หวัดดีครับพี่ อรรถ กะ พี่ป๊อบ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หวัดดีครับพี่ อรรถ กะ พี่ป๊อบ

ณัฎฐพล
    สถานที่
    ไม่ขับ
    ขอบคุณ
    0

Talking หวัดดีครับพี่ อรรถ กะ พี่ป๊อบ

กราบสวัสดีวันหยุดแรงงงานไทยครับ หมดห้องเห็นพี่ 2 คนนี้ล่ะ ที่ออน ไม่รู้จะอยู่ไหมเนี้ย
    a_muangsont pop0094 มานหน้าจะคุยในกระทู้ได้อ่าน่ะ จะโทรหาก้อ กลัวค่าโทรจะแพง
    ก้อได้แต่ส่ง เม๊ดมาให้ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cnamsom : 03-05-2010 เมื่อ 23:55

ณัฎฐพล
    สถานที่
    ไม่ขับ
    ขอบคุณ
    0

สงสัยจะหลับค้า คอมแน่ๆๆๆ เลย ๆๆ เหอ ๆๆๆ ไม่ไหวเปิดคอมให้ดูคน ZZ zz zz zzz zzzzzzzzzzzzzzzz

pop0094's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cnamsom อ่านข้อความ
    กราบสวัสดีวันหยุดแรงงงานไทยครับ หมดห้องเห็นพี่ 2 คนนี้ล่ะ ที่ออน ไม่รู้จะอยู่ไหมเนี้ย
    a_muangsont pop0094 มานหน้าจะคุยในกระทู้ได้อ่าน่ะ จะโทรหาก้อ กลัวค่าโทรจะแพง
    ก้อได้แต่ส่ง เม๊ดมาให้ อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cnamsom อ่านข้อความ
    สงสัยจะหลับค้า คอมแน่ๆๆๆ เลย ๆๆ เหอ ๆๆๆ ไม่ไหวเปิดคอมให้ดูคน zz zz zz zzz zzzzzzzzzzzzzzzz
    หวัดดีค่ะ ต้องขอโทษด้วยอะค่ะ....ที่เห็นมีชื่อป๊อปกับพี่อรรถข ึ้นอยู่

ก้อเพราะว่าเป็นผู้ดูแลบอร์ดอะค่ะ (ณ ตอนนั้นไม่ได้ออนค่ะ).....ถ้าอยากคุยกันก้อโพสต์ไว้ก ้อได้นะคะ ถ้าไม่สะดวกโทร

แล้วเด๋วไม่ว่าจะเป็นพี่อรรถ พี่ปลาหรือว่าสมาชิก hrc เรายินดีมาตอบทุกคนค่ะ.....
    pop_p_o_p@hotmail.com

ณัฎฐพล
    สถานที่
    ไม่ขับ
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

สมาชิก hrc เรายินดีมาตอบทุกคนค่ะ.....

ที่แท้ก้อ ( บอท ) นี้เอง ผมถึงว่ามะมีใครตอบ ไม่เป็นไรครับพี่ป๊อปได้เคาะกระทู้ก้อมีความสุขล่ะคร ับ

เล่นกันยังงี้เลยเรา+5555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cnamsom : 05-05-2010 เมื่อ 05:17

อรรถพร จ้า a_muangsont's Avatar
    สถานที่
    honda rayong classic c super cub
    ขอบคุณ
    0

ว่าใงน้องชายสบายดีโทรมาไม่ได้รับ ทำงานนะครับ สบายดี 110 เสร็จยัง หรือขายไปแล้ว555
    ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลใด้ แต่ไม่สามารถมองเห็นคิ้วของตน คนส่วนใหญ่ใส่ใจกับผลได้ระยะสั้นเท่านั้น แต่คนฉลาดอย่างแท้จริงจะมองไปยังอนาคต

Honda rayong classic c super cub
    082-4750897 / 150-1-30598-6 ออมทรัพย์ กรุงศศรี ระยอง

http://www.hi5.com/friend/profile/displaySameProfile.do
    บอร์ดกลุ่มครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?

Bookmarks