา ไม่เสียดาย ชีวา ถ้าสิ้นไป
    นี่คือ ปณิธาน ที่หาญมุ่ง หมายผดุง ยุติธรรม อันสดใส ถึงทนทุกข์ ทรมาน นานเท่าใด
    ยังมั่นใจ รักชาติ องอาจครัน โลกมนุษย์ ย่อมจะดี กว่านี้แน่ เพราะมีผู้ ไม่ยอมแพ้ แม้ถูกหยัน
    ยังคงหยัด สู้ไป ใฝ่ประจัญ ยอมอาสัญ ก็เพราะปอง เทิดผองไทย

Member Sir_bird's Avatar
    ขอบคุณ
    0

sr 400

ปี 2004

ราคาประมาณเท่าไหร่

ถ้างบพอจัดไป

Senior Member heaypupza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่มีเมลล์ไหมครับ msn สะดวกไหมพี่จะส่งตัวอย่างรถให้ดูกับราคา ไม่รุ้จะพอหาใด้หรือไม่
    !!!!!BoSoZoku STYLE!!!!!

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

ผมคร้าบบบบบบ ว่าแต่รุ่นไหนเดี๋ยวไปคิดก่อน อิอิ
    คิดออกแล้ว Yamaha 6 แรงครึ่ง จัดไปหลังไมค์ น่ะเต้ ว่าแต่มันจะมีของเปล่า เอิ๊กๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ln-106 : 30-04-2010 เมื่อ 00:18

Melody Moto

SR/SRX แวะมาได้ครับ =>http://www.melody-moto.blogspot.com

uno555's Avatar
    สถานที่
    ( MO_SO ) Club
    ขอบคุณ
    0

up
    .................................................. ...........Aun' Mo_So Club.................................................. ....
    .................................................. ......... ...Biker Boys.................................................. ...
    .......................Cafe it My life

Senior Member dynamokris's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลูกค้าเยอะเชียว เลิก OFF WORLD แล้วมาจัด MOTOR ดีกว่าม๊างงง

Senior Member TAE-SR400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dynamokris อ่านข้อความ
    โห... ในที่สุด

จัดสักคันมั้ยท่าน อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uno555 อ่านข้อความ
    ก่อร่างสร้างตัว ครับเตรียมแต่งงาน เอา ไทร์อัมพ์ t120เนี่เท่าไหล่ท่านอยากได้ถ้าไหวจะประเดิมให้เลย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนหัวฟู อ่านข้อความ
    อยากทราบราคา Honda Dream 50 กับ Honda CB 93 อ่ะคับ ประมาณเท่าไร่
    เดี๋ยวรอราคาสักพักนะครับ กำลังดำเนินการ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bigbrathorsr400 อ่านข้อความ
    สนใจ cb 400ss ปี สัก 2004 up สีขาวหรือสีดำน่ะครับ อยากทราบราคา ในแต่ละปี น่ะครับ
    อะแน่ะ จะเอาอีกคันรอแปปนะพี่ พยายามหามาให้อะไหล่สนใจตัวไหนว่ามาก่อนเลย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Sir_bird อ่านข้อความ
    sr 400

ปี 2004

ราคาประมาณเท่าไหร่

ถ้างบพอจัดไป
    รอราคาก่อนนะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ heaypupza อ่านข้อความ
    พี่มีเมลล์ไหมครับ msn สะดวกไหมพี่จะส่งตัวอย่างรถให้ดูกับราคา ไม่รุ้จะพอหาใด้หรือไม่

[email protected] แอดมาคุยได้คับ กำลังสร้างเนื้อสร้างตัว
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ln-106 อ่านข้อความ
    ผมคร้าบบบบบบ ว่าแต่รุ่นไหนเดี๋ยวไปคิดก่อน อิอิ
    คิดออกแล้ว Yamaha 6 แรงครึ่ง จัดไปหลังไมค์ น่ะเต้ ว่าแต่มันจะมีของเปล่า เอิ๊กๆๆ
    จะเอาอะไรอีกละ คุณเจมส์ยังมีไม่พอหรอ แต่ถ้ามีเอาปะหละ อิอิ

[IMG]http://www.***/show.php?id=0928f0e2035a9f176faaa39512bf92a8[/IMG]

ขอบคุณ
    0

สนใจตัวก็ว่ากันมาก่อนนะครับ กำลังจะเปิดโชว์รูมช้าหน่อยนะครับ แต่ ถ้ามีชัวร์ๆเลย

ขอบคุณ
    0

harley davidson "night rod special"
    ยังไม่ซื้อหรอกนะ แต่อยากรู้เป้าหมายในการเก็บตังค์

รูป รูป  

Bookmarks