อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ policia อ่านข้อความ
ลูกปืนหัวเพลาราคาอยู่ในหลัก100ครับแต่ไม่ถึง500ผมจำ ราคาที่แน่นอนไม่ได้

แต่ที่จะหนักก็คือค่าผ่าเครื่องนะครับเพราะจะใส่ลูกป ืนหัวเพลาตัวใหม่ต้องผ่าเครื่องเลยอะครับ....

ผ่าแล้วอาการล้อเอียงน่าจะหายไปด้วยนะครับ......

แต่ถ้าเปลี่ยนแล้วล้อยังเอียงน่าจะเป็นบูธแท่นเครื่อ งอย่างที่พี่สิงห์ดำบอกอะครับ...

แต่ถ้าจะเปลี่ยนลูกปืนแล้วก็เปลี่ยนบูธแท่นเครื่องไป ด้วยเลยดีกว่าครับ.....ชัวดีครับ
แจ๋ม เลย พี่ รถน้องผมอาการ นี้เลย