ขอฝากงาน "ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม # 2 - หน้า 26

ชื่อกระทู้: ขอฝากงาน "ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม # 2

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    เป็นไงบ้างไอ้น้อง เจ้าภาพ เหนื่อยป่าว ปีหน้าจัดอีกแล้วกัน อิๆๆ รูปพี่ลงแล้วนะ แต่ลงอีก....ที่หนึ่งนะคับ

ไม่ค่อยเหนื่อยคับ แบบปลื้มใจมากกว่า ที่พี่น้องมาเยอะแยะ พี่จอมไม่น่ารีบกลับเล้ย น่าเสียดาย ยังไม่ได้นั่งคุยกันเลย ไม่รู้รีบไปใหนนัก แล้วเจอกันงานใหนต่อ
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuiza989 อ่านข้อความ
    ตะลึงไรอ่ะคับ...อิอิ
    ผมก็ต้องขอบคุณเหมือนกันคับที่ให้ของที่ระลึกกับผมทั ้งๆที่พี่กับผมไม่เคยรู้จักกันมาก่อนพี่มดอธัยาสัยดี มากคับกันเองดีขอบคุณจิงๆคับ

ทีนี้เรารู้จักกันแล้วนะ เจอครั้งต่อไป ไม่ต้องเกรงใจกันนะ พวกกันทั้งนั้นคับ
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ploymork อ่านข้อความ
    ขอขอบคุนพี่มดและทีมงานสนิมกัง ทุกๆคนนะคร้าบ

ที่จัดงานดีๆๆอย่างนี้ให้กับพวกเราชาวคลาสสิค

แร้วเจอกานนะคร้าบ พี่มดและชาวสนิมกัง

ราชดำเนิน & แหลมสนคลาสสิค ระยอง

แล้วไว้เจอกันนะคับ ที่งานปลูกป่าละกัน แล้วขอบคุณอีกครั้งที่มางานคับ และขอโทษด้วยที่ไม่ได้ต้อนรับให้ดี

Member nuiza989's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    ทีนี้เรารู้จักกันแล้วนะ เจอครั้งต่อไป ไม่ต้องเกรงใจกันนะ พวกกันทั้งนั้นคับ

อ่ะคับผม
    นั้นเต็มที่เลย
    ไงก็มาเที่ยวแถวนี้มั่งนะคับเดี่ยวจะต้อนรับเต็มที่เ ลย

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuiza989 อ่านข้อความ
    ลงไว้ที่ไหนอ่ะคับผมอยากเห็นอ่ะพี่จอม
    (ที่งานผมอยากจะเข้าไปทักพี่แต่ผมไม่กล้าอ่ะ...อิอิ)
    พี่จะจำได้ไหมที่งานซีอุสปีที่แล้วที่กลุ่มผมเอาอามล พบุรีไปให้แล้วพี่จอมก็ตอบแทนด้วยนาฬิกาแขวนอ่ะคับผม ก็อยากจะได้นะคับแต่ไม่กล้าพูด...อิอิไว้โอกาสหน้าเจ อกันนะคับ
    555+ น้อง หลายคนชอบพูดว่า เจอพี่แล้วไม่กล้าทัก ทักเถอะครับๆ ผมก็คนทำมะดานี่แหละ ไม่ได้มีอะไรพิเศษอยู่แล้วครับ

วิ่งทริปปกติ ไปงานไหนก็ไม่ใช่หาโรงแรมนอน นอนเต็นท์ก็ได้ ลงทะเบียนเองทุกงาน ทำอะไรเองให้มากที่สุดจะได้ไม่กวนใจเจ้าภาพ

เพราะเริ่มจาก 0 เราก็ต้องทำตัวแบบนี้ตลอดไปครับ เผื่อวันไหนไปลพบุรีแล้วรถเสีย ผมก็ได้มิตรภาพที่ช่วยผม ขอบคุณ มา ณ โอกาสนี้
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    ไม่ค่อยเหนื่อยคับ แบบปลื้มใจมากกว่า ที่พี่น้องมาเยอะแยะ พี่จอมไม่น่ารีบกลับเล้ย น่าเสียดาย ยังไม่ได้นั่งคุยกันเลย ไม่รู้รีบไปใหนนัก แล้วเจอกันงานใหนต่อ
    ตั้งแต่เตรียมงานนครฯ พี่เองแทบไม่ได้ทำงานจ๊อบเลย มันค้างมากๆ จริง เงินจ๊อบไว้วิ่งทริป เสาร์นี่พวกให้ไป สระบุรีอีก เลยต้องไปแล้วกลับ อย่างงัยก็ค่อยว่ากัน

คนใต้เจอกันงานเสร็จพี่ว่าสะดวกกว่า พี่จัดงานมา เลยรู้ว่าอย่าไปกวนเจ้าภาพ 55555555+
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ตั้งแต่เตรียมงานนครฯ พี่เองแทบไม่ได้ทำงานจ๊อบเลย มันค้างมากๆ จริง เงินจ๊อบไว้วิ่งทริป เสาร์นี่พวกให้ไป สระบุรีอีก เลยต้องไปแล้วกลับ อย่างงัยก็ค่อยว่ากัน

คนใต้เจอกันงานเสร็จพี่ว่าสะดวกกว่า พี่จัดงานมา เลยรู้ว่าอย่าไปกวนเจ้าภาพ 55555555+

ว่าอย่างนั้นก็ได้ แล้วเจอกัน หละรี ละกัน พี่หลวง

Senior Member ploymork's Avatar
    สถานที่
    แหลมสน ระยอง & ราชดำเนิน คลาสสิค ...
    ขอบคุณ
    0

แล้วไว้เจอกันนะคับ ที่งานปลูกป่าละกัน แล้วขอบคุณอีกครั้งที่มางานคับ และขอโทษด้วยที่ไม่ได้ต้อนรับให้ดี

ฮ่าๆๆๆๆ ไม่หรอกคร้าบ ก้อคงเปนอย่างที่พี่จอมว่าแระคับ

ต้องดูแลความเรียบร้อยในงาน งานต้องเยอะเปนทำมาดา

ได้ไปร่วมงานก้อมีความสุขแร้ว <เพาะมีคนซ้อนท้ายไปด้วย อิอิอิ> ล้อเล่นคับ

แระที่สำคัญ เปนงานที่จัดดีมากๆๆด้วย " สนิมกัง รายอง ฮิ...."
    บันทึกหน้าที่เหลือต่อไป

ฉันขอเขียนมันด้วย ยางล้อ

ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ploymork อ่านข้อความ
    ฮ่าๆๆๆๆ ไม่หรอกคร้าบ ก้อคงเปนอย่างที่พี่จอมว่าแระคับ

ต้องดูแลความเรียบร้อยในงาน งานต้องเยอะเปนทำมาดา

ได้ไปร่วมงานก้อมีความสุขแร้ว <เพาะมีคนซ้อนท้ายไปด้วย อิอิอิ> ล้อเล่นคับ

แระที่สำคัญ เปนงานที่จัดดีมากๆๆด้วย " สนิมกัง รายอง ฮิ...."

เดี๋ยวเจอกันคับ เมื่อคืนนอนดึกเหรอคับ รักษาตัวด้วย

Senior Member man#c70's Avatar
    สถานที่
    แสบถนนหลวง classic bike 2008 หนองบัวลำภู
    ขอบคุณ
    0

อัพๆๆครับ
    แสบถนนหลวง classic bike
    mหนองบัวลำภู 2008 c
    อ. นากลาง
    "มิตรภาพแห่งการเดินทาง"
    "การเดินทางจะลำบากสักเพียงใด"
    "เราก็ไม่ถ้อเพราะเรารักในการเดินทาง"

Bookmarks