เจ๋งไม่เจ๋งแต่กูชื่อเจ๋ง (2553) - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เจ๋งไม่เจ๋งแต่กูชื่อเจ๋ง (2553)

Senior Member JO-LBT's Avatar
    สถานที่
    PATTAYA SCOOTER RACING
    ขอบคุณ
    0

Talking สายแรงแมวครับท่าน

แรงๆกันทั้งนั้นเลยนะเหลือที่ให้ 125 cc ตามมั่งนะครับ 555555

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ไม่ต้องวิตกกันครับ ไม่มีไรในก่อไผ่

ผมมันสายกัดครับ ไม่ใช่สายโชว์ครับ

( ทุกวันนี้ ผมเสพแลม มากกว่าเสพ เมียซะอีก)

tv200 ถ้าได้จิงคงไม่ขี่ครับคุณ jc ขายทั้งวัน (เพราะมันขี่ไม่ได้จิง และไม่คิดอยากได้ด้วยไม่ชอบหัวมันวะ)

( ป.ล. สิ่งที่คุณคิดอย่าไม่มีคนเห็น สิ่งที่คุณเห็นอย่าจะไม่มีใครคิด )
    ใช่ คุณคิดถูกและมาถูกทางแล้ว

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ไม่ต้องวิตกกันครับ ไม่มีไรในก่อไผ่

ผมมันสายกัดครับ ไม่ใช่สายโชว์ครับ

( ทุกวันนี้ ผมเสพแลม มากกว่าเสพ เมียซะอีก)

tv200 ถ้าได้จิงคงไม่ขี่ครับคุณ jc ขายทั้งวัน (เพราะมันขี่ไม่ได้จิง และไม่คิดอยากได้ด้วยไม่ชอบหัวมันวะ)

( ป.ล. สิ่งที่คุณคิดอย่าไม่มีคนเห็น สิ่งที่คุณเห็นอย่าจะไม่มีใครคิด )
    อยากรู้ครับจาร์ยัก ว่าทำไม่TV200ถึงขี่ไม่ได้ หรือว่าไม่ขี่ครับ แล้วสรุปเค้ามีไว้ทำไมอ่ะครับ
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

,มีไว้เพื่อ ไม่ให้มันขี่ ถ้าขี่แล้วมันจะเท่เกินหน้าเกินตา แล้วแต่บุญวาสนาคงลิขิตมาแบบนี้ แค่นี้ก็เยอะแยะพอแล้ว แลมไม่เปลี่ยน แต่คนเปลี่ยน ......เปลี่ยนเพราะ
    ป.ล ชีวิตที่หวานชื่น กับสกุตเตอร์คู่กายlambretta

>>>>>>>แถมไปอีกหน่อย<<<<<<<นิดนึง

รูป รูป      

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืมจิงวะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คุณ ป๊อปปี๊ คุณไปเอารูปมาจากไหนวะ

แล้วคุณ ตื่นให้มันเร็วๆๆๆ หน่อย เทศบาลเขาจะตัดชื่อคุณออกจากทะเบียนราษแล้ว (น่าคนชื่อนี้เป็นไงไม่เคยเห็น)

หรือว่าเป็นพวก พม่า แล้วสวมชื่อครไทยไว้วะ (555555+++ กุสลาๆๆๆๆๆ)

Bookmarks