รูปงาน Honda Summer Fresh @ Huahin

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รูปงาน Honda Summer Fresh @ Huahin

Junior Member POP ToURing's Avatar
    สถานที่
    Fushion Classic Club Hatyai
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปงาน Honda Summer Fresh @ Huahin

ภาพบรรยากาศงานสำหรับผู้ที่ชอบดนตรีและชายหาดแบบชิลๆ

รอสมาชิกที่สถานีรถไฟบางซื่อ
    Name:  P5010013.jpg
Views: 227
Size:  144.8 KB

บรรยากาศภายในตู้รถไฟที่ยืนมา
    Name:  P5010015.jpg
Views: 231
Size:  135.1 KB

Junior Member POP ToURing's Avatar
    สถานที่
    Fushion Classic Club Hatyai
    ขอบคุณ
    0

เด๋วมาลงรูปเพิ่มน่ะ

Member dong_zaa's Avatar
    สถานที่
    Fusion Classic Club (For Fun) Hatyai
    ขอบคุณ
    0

มี รุป กู มั่ง ม้าย คับ คุณ

ปี หน้า ไป เหลยย กู จะ จับ พวก คุณ ติด จีพีเอสสส กัน กุ หาย อีก น่ะ คับบบ
    สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุรา ไม่ได้

ไปให้สุด..........แล้วหยุดแค่คำว่าพอ........

ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะได้ดีได้ยังไง

คน ดี ขับ รถ ร้ายๆๆ ฟ้าสีคราม's Avatar
    สถานที่
    ฟิวชั่นคลาสสิค คลับ หาดใหญ่
    ขอบคุณ
    0

555++

คนมาก จัง
    ผู้ดูแลบอร์ด เติ้ล
    s a n o o k n a _ j a @ h o t m a i l . c o m

By บ่าว เติ้ล ฟิวชั่น คลาสสิค คลับ หาดใหญ่

Senior Member mendga's Avatar
    สถานที่
    Fusion classic hatyai
    ขอบคุณ
    0

พวกเราถึง สถานีหัวหิน แล้วครับ ตาลอยกันแล้ว เพราะว่าเต็มไปด้วยสิ่งที่ส่งเรา ขึ้นสวรรค์

ยืนรอว่าจะไปทางไหน
    กำลังเดินเข้างาน ครับ เป็นระยะทางอันไกลโพ้น
    ผู้คนมากมาย
    เขาตะเกียบที่คุ้นเคย
    pop tourring ครับ
    ไปถ่ายตูดใครก็ไม่รุ
    เห็นเวทีมั้ยครับ
    มันคือกระติกแห่งความสุข 4 กลม กินไปได้ไงวะ!!
    พวกเรากำลังเดินทางเข้าไปครับ
    เห้ยมันตัวอะไร
    คนเยอะจังเลย สกา หรือว่า ฮิปฮอบ
    คนเป็นแสน เห็นว่า
    เห็นรึเปล่า คุน ปาล์ม ครับ
    เริ่มจะถ่ายรูปไม่ชัดและ เมารึเปล่า
    หอคอย สกา
    ไปแอบถ่ายมาตอนไหน นิ
    คนเยอะดีครับ
    เอาอีกแล้วครับ ผมว่าคนถ่ายเมาแน่เลย
    เปียกๆ รองเท้าพี่โด่ง พามา 2 ได้กลับ 3
    เปียก แล้ว เอือด จัง
    กำลังหาที่นอน ครับ ประชุม เอาไงดี
    เอาไงเรา นอนไหน
    นั่งกันข้างถนน ครับ น่าเห็นดู
    ||||วิ่งทริปบายใจ ปลอดภัยใส่หมวก||||

FUSION CLASSIC CLUB HATYAI

Phone : 089-7391439
    Link Fusion board : http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=167

คน ดี ขับ รถ ร้ายๆๆ ฟ้าสีคราม's Avatar
    สถานที่
    ฟิวชั่นคลาสสิค คลับ หาดใหญ่
    ขอบคุณ
    0

ชิ กิดาวโล (((วิ๊กๆๆๆ วิกๆๆๆๆ ยา มานนนนน))) ๆๆ ชาว สกา
    ผู้ดูแลบอร์ด เติ้ล
    s a n o o k n a _ j a @ h o t m a i l . c o m

By บ่าว เติ้ล ฟิวชั่น คลาสสิค คลับ หาดใหญ่

Bookmarks