ตาสว่างเมื่อได้เข้ามา - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตาสว่างเมื่อได้เข้ามา

wat.lampang's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์ของเก่า
    ขอบคุณ
    0

โทษนะครับ
    ท่านพี่แห่งเมืองใต้
    ผมมีอะหลั่ยอยู่หลายรายการนะครับ
    ของมาสด้าพัน 1000 ทั้งนั้นเลย
    ท่านสนใจทิ้งเบอร์โทรหรือโทรหาผมได้ทุกเวลา(เบอร์ตาม ลายเซน)
    ยินดีให้คำปรึกษาและข็อมูล
    พร้อมทั้งจำหน่ายราคาไม่แพงนะครับ
    ชื่อ วัชระ พนมลัง
    ธนาคารกรุงเทพ สาขา สบตุ๋ย ลำปาง เลขบัญชี 2550829747
    Mr. Watchara Panomlang LAMPANG THAILAND 52100

รับสั่ง อะหลั่ย Mazda 1000 ทุกรายการ
    สนใจติดต่อ 087-7252892(dtac) 084-8063430( one-2 -call)

Member mutudulu's Avatar
    สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wat.lampang อ่านข้อความ
    โทษนะครับ
    ท่านพี่แห่งเมืองใต้
    ผมมีอะหลั่ยอยู่หลายรายการนะครับ
    ของมาสด้าพัน 1000 ทั้งนั้นเลย
    ท่านสนใจทิ้งเบอร์โทรหรือโทรหาผมได้ทุกเวลา(เบอร์ตาม ลายเซน)
    ยินดีให้คำปรึกษาและข็อมูล
    พร้อมทั้งจำหน่ายราคาไม่แพงนะครับ
    เมื่อโทรไปแล้วสัญญาณไม่มีคับพี่.......สงสัยระเบิดอ ีกแล้วมั้งอิอิอิ
    ถ้าผมเพิ่งแต่ป้าแดง สงสารป้าแดงนะคับว่าไหมแต่คนขับเคลื่อนนี้ผมว่าน่าจะ ราว12-15ปีมั้ง..... โทษทีคับท่านวี ล้อเล้น
    ไม่ทราบว่าท่านวัชระมีกันชนหน้า ไฟมุม ไฟล่างกันชน ฝาครอบล้อ13หรือ14 กระจกติดแก้ม ไหมคับ
    อยากทราบราคารวมค่าส่งด้วยคับ เดี๋ยวโอนไปให้คับ 085-8982385 เจตคับ

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

ท่านแม่ทัพคับ ท่านวี ท่านตุ๊ก ผมมีไอเดียว่าถ้ากันชนไม่ได้ ผมจะทำมือเองโดยการทำกับเหล็กตัวยูขนาดไม่บางไม่หนา วัดหน้ารถและปลายโค้ง ไม่ทราบว่าท่านๆๆๆๆมีความคิดเห็นอย่างไรบ้าง ท่านคิดว่าเหมาะหรือไม่คับ
    Name:  DSC03930.jpg
Views: 1144
Size:  158.8 KB

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ท่านแม่ทัพคับ ท่านวี ท่านตุ๊ก ผมมีไอเดียว่าถ้ากันชนไม่ได้ ผมจะทำมือเองโดยการทำกับเหล็กตัวยูขนาดไม่บางไม่หนา วัดหน้ารถและปลายโค้ง ไม่ทราบว่าท่านๆๆๆๆมีความคิดเห็นอย่างไรบ้าง ท่านคิดว่าเหมาะหรือไม่คับ

น้องเจตครับ .....
    -ที่ปัตตานีมีเวสป้าเยาะมั๊ย
    -เค้าหาซื้อมาจากที่ไหนกันครับ
    -น้องขี่เวสป้ามากี่ปีแล้วครับ
    -64 ยังพอมีมั๊ยครับ

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

น้องเจตครับ .....
    -ที่ปัตตานีมีเวสป้าเยาะมั๊ย
    -เค้าหาซื้อมาจากที่ไหนกันครับ
    -น้องขี่เวสป้ามากี่ปีแล้วครับ
    -64 ยังพอมีมั๊ยครับ[/quote]
    มีเยอะคับพี่...แสวนมากขอตังพ่อแม่ซะส่วนใหญ่ ซื้อมาแค่แฟชั่นไม่ใช่เพราะใจคลาสสิก
    หาซื้อทั่วๆไปคับพี่
    ผมขี่มา....เข้ามาปีที่ 7 แล้วคับ
    64 หายากพี่ ถึงมีก็พวกแปลง อินเดีย....ซื้อถูกแต่ซ่อมซะกระเป๋าฉีก
    ป.ล.ถึงรถผมไม่ใช่64หรือแลม แต่ซื้อมาไม่เคยเข้าอู่เลยคับ
    *โทษทีคับท่านบางผมอาจจะรีบไปหน่อย
    เพราะอยากจะขับแล้วมีคนชมว่า คลาสสิกว่ะไอ้น้อง แล้วก็นำรูปรถของท่านทั้งหลายมาทำเป็นอัลบั้มแล้วยื่ นให้ดูว่ายังมีคนคลาสิกกว่าผมอีก อีกทั้งยังเลิกดูถูกเจ้าหลานเทาและมาสด้าทั่วประเทศน ี้ คับ
    Name:  DSC03904.jpg
Views: 1208
Size:  150.5 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mutudulu : 23-05-2010 เมื่อ 14:06

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

ท่านแม่ทัพวี ท่านแม่ทัพ took คับ ไม่ทราบว่าใส่กะทะล้อ15 ยางแก้มเตี้ยขอบขาวนิดห่นอยสวยไหมคับ
    ท่าน took คับไม่ทราบว่าที่สุราษมีกันชนหน้า 1000 ป่าวคับ

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutudulu อ่านข้อความ
    ท่านแม่ทัพวี ท่านแม่ทัพ took คับ ไม่ทราบว่าใส่กะทะล้อ15 ยางแก้มเตี้ยขอบขาวนิดห่นอยสวยไหมคับ
    ท่าน took คับไม่ทราบว่าที่สุราษมีกันชนหน้า 1000 ป่าวคับ
    ผมแต่งรถไม่เป็นครับน้องเจต แนวผม แนวโบราณ ครับ อิๆๆๆ
    กันชนหน้าเคยได้มา 2 อัน แล้วก็ไม่เคยคิดหาต่อเลยครับ.... ที่หาอยู่ตอนนี้คืออาหลั่ยm800ที่เอามาสำรองไว้เผื่อ อนาคตป้าตองต้องใช้ ไว้พี่จะถามๆร้านให้น๊ะครับน้อง และอยากจะบอกต่อว่า (ความคิดเห็นส่วนตัว)อย่าไปสร้างเลยครับกันชนหน้า เก็บตังค์ใส่เป๋าไว้ คอยเลือกสภาพ หรือออกตามหาดีกว่า น้องเล่นเวสป้ามา7 ปีแล้วน้องคงหาอะไหล่ได้ไม่ยาก น้องเล่นมาสด้า อีกหน่อยก็หาอะไหล่ไม่ยากเหมือนกันครับ

wat.lampang's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์ของเก่า
    ขอบคุณ
    0

มีครับ
    ทั้งกันชนล้อและฝาแต่โดนหนุ่มระยอง ฮิ เหมาหมดแล้ว รอแปป นะครับคุณเจต
    ชื่อ วัชระ พนมลัง
    ธนาคารกรุงเทพ สาขา สบตุ๋ย ลำปาง เลขบัญชี 2550829747
    Mr. Watchara Panomlang LAMPANG THAILAND 52100

รับสั่ง อะหลั่ย Mazda 1000 ทุกรายการ
    สนใจติดต่อ 087-7252892(dtac) 084-8063430( one-2 -call)

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutudulu อ่านข้อความ
    ใส่ได้หมดครับถ้ามันใส่ได้ แต่ส่วนมากเขาก็หาให้มันตรงรุ่นครับเพื่อที่จะให้มัน คลาสสิคครับ ผมก็เหมือนพี่ตุ๊กครับ เน้นเดิมและแนวคลาสสิคแต่ก็แอบปรับเปลี่ยนให้เข้ากับ ยุคและสมัยอยู่บ้าง

ท่านต้องดูและอ่านเยอะๆครับ สงสัยก็ถามเรื่อยๆครับ ผมอ่านทุกวันครับ

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wat.lampang อ่านข้อความ
    มีครับ
    ทั้งกันชนล้อและฝาแต่โดนหนุ่มระยอง ฮิ เหมาหมดแล้ว รอแปป นะครับคุณเจต
    ท่านแม่ทัพวัชระคับ ผมอยามีการเคลื่อนไหว รถผมบ้างแล้วนำมาอวดสายตาท่านทุกคน ได้แต่ดูของแม่ทัพท่านอื่นๆ มันตาร้อนคับ
    ...."ไม่รู้ต้องรออีกนานแค่ไหน ไม่รู้ต้องมีใครสักคนที่เข้าใจ".......(อิอิอิอิเพลง นะพี่อย่าคิดมาก)

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ใส่ได้หมดครับถ้ามันใส่ได้ แต่ส่วนมากเขาก็หาให้มันตรงรุ่นครับเพื่อที่จะให้มัน คลาสสิคครับ ผมก็เหมือนพี่ตุ๊กครับ เน้นเดิมและแนวคลาสสิคแต่ก็แอบปรับเปลี่ยนให้เข้ากับ ยุคและสมัยอยู่บ้าง

ท่านต้องดูและอ่านเยอะๆครับ สงสัยก็ถามเรื่อยๆครับ ผมอ่านทุกวันครับ
    ท่าน.....................................แม่ทัพคับ ฝามาสด้า Process นำมาใส่กับกะทะล้อธรรมดาที่เกิดจากการทำสิวได้ไหมครา บ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ท่าน.....................................แม่ทัพคับ ฝามาสด้า Process นำมาใส่กับกะทะล้อธรรมดาที่เกิดจากการทำสิวได้ไหมครา บ
    ฝามาสด้าproceedใส่กับกระทะล้อได้ครับแต่มันไม่ตรงรุ ่งและฝามันจะนูนใหญ่เกินไปครับ รถเล็กๆใส่แล้วเหมือนจะปูดออกมาเกินครับ ฝาเล็กๆของมาสด้า1000จะแบนๆครับเดี๋ยวผมจะโพสรูปให้ด ู ท่านต้องหาฝาแบบนี้เท่านั้นครับ คือมีตัวเอ็มนูนออกมาแล้วใส่ได้เฉพาะล้อขอบ13นิ้วเท่ านั้น

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ฝามาสด้าproceedใส่กับกระทะล้อได้ครับแต่มันไม่ตรงรุ ่งและฝามันจะนูนใหญ่เกินไปครับ รถเล็กๆใส่แล้วเหมือนจะปูดออกมาเกินครับ ฝาเล็กๆของมาสด้า1000จะแบนๆครับเดี๋ยวผมจะโพสรูปให้ด ู ท่านต้องหาฝาแบบนี้เท่านั้นครับ คือมีตัวเอ็มนูนออกมาแล้วใส่ได้เฉพาะล้อขอบ13นิ้วเท่ านั้น

แบบไม่มีตัว เอ็มใส่ได้ป่าวคับ เห็นมีขายอยู่

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

แบบไม่มีตัว เอ็มใส่ได้ป่าวคับ เห็นมีขายอยู่
    ผมว่าท่านหาทั้งทีหาแบบมีตัวmไปเถอะครับ

ไม้ตีน้ำของผม...คลื่นมันแรงครับ

สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

รูปเท่ยังพี่สุดยอดนายแบบอิอิอิ

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks