กบินทร์คาสสิค

ชื่อกระทู้: กบินทร์คาสสิค

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กบินทร์คาสสิค

หวัดดีค่ะพี่วัฒน์ และสาวกก่ำกึ่งทุกท่าน ไม่ได้เจอกันเลยนะค่ะ ที่งานซับ เพราะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ไม่เป็นไรค่ะ โอกาสหน้ายังมี แล้วถึงบ้านกันโดยปลอดภัยหรือป่าว พี่วัฒน์ อย่าลืม ลงรูปให้ดูบ้างนะค่ะ แล้ว ทริปต่อไปไปไหนกัน อย่าลืม โพสบอกมั่งนะค่ะ วันที่ 4 พย ไป บางแสนกันไม๊ ถ้าไป คงเจอกันนะค่ะ คราวนี้ไม่พลาดแน่

--------- chunawat's Avatar
    สถานที่
    ราชรี<@ก้ำกึ่ง@>เมืองกาญ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwang อ่านข้อความ
    หวัดดีค่ะพี่วัฒน์ และสาวกก่ำกึ่งทุกท่าน ไม่ได้เจอกันเลยนะค่ะ ที่งานซับ เพราะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ไม่เป็นไรค่ะ โอกาสหน้ายังมี แล้วถึงบ้านกันโดยปลอดภัยหรือป่าว พี่วัฒน์ อย่าลืม ลงรูปให้ดูบ้างนะค่ะ แล้ว ทริปต่อไปไปไหนกัน อย่าลืม โพสบอกมั่งนะค่ะ วันที่ 4 พย ไป บางแสนกันไม๊ ถ้าไป คงเจอกันนะค่ะ คราวนี้ไม่พลาดแน่
    คงอดไปอะคับตรงกะงานแต่งเพื่อนพอดีเลย ต้องไปเป็นเพื่อนเจ้าบ่าวอะ เดี๋ยวขาดผมไปคน1เดี๋ยวจะแต่งงานไม่ได้
    ไม่มีใครตามหาฝันแล้วจบลงด้วยความว่างปล่าว
    Tel. 081-7337446

ก้ำกึ่ง Classic bike Clubs

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่เป็นไรค่ะพี่วัฒน์ โอกาสหน้ายังมี ว่าแต่ไปเป็นเพื่อนเจ้าบ่าวห้ามหล่อเกินหน้าเจ้าบ่าว นะพี่ เดี๋ยวเค้าจะคิดว่าเป็นเจ้าบ่าว ถ้ายังไงทริปต่อไป งานVintagebikethailand Party จัดวันที่ 16 ธันวาคม 2549 เขื่อนคลองท่าด่าน ที่จ.นครนายก ไงก็มาให้ได้นะค่ะพี่ๆ

Bookmarks