มีแผ่นหนังdvdรถมอไซด์มาฝากครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มีแผ่นหนังdvdรถมอไซด์มาฝากครับ

Senior Member Groupzone's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน มีแผ่นหนังdvdรถมอไซด์มาฝากครับ

มีแผ่นหนังDVDที่เกี่ยวกับรถมอไซด์คราสคิก ที่คนรักรถไม่ควรพลาดครับ
    พอดีไปค้นๆดูยังมีเหลืออีก 7 เรื่องครับ มีทั้งที่เป็น สารคดี และหนังครับ

ผมเลิกเล่นแล้วครับ ไม่อยากเก็บไว้เลยขายดีกว่าครับ แผ่นละ 50 บาท

มีทั้งหมด 7เรื่อง
    1.On any Sunday
    2.Stond cold
    3.Harley Davidson and Marlboro Man
    4.Missionary Man
    5.Vespa Forever
    6.Fixing the shadow
    7.History of Harly Davidson

ดูตัวจริงhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...23#post3844723
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

peejho
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

5.Vespa Forever
    เป็นหนังหรือสารคดีครับ สนใจครับ
    CLASSICCAR MANIA .....

Bookmarks