แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์ - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    รถคันนี้มีอะไหล่ของป้าแดงอยู่...... รถคันนี้จะกลับมาสดใสและร่าเริงเหมือนสาวน้อยอีกครั้ งและจะโลดแล่นโด่งดังไปทั่วแคว้นของท่านครับ
    คงอีกนานมากๆๆๆๆๆๆ ครับ

ป้าแดง ยิ่งเป็น IDOl ผมเลยครับ (ยังคิดอยู่เลยว่าจะทำสีเหมือนป้าแดง)

ปกติผมจะเล่นพวกรถ Mini bike แต่พอมาเจอบอร์ดนี้เข้าไป

เกิดอาการหลงรักเจ้า 800 เข้าเต็มตัวครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    คงอีกนานมากๆๆๆๆๆๆ ครับ

ป้าแดง ยิ่งเป็น IDOl ผมเลยครับ (ยังคิดอยู่เลยว่าจะทำสีเหมือนป้าแดง)

ปกติผมจะเล่นพวกรถ Mini bike แต่พอมาเจอบอร์ดนี้เข้าไป

เกิดอาการหลงรักเจ้า 800 เข้าเต็มตัวครับ
    ขออภัยท่านปุ๊ที่เสียมารยาทเรียนสายได้ครึ่งทางก็ต้อ งยุติไป พอดีทางญาติๆโทรมาด้วยความเป็นห่วงที่ผมยังต้องมาทำง านในย่านเขตกระสุนจริงอยู่ ตอนนี้ก็ไม่มีอะไรจะเชื่อมั่นได้ว่าปลอดภัยจริงๆหรอก ตอนนี้ก็รอให้หมดเคอร์ฟิวถึงจะได้กลับบ้านแต่คืนนี้ต ้องนอนที่ทำงานครับ

ผมก็ตกหลุมรักมาสด้า800ตั้งแต่เจอวีหนวดในตัวเองนี่แ หละครับ ยิ่งป้าแดงออกไปโลดแล่นถึงเมืองสุพรรณบุรีเมืองเก่าท ี่ป้าแดงจากมายิ่งฮึกเหิมครับ

ขอบคุณนะครับที่มองป้าแดงอีสาวบ้านนาเป็นไอดอล หวังว่าจะเป็นแรงบันดาลใจให้ท่านได้บ้าง

ขำๆนะครับ ป้าแดงนำพาสหายและพรรคพวกเข้ามาในชีวิตมากกว่าที่ผมห าเพื่อนด้วยตัวของผมเองทั้งชีวิต สดุดีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ขออภัยท่านปุ๊ที่เสียมารยาทเรียนสายได้ครึ่งทางก็ต้อ งยุติไป พอดีทางญาติๆโทรมาด้วยความเป็นห่วงที่ผมยังต้องมาทำง านในย่านเขตกระสุนจริงอยู่ ตอนนี้ก็ไม่มีอะไรจะเชื่อมั่นได้ว่าปลอดภัยจริงๆหรอก ตอนนี้ก็รอให้หมดเคอร์ฟิวถึงจะได้กลับบ้านแต่คืนนี้ต ้องนอนที่ทำงานครับ

ผมก็ตกหลุมรักมาสด้า800ตั้งแต่เจอวีหนวดในตัวเองนี่แ หละครับ ยิ่งป้าแดงออกไปโลดแล่นถึงเมืองสุพรรณบุรีเมืองเก่าท ี่ป้าแดงจากมายิ่งฮึกเหิมครับ

ขอบคุณนะครับที่มองป้าแดงอีสาวบ้านนาเป็นไอดอล หวังว่าจะเป็นแรงบันดาลใจให้ท่านได้บ้าง

ขำๆนะครับ ป้าแดงนำพาสหายและพรรคพวกเข้ามาในชีวิตมากกว่าที่ผมห าเพื่อนด้วยตัวของผมเองทั้งชีวิต สดุดีครับ
    ฝากพี่วี ช่วยดูเรื่องกระจกหน้า ไฟท้าย และเบ้าไฟหน้า ด้วยนะครับ

1 อาทิตย์ผ่านไป

ช่างเริ่มทำการแยกล่างแล้วครับ

ต้องหายากันบาดทะยักมาฉีดด่วนๆ

อุปกรณ์ภายในค่อนข้างครบ

ขาดเพียงที่ดึงปิดประตูผั่งคนขับ

ส่วนภายนอกยังขาดคิ้วรอบคัน กันชน และแว่นตา

ยังต้องตามหาต่อไปครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pu-eternal : 28-05-2010 เมื่อ 14:33

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เยี่ยมเลยครับ......รถของท่านอยู่ในสายตาของผมแล้ว.. ...

Member davia_za@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดีครับผมจะได้มีเพื่อนใกล้ๆบ้านเราหน่อยครับ
    ผม ตูนครับ อยู่อุดรธานี ว่างๆติดต่อได้ครับ
    ... อ้วนซ่า ....

เยี่ยมเลยครับ......รถของท่านอยู่ในสายตาของผมแล้ว.. ...

รถของท่านพี่ ก็อยู่ในใจของผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    ดีครับผมจะได้มีเพื่อนใกล้ๆบ้านเรา หน่อยครับ
    ผม ตูนครับ อยู่อุดรธานี ว่างๆติดต่อได้ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่

ผมปุ๊ ครับ เพื่อนๆที่อุดร ผมมีเยอะมากๆครับ กลุ่ม KSR

และผมไปอุดรบ่อยมากๆ เดี่ยวจะแวะไปเยี่ยมนะครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    รถของท่านพี่ ก็อยู่ในใจของผม

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่

ผมปุ๊ ครับ เพื่อนๆที่อุดร ผมมีเยอะมากๆครับ กลุ่ม KSR

และผมไปอุดรบ่อยมากๆ เดี่ยวจะแวะไปเยี่ยมนะครับ
    ทำไปเรื่อยๆ ผมก็จะดูไปเรื่อยๆ ถ้าเจออุปสรรคผมจะให้ท่านหาทางออกเอง แต่ถ้าท่านเจอทางตันผมถึงจะให้พลั่วกับท่านครับ

ทำไปเรื่อยๆ ผมก็จะดูไปเรื่อยๆ ถ้าเจออุปสรรคผมจะให้ท่านหาทางออกเอง แต่ถ้าท่านเจอทางตันผมถึงจะให้พลั่วกับท่านครับ
    ตอนนี้ยังมีแรงสู้อยู่ครับ

ถ้าไม่ไหวจริงๆ และเจอทางตันผมจะขอยืมพลั่วท่านวี (เทพ)

อันนี้บางส่วน เจ้าตัวเล็กของผมครับ ที่ท่านอยากชม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pu-eternal : 28-05-2010 เมื่อ 20:58

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ตอนนี้ยังมีแรงสู้อยู่ครับ

ถ้าไม่ไหวจริงๆ และเจอทางตันผมจะขอยืมพลั่วท่านวี (เทพ)

อันนี้บางส่วน ที่ท่านอย่างเห็นเจ้าตัวเล็กของผมครับ

บางส่วนของท่านเอาซะตาลายเลย ผมอยากจะเอาตุ๊กตาบาบี้ของตัวเองที่สะสมไว้ไปซ่อนเลย 5555

ผมก็ชอบเล่นสนุ๊กเกอร์ครับแต่โตมาไม่ได้เล่นแล้วและก ็ออกกำลังกายแบบที่ท่านมีนี่แหละ แต่ทนวินัยของตัวเองไม่ไหว.......

ผมสะสมเพื่อนครับ.....สหายที่นี่นิสัยดีทุกท่าน ช่วยเหลือกันและมีน้ำใจต่อกันสุดๆ จนผมคิดว่า มันเป็นความสุขในชีวิตที่มีค่าที่สุดในตอนนี้ของผมเล ยทีเดียวครับ

wat.lampang's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์ของเก่า
    ขอบคุณ
    0

บางส่วนของท่านเอาซะตาลายเลย ผมอยากจะเอาตุ๊กตาบาบี้ของตัวเองที่สะสมไว้ไปซ่อนเลย 5555

ผมก็ชอบเล่นสนุ๊กเกอร์ครับแต่โตมาไม่ได้เล่นแล้วและก ็ออกกำลังกายแบบที่ท่านมีนี่แหละ แต่ทนวินัยของตัวเองไม่ไหว.......

ผมสะสมเพื่อนครับ.....สหายที่นี่นิสัยดีทุกท่าน ช่วยเหลือกันและมีน้ำใจต่อกันสุดๆ จนผมคิดว่า มันเป็นความสุขในชีวิตที่มีค่าที่สุดในตอนนี้ของผมเล ยทีเดียวครับ
    ซึ้งอีกแล้วท่านพี่เราๆๆ
    ชื่อ วัชระ พนมลัง
    ธนาคารกรุงเทพ สาขา สบตุ๋ย ลำปาง เลขบัญชี 2550829747
    Mr. Watchara Panomlang LAMPANG THAILAND 52100

รับสั่ง อะหลั่ย Mazda 1000 ทุกรายการ
    สนใจติดต่อ 087-7252892(dtac) 084-8063430( one-2 -call)

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

น่าอิจฉาจังเลยครับ...สวยๆทั้งนั้นเลย มีไว้วิ่งซื้อข้าวหน้าบ้านคันนึง ครับ (อายไม่อยากโชว์เลย)

wat.lampang's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์ของเก่า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    น่าอิจฉาจังเลยครับ...สวยๆทั้งนั้นเลย มีไว้วิ่งซื้อข้าวหน้าบ้านคันนึง ครับ (อายไม่อยากโชว์เลย)
    ท่าพี่นันเด็กญี่ปุ่นของแท้
    ขนาดมอ"วค์ยัง เจแปนเลย
    ชื่อ วัชระ พนมลัง
    ธนาคารกรุงเทพ สาขา สบตุ๋ย ลำปาง เลขบัญชี 2550829747
    Mr. Watchara Panomlang LAMPANG THAILAND 52100

รับสั่ง อะหลั่ย Mazda 1000 ทุกรายการ
    สนใจติดต่อ 087-7252892(dtac) 084-8063430( one-2 -call)

ผมดีใจครับ ที่ได้มาเจอบอร์ดนี้

ได้มาพบมิตรภาพ อันยิ่งใหญ่เพียงนี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wat.lampang อ่านข้อความ
    ซึ้งอีกแล้วท่านพี่เราๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ZX ผมก็มีคันหนึ่งครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

ผมดีใจครับ ที่ได้มาเจอบอร์ดนี้

ได้มาพบมิตรภาพ อันยิ่งใหญ่เพียงนี้

ZX ผมก็มีคันหนึ่งครับ
    ผมชอบท่านจริงๆว่ะ แต่งรถโดนใจผมมากเลย ชอบๆๆๆๆๆ

แล้วแปดแรงมันจะออกมาสวยแบบใหนครับท่านปุ๊

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks