แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์ - หน้า 10

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    เจ๊ครับถอยหลังระวังเจ้านํ้าตาลนะครับ คงเพิ่งเกิดใด้ไม่นาน กลัวเจ๊ปี๊ดแตกถอยไม่ทันระวังจะต้องไปเกิดมาใหม่อีก. .......อิอิ
    เดี่ยวครั้งหน้า E เจ๊ บ้าเลือด
    จะจับหมาเป็นตัวประกัน 5555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    น้องหมาน่ารักหงะ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ

ในอู่มีหมาเยอะมากๆๆๆๆๆๆค๊าา

วันนี้นับได้ 6-7 ตัวมั่งค๊า

หรือว่าที่งานไม่เดิน

เป็นเพราะช่างจับนมหมา

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    เดี่ยวครั้งหน้า E เจ๊ บ้าเลือด
    จะจับหมาเป็นตัวประกัน 5555555

ในอู่มีหมาเยอะมากๆๆๆๆๆๆค๊าา

วันนี้นับได้ 6-7 ตัวมั่งค๊า

หรือว่าที่งานไม่เดิน

เป็นเพราะช่างจับนมหมา
    ข้าพเจ้าขอพูดในนามของหมา เพราะมันสื่อสารกับท่านไม่ได้

อย่าจับนมข้อยเลย มันเสียว รถไม่เสร็จก็บ่ใช่ความผิดของข้อย ลูกค้าบ่เข้าใจเอง
    รถในตำนานก็ทำนาน มันก็ถูกแล้ว ข้อยอยู่ที่อู่ข้อยฮู้ทุกอย่างแต่เว้าบ่ได้ ข้อยว่า อ้ายปุ๊อย่าเอาข้อยเป๋นตั๋วประกันเลย
    ข้อยยังเด็ก นมข้อยยังบ่แตกพาน บี้นมข้อยมันทรมาน บี้นมผู้สาวมันม่วนกว่าหลาย เห็นใจ๋ข้อยแน...

ปล. ห้ามเล่นนมหมา เพราะว่ามันเพลิน - -"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ข้าพเจ้าขอพูดในนามของหมา เพราะมันสื่อสารกับท่านไม่ได้

อย่าจับนมข้อยเลย มันเสียว รถไม่เสร็จก็บ่ใช่ความผิดของข้อย ลูกค้าบ่เข้าใจเอง
    รถในตำนานก็ทำนาน มันก็ถูกแล้ว ข้อยอยู่ที่อู่ข้อยฮู้ทุกอย่างแต่เว้าบ่ได้ ข้อยว่า อ้ายปุ๊อย่าเอาข้อยเป๋นตั๋วประกันเลย
    ข้อยยังเด็ก นมข้อยยังบ่แตกพาน บี้นมข้อยมันทรมาน บี้นมผู้สาวมันม่วนกว่าหลาย เห็นใจ๋ข้อยแน...

ปล. ห้ามเล่นนมหมา เพราะว่ามันเพลิน - -"
    ไม่รู้แหล๊ะ

คราวหน้ายังเหมือนเดิม เดี่ยวเจ๊พาไปเที่ยวท่าแร่กันทุกตัว

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ไม่รู้แหล๊ะ

คราวหน้ายังเหมือนเดิม เดี่ยวเจ๊พาไปเที่ยวท่าแร่กันทุกตัว
    อีเจ๊โหดหงะ....ไม่มีทางเหมือนเดิมแน่นอนเพราะว่า มาคราวหน้า หมาน้อยโตกว่าเดิมแน่ๆ อิอิ

อีเจ๊โหดหงะ....ไม่มีทางเหมือนเดิมแน่นอนเพราะว่า มาคราวหน้า หมาน้อยโตกว่าเดิมแน่ๆ อิอิ
    มาคราวนี้ E หมาน้อยไม่รอด 55555555

หมาน้อย : ว่าไง E เจ๊ มาดูฝุ่นรถ
    แล้วมองหน้าหนูทำไมค๊าาา

E เจ๊ : งานนี้เองไม่รอดแน่ๆ

หมาน้อย : ช่วยด้วยค๊า หนูโดนลวนลาม

E เจ๊ : แม่ทัพมีแต่จับนมหนู
    งั้น E เจ๊ จับ .... หมา 555555

มาดูน้องมรกตบ้างค๊าา

1 อาทิตย์ผ่านไป

ได้ชายบันได และพื้นมาอีกนิดหน่อย

ส่วนประตูก็เกือบเสร็จละ ขาดแต่คิ้วเลยทำต่อไม่ได้

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ตายแล้ว.........อายุยังน้อยและยังไม่เคยผ่านมือชายใ ดมาก่อน แต่ต้องมาโดนอีเจ๊โหดจับ...เป็นครั้งแรก 55555
    ลูกเอ๊ย ตอนเรียกร้องค่าเสียหายบอกว่าขอแหวนเพชรนะ....มันแยง ตาหงะ 555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ยินดีด้วยนะเจ๊ที่รถมีการเปลี่ยนแปลง ไม่งั้นอีน้องหนูโดนแน่ๆ หรือโดนไปแล้วหว่า........

ตายแล้ว.........อายุยังน้อยและยังไม่เคยผ่านมือชายใ ดมาก่อน แต่ต้องมาโดนอีเจ๊โหดจับ...เป็นครั้งแรก 55555
    ลูกเอ๊ย ตอนเรียกร้องค่าเสียหายบอกว่าขอแหวนเพชรนะ....มันแยง ตาหงะ 555

ยินดีด้วยนะเจ๊ที่รถมีการเปลี่ยนแปลง ไม่งั้นอีน้องหนูโดนแน่ๆ หรือโดนไปแล้วหว่า........
    โดนไปแล้วค๊าาาาาา

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

แหวนเพชรอีเจ๊ ทำผมแสบตาครับ......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    แหวนเพชรอีเจ๊ ทำผมแสบตาครับ......

วันนี้ e เจ๊ กะว่าจะไปแย้งป้ายทะเบียนสวยๆ กับชาวบ้า่นค๊าาา

แต่ได้ไปแค่นั่งดูด้วยตาละห้อย โอกาศจะยกแทบไม่มี

ในโบร์ชัวร์เค้าให้ bit กันที่ 5000 แต่พวกพี่บ้าพลัง bit กันที่ละ 100000 ค๊าาาา

สรุป E เจ๊ ได้กินข้าวกล่องฟรี และดู คนรวยโชว์พาวเวอร์กัน แล้วกลูจะมาให้เสียเวลาทำไมค๊าาาา

ด้วยความเซ็ง อยากจะถ่ายรูป Pretty มาอวดเหล่าแม่ทัพ

แทบใจจะขาด กระทู้อาจร้อนระอุ 5555

แต่ e เจ๊ ก็ไม่กล้า เพราะกลัวฮูหยิน มาเจอเข้า

E เจ๊ อาจเสียชีวิตได้

เมื่อทำไรไม่ได้

งั้น e เจ๊ขอไปบีบนมหมาละกัน 555555555

เข้าอู่รอบนี้ e เจ๊ ไม่สนใจเรื่องรถละ ทำไม่ทำ

ก็เรื่องของช่าง ไม่บน ไม่ด่า ไม่ว่า ไม่จ่ายเงิน 5555

เพราะ ku จะบีบนมหมา 5555555

มาครั้งนี้น้องหมา มีขัดขืนด้วย

ส่วนน้องมรกต ช่างก็ขยันทำรถเหมือนเดิม

ไปดูตอนไหน ช่างก็นั่งทุบ นั่งเชื่อมตลอดเวลา

แต่งานก็เหมือนเดิมทุกครั้ง 55555555555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pu-eternal : 04-09-2010 เมื่อ 21:04

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

สรุป E เจ๊ ได้กินข้าวกล่องฟรี และดู คนรวยโชว์พาวเวอร์กัน แล้วกลูจะมาให้เสียเวลาทำไมค๊าาาา
    โห...กำเงินแสนแต่ได้กินข้าวกล่อง ถ้าเป็นตูเอาน้ำลูบท้องประทังชีวิตพอดี อิอิ

ก่อนจะเป็นลมเพราะหิวข้าว เจ๊ช่วยถามน้องคนข้างล่างนี้ทีซิว่าเบอร์โทรเบอร์อะไ ร พี่จะได้เมมไว้ในซิมฮาร์ท เอ๊ยซิมการ์ดของพี่ได้หงะ อิอิ อย่าตื่นมาอ่านตอนนี้นะ ผมจะบอกว่า ผีบังคับให้จิ้มแป้น อิอิ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

เจ๊ครับ...งานเดินแล้วนี่เจ๊ เดินมาถ่ายข้างหน้าหงะ - -"

โห...กำเงินแสนแต่ได้กินข้าวกล่อง ถ้าเป็นตูเอาน้ำลูบท้องประทังชีวิตพอดี อิอิ

ก่อนจะเป็นลมเพราะหิวข้าว เจ๊ช่วยถามน้องคนข้างล่างนี้ทีซิว่าเบอร์โทรเบอร์อะไ ร พี่จะได้เมมไว้ในซิมฮาร์ท เอ๊ยซิมการ์ดของพี่ได้หงะ อิอิ อย่าตื่นมาอ่านตอนนี้นะ ผมจะบอกว่า ผีบังคับให้จิ้มแป้น อิอิ

พิมไรมากไม่ได้ค๊าาา

ฮูหยินแอบอ่านบ่อยๆๆ
    เจ๊ครับ...งานเดินแล้วนี่เจ๊ เดินมาถ่ายข้างหน้าหงะ - -"
    กรรม

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks