ด่วน แจ้งเลื่อนกำหนดการทริปกาญฯ และแผนที่เดินทาง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ด่วน แจ้งเลื่อนกำหนดการทริปกาญฯ และแผนที่เดินทาง

Member มะเขือพวง's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ด่วนแจ้งเลื่อนกำหนดการเดินทาง และ แผนที่ทริปกาญครับ

เดี๋ยววันศุกร์(วันเดินทาง) ผมจะก๊อปปี๊แจกกันทุกคนครับ ถ้ามีข้อสงสัยเรื่องแผนที่ให้เก็บไว้ในใจแล้วเดินทาง ไปด้วยกันครับ(ล้อเล่นนะ) ติดต่อพี่นุ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย haleluyaah : 25-10-2006 เมื่อ 22:23

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ด่วนแจ้งกำหนดการใหม่

แจ้งเลื่อนเวลาเดินทางเร็วกว่ากำหนดครับ
    เป็นเวลาเดิมตอนรวมรถ คือ 20.30 น. พร้อมกันที่ลานพระจอม
    ออกเดินทางประมาณเวลา 21.00 น.
    เนื่องจากมติที่ประชุม CEO นัดพิเศษที่ร้านพี่ศิล
    มีกำหนดว่าให้เลื่อนเวลาเดินทางให้เร็วขึ้น
    เพราะกลัวจะใช้เวลาเดินทางยาวนานเหมือนทริป ซับป่าว่าน
    อีกทั้งเดินทางเร็วจะได้ไม่เพลียไปถึงเร็วก้อได้นอนพ ักผ่อนกันก่อน
    ถ้าไปช้าเราจะอดนอนกันทั้งคืน

นอกจากอุปกรณ์ส่วนตัวที่เตรียมไปกันแล้ว
    รถใครคิดว่ามีปัญหาควรเชคสภาพและเตรียมอะใหล่ไปด้วย
    เช่น หัวเทียน ยางใน สายครัชสายเบรคสำหรับรถบางรุ่น
    หลอดไฟสำรอง(หลายทริปที่หลอดขาดกัน อันตรายมากควรเตรียมไว้เปลี่ยน)
    แกลอนน้ำมันสำรองสำหรับรถใครที่กินน้ำมัน
    เนื่องจากเราเดินทางกลางคืนปั้มปิดครับ

ส่วนอุปกรณ์กีฬา
    หลักๆจะรวมเงินกันวันพฤหัสนี้ติดต่อที่อีสท่านประธาน 086-521-4636
    เพื่อจะนำเงินที่ได้ไปจัดซื้อก่อนออกเดินทาง

นอกจากอุปกรณ์กีฬาที่ทางโรงเรียนขอมาในหนังสือ
    สามารถซื้ออย่างอื่นเพิ่มเติมมาได้เรยตามความชอบ
    หรืออาจจะซื้อเป็นเครื่องเขียน อุปกรณ์ศิลปะก้อได้ตามกำลังแต่ละคนนะ

ใครจะร่วมเดินทางก้อลงชื่อไว้ก้อดีจะได้รุว่าใครไปมั ่ง
    แล้วจะเอาอะไรไปบริจาคเพิ่มก้อโพสไว้ก่อนก้อได้กันซ้ ำกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย haleluyaah : 25-10-2006 เมื่อ 22:18
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

ผมไปด้วยและซื้อชุดปิงปอง 4ไม้ เนต และลูกปิงปองไปครับ
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ haleluyaah อ่านข้อความ
    ผมไปด้วยและซื้อชุดปิงปอง 4ไม้ เนต และลูกปิงปองไปครับ
    น่าสนุกจังเลยนะครับ เดินทางกันโดยสวัสดิภาพครับ...........

LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member SINGHA's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

MZ "จักรยานยนต์สามัญประจำบ้าน"

สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    น่าสนุกจังเลยนะครับ เดินทางกันโดยสวัสดิภาพครับ...........

ขอบคุณครับพี่เจต ไว้คงมีโอกาสร่วมทริปกันนบ้างครับ

ปล.ผมเพิ่มเติมซื้อไม้แบต4ไม่กะลูก
    แล้วก้อเชือกกระโดดอีกสองนะครับ
    แล้วใครซื้ออะไรมาให้เอาใบเสร็จมาด้วยให้หมดนะครับ
    เผื่อเอาไปใช้เบิกงบปลายปีได้ครับ

นับถอยหลังเหลืออีกวันเดียว แล้วเจอกันครับ
    /\2

--------- chunawat's Avatar
    สถานที่
    ราชรี<@ก้ำกึ่ง@>เมืองกาญ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ไม่แน่ใจน่ะคับว่าไปได้หรือปล่าว บอกกันกระชั้นชิดมากเลย หรือถ้าได้ไปก็คงแป๊ปเดียวน่ะคับ ชอบมากงานบุญ ยินดีให้ความร่วมมือคับผม
    ไม่มีใครตามหาฝันแล้วจบลงด้วยความว่างปล่าว
    Tel. 081-7337446

ก้ำกึ่ง Classic bike Clubs

Bookmarks