เช็คเพื่อนๆที่จะมากลุ่มวันที่28ตุลา49เพื่อถ่ายรูปล งนิตยสารกันหน่อย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เช็คเพื่อนๆที่จะมากลุ่มวันที่28ตุลา49เพื่อถ่ายรูปล งนิตยสารกันหน่อย

มาตรฐาน เช็คเพื่อนๆที่จะมากลุ่มวันที่28ตุลา49เพื่อถ่ายรูปล งนิตยสารกันหน่อย

เช็คจำนวนสมาชิกกันหน่อย............คราบบบบบเพื่อคว ามพร้อม....
    มาน้อยได้อายกลุ่มอื่นแน่...........ขอให้มากันครบๆน ะครับ
    มีออฟชั่นไรก้ใส่กันมาเต็มๆ....ได้เลย.....
    มีของดีก้เอามาโชว์กันได้เต็มที่นะคราบบบ
    นานๆจะมีซักที..........ได้ลงไทยแลนคลาสสิคกะเขาซักท ี
    ไครไม่มาวันนถ่ายรูปรวม............โกรธยันลูกบวช... จิงๆ
    เจอเพื่อนเก่าๆ..............อย่าลืมโทรชวนกันไปด้วย นะครับ.....เราrcc
    ไม่มีทิ้งกันอยู่

..............เจเจมาแน่แล้ว..1.................... ..............งานนี้ไม่พลาด

แน่ๆก็โอ๋+โต+ขวัญem23

/\2 คันแดงมาแน่...............:d

รูป รูป  

มาตรฐาน ถึง.ปอม ลุงเ**ยก..และน้องคนอื่นๆอีกมากมาย.......

ห่างหายวงการไปนาน
    เสาร์ 28ตุลา...มาด้วยนะคราบบบบบ
    เจอ มาสกับนีอต...ก้ชวนกันมาด้วยเน้อ.............

Senior Member Vespa spint oomZa(R.C.C)'s Avatar
    สถานที่
    Y.K ScooTer Gang + R.C.C
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อดเลย

เวนกรรมผมยังไม่กลับมาจากฮ่องกงเลยครับ
    Ghost Rider Style

Y.K Scooter Gang !

I Love you  Lambretta
    Lambretta เนี่ยแหละสไตล์ผม แล้วคุณหละสไตล์ไหน?

oomza@hotmail.com แอดมาคุยกันครับ
    http://www.facebook.com/Lambretta150ser.3

..............อย่างน้อยก็มีสาวหมวยย้อมใจครับ...... .......

เออ................เอางี้...เดี่ยวส่งรูปโอมให้เขาไ ปเลยได้ปะ.....เดียวพี่ลองหารูปตามทริปน๊ะ ได้ลงแน่ที่นี้..ไม่ต้องกลัว

Member Kim R.C.C.'s Avatar
    สถานที่
    Rangsit Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ด้วยคนได้ป่าวคับ

ได้สิครับ.....คิม+ปุกกี้..........ก็สมาชิกชมรมรถโบ ราณรังสิต....และช่วงนี้เขาออกสติ๊กเกอร์มาใหม่ด้วยน๊ะสนใจติด ต่อคุณบอลลายเสือครับ

ต้องไปแน่นอนไม่พาดแน่ครับem24em24em24em24em24em24em24

Junior Member beer_za jx110's Avatar
    สถานที่
    rangsit classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปแน่คับ ผมบ้ากล้อง

ผมเบียร์โมตาสไปชัวส์ พาเพื่อนไปด้วย นะคับ

OK..............................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beer_za jx110 อ่านข้อความ
    ผมเบียร์โมตาสไปชัวส์ พาเพื่อนไปด้วย นะคับ
    ประชุมเพื่อนๆสมาชิคแล้วว่า..............ถ้าถ่ายลงห นังสือขอเป็นน้อง2คนที่ไปทริปซับป่าว่านกับพี่ๆก่อนน ๊ะครับอย่ากได้เด็กชมรมก่อนฯแต่มาแจมได้น๊ะครับ..... ...........

กร...............เสาร์ที่28ตค.2549..........มาด้วย น๊ะครับ

Bookmarks