ชี้เป้าครับ datsun bluebird wagon wp411

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ชี้เป้าครับ datsun bluebird wagon wp411

Senior Member cannabidiol's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ชี้เป้าครับ datsun bluebird wagon wp411

เป็นรถแวน 5ประตูครับ น่าจะปี1966-67 ไปเจอพี่เค้าจอดขายอยู่ที่ จ.สระบุรี เป็นอาคารพาณิชย์ข้างปั้ม ปตท. ติดกับโรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ทะเบียนขาดปี52 มีโอนลอยเลขตรงหมด รถเครื่องเดิมติดวิ่งได้ เกียร์คอเดิม อะไหล่เดิมขาดบ้าง เช่นไฟท้ายเดิม เบาะหน้าเดิม พวงมาลัยเดิม โลโก้ข้างแก้ม(โลโก้ท้ายยังอยู่ครับสวยๆเลยเขียนว่าb luebirdwagon) พี่เค้าเปิดราคาอยู่ที่60000ครับ ส่วนเบอร์เดี๋ยวผมลงให้พอดีอยู่ที่เครื่องแฟนครับหรื อจะไปติดต่อด้วยตัวเองเลยก็ได้ครับ โทษทีครับถ่ายรูปมาแต่แฟนลบไปแล้ว เอารูปแทนไปก่อนครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    =========================================
    รักษ์ ของโบราณเป็น สันดาน แห่งความ Classic
    =========================================

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อยากเห็นรูป จัง

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c_titima อ่านข้อความ
    อยากเห็นรูป จัง
    นั่นซี

Senior Member cannabidiol's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cannabidiol อ่านข้อความ
    เป็นรถแวน 5ประตูครับ น่าจะปี1966-67 ไปเจอพี่เค้าจอดขายอยู่ที่ จ.สระบุรี เป็นอาคารพาณิชย์ข้างปั้ม ปตท. ติดกับโรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ทะเบียนขาดปี52 มีโอนลอยเลขตรงหมด รถเครื่องเดิมติดวิ่งได้ เกียร์คอเดิม อะไหล่เดิมขาดบ้าง เช่นไฟท้ายเดิม เบาะหน้าเดิม พวงมาลัยเดิม โลโก้ข้างแก้ม(โลโก้ท้ายยังอยู่ครับสวยๆเลยเขียนว่าb luebirdwagon) พี่เค้าเปิดราคาอยู่ที่60000ครับ ส่วนเบอร์เดี๋ยวผมลงให้พอดีอยู่ที่เครื่องแฟนครับหรื อจะไปติดต่อด้วยตัวเองเลยก็ได้ครับ โทษทีครับถ่ายรูปมาแต่แฟนลบไปแล้ว เอารูปแทนไปก่อนครับ
    ผมก็เขียนอยู่นะครับ ว่า ""โทษทีครับถ่ายรูปมาแต่แฟนลบไปแล้ว"" อยากจะเห็นก็ไปดูตัวจริงเองเลยครับ อันนี้ผมแค่มาชี้เป้า ที่อยู่ก็บอกไว้ชัดเจน ส่วนตัวผมอยู่ปทุมธานีคงไม่ได้กลับไปสระบุรีอีกรอบเพ ื่อถ่ายรูปมาให้ชมหรอกครับ ส่วนได้ส่วนเสียผมก็ไม่ได้อะไรกับเค้าเลยด้วย แค่ตอนแรกกะจะเอามาทำเองแต่ผมสู้ราคาไม่ไหว เลยเอามาให้พี่ๆน้องๆชาวthaiscooterได้รับรู้กันเผื่ อมีใครสนใจจริงๆ อะนี่เบอร์ครับ 0819477097พี่เค้าชื่อจ่าเบิ้มครับ รายละเอียดโทรคุยเองเลยครับ !!! แหง่ว !!!

ปล.ไฟท้ายแปลงมาต้องหาไฟท้ายเดิมแล้วตัดปะเหล็กเข้าไ ปให้เหมือนเดิม สีสาดมามีผุบ้างเล็กน้องตรงรางน้ำ(ที่เห็นนะ)แต่ไม่ค ่อยน่าเกียจมีงบทำสีใหม่จะดีมากเพราะถ้าได้ไฟท้ายเดิ มมาใส่ก็ต้องทำอยู่ดี หาฝาครอบกะทะล้อใหม่(เค้าใส่ของอะไรมาไม่รู้ที่มันหม ุนๆได้อะ) หากุญแจล็อคเก๊ะเก็บของมาใส่ คอนโซนเดิมสภาพสวยแต่มีตำหนิตรงที่เค้าเจาะรูเพื่อใส ่ไฟบอกเกียร์ถอยกะไฟอะไรไม่รู้ทั้งหมดมี2จุด เกย์น้ำมันวัดความร้อนขึ้นแต่เข็มไมไม่มี ติดแอร์ให้แล้วเย็นดี มีล้ออะไหล่ แม่แรงเดิมๆมากับรถแปลกดีมันมีที่เก็บของมันอยู่หลัง รถไปเซิตหาเอาในเน็ตก็จะเห็น ไฟในเก๋งแปลงมาเป็นแบบรุ่นใหม่กลมๆไว้ตรงกลาง บังแดดมีแต่ไม่เดิม กันชนหน้าหลังสภาพสวยยางหงอนยังอยู่ตามสภาพ กระจังหน้าสวยโลโก้หน้ามีตรงรุ่น ไฟหน้าไฟเลี้ยวครบ ปัดน้ำฝนมีใช้ได้ มือเปิดนอกในครบ มือหมุนกระจกมีแต่ไม่เดิมหมุนขึ้นลงตามปกติ หูช้างฝั่งคนขับติดตาย(เค้าอัดซิลิโคนมา) รุ่นนี้เวลาเติมน้ำมันต้องเปิดประตูหลังแล้วจะมีปุ่ม กดเปิดป้ายทะเบียนซึ่งจะซ้อนฝาถังน้ำมันอยู่ กุญแจมีครบรอบคัน คิ้วรอบคันครบ เบาะหลังพับได้เพื่อเพิ่มเนื้อที่ในการขนของ อือ...นึกไม่ออกแล้ว บอกแค่นี้ก็น่าจะพอแล้วนะ แนะนำให้ไปชมด้วยตัวเอง รุ่นนี้ไม่ค่อยมีเห็นซักเท่าไหร่ แต่รับรองว่าทำจบมาแล้วสวยเชีย...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cannabidiol : 10-05-2010 เมื่อ 04:14
    รักษ์ ของโบราณเป็น สันดาน แห่งความ Classic

Bookmarks