ขายเฮดเดอร์+หางหนู และอื่นๆอีกมากมาย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายเฮดเดอร์+หางหนู และอื่นๆอีกมากมาย

Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขายเฮดเดอร์+หางหนู และอื่นๆอีกมากมาย

เฮดเดอร์+หางหนู+ท่อเจ+ประกับ............4500 บาท

ชุดท่อไอดี+กล้วย+คาบู34 ชุบโครเมียมงามๆ......................5500 บาท

ฝาเติมน้ำมันเครื่องชุบโครมเมียม................... .........500 บาท

ไดชาร์ต เล็ก ใช้งานได้ปรกติ.............................2500 บาท

ฐานไดเล็ก............................500 บาท

ชุคครอบเครื่องชุบโครเมียม 3ชิ้น................. 800 บาท

กรองอากาศ คาบู34 ใช้แล้วไม่ต้องกลัวน้ำกลัวฝน ....................500 บาท

ฟูเลย์...............350 บาท

กระปุกพวงมาลัย บอลจอล์ย...........800 บาท

โช๊คหน้าเต่า (1คู่)............700 บาท

ปั้มน้ำมันเครื่อง1600 ...................ยังนึกราคาไม่ออก

ชุดลูกสูบ 1600...........................ขาย1600 บาท

ฝาสูบเอเจ......................ยังไม่ได้ตั้งราคา
    คาร์บู 31 สภาพดีใช้งานปรกติ....ลูกล่ะ...............3500 บาท

ล้อเซ็นเตอร์ลาย.........หลัง15หน้า14 หลังกว้าง8นิ้ว(พร้อมยาง)......................2300 0 บาท

ล้อ ATS ขอบ15 เยอรมันแท้ๆ(พร้อมยาง).................23000บาท

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 086-3741963
    ไม่รับจองหน้าเว็บนะครับ.........ใครสนใจอะไรก็รบกวน โทรหาได้ครับ.......
    เลขที่บัญชีครับ(เผื่อให้ส่งให้แต่ถ้าให้ส่งให้ก็ต้อ งขอเวลาหน่อยเน้อ....ช่วงนี้งานยุ่ง) 1347080945 ธ.กรุงเทพ ชื่อบัญชี จุมพฏ เทียงตรง ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kornkarn : 11-05-2010 เมื่อ 22:23

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

เอา2อย่างครับ
    ฝาเติมน้ำมันเครื่องชุบโครมเมียม
    กรองอากาศ คาบู34 ใช้แล้วไม่ต้องกลัวน้ำกลัวฝน
    สายๆจะโทรหาครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khun_kmanop อ่านข้อความ
    เอา2อย่างครับ
    ฝาเติมน้ำมันเครื่องชุบโครมเมียม
    กรองอากาศ คาบู34 ใช้แล้วไม่ต้องกลัวน้ำกลัวฝน
    สายๆจะโทรหาครับ

ขอบคุณครับ.....

ฝาเติมน้ำมันเครื่องชุบโครมเมียม................... .........500 บาท

กรองอากาศ คาบู34 ใช้แล้วไม่ต้องกลัวน้ำกลัวฝน ....................500 บาท

สองอย่างนี้มีคนรับไปแล้วครับ......ขอบคุณครับ
    ปล.ขอบคุณพื้นที่ในบ้านนี้ด้วยนะครับ........

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

Bookmarks