แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์ - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์

เมื่อวานว่างเลยเข้าไปที่อู่

ดูความคืบหน้าของเจ้า แปดแฮง

ผ่านไปแล้วเดือนกว่าๆ

ยังไปไม่ถึงไหนเลยครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    เมื่อวานว่างเลยเข้าไปที่อู่

ดูความคืบหน้าของเจ้า แปดแฮง

ผ่านไปแล้วเดือนกว่าๆ

ยังไปไม่ถึงไหนเลยครับ

ผมเห็นป้าแดงเป็นรถตอนที่ผ่านไปจนถึงเดือน10โน่นแหละ ครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมเห็นป้าแดงเป็นรถตอนที่ผ่านไปจนถึงเดือน10โน่นแหละ ครับ
    ของผมใช้เวลา 11 เดือน ทำแค่เครื่องกับช่วงล่างครับ นี่สียังไม่ได้ทำเลยน่ะครับ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    จะเป็นลม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ของผมใช้เวลา 11 เดือน ทำแค่เครื่องกับช่วงล่างครับ นี่สียังไม่ได้ทำเลยน่ะครับ อิอิ
    ผมว่าของแม่ทัพนานละ

เจอของท่านนัน ขอสลบเลยดีกว่า

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    จะเป็นลม

ผมว่าของแม่ทัพนานละ

เจอของท่านนัน ขอสลบเลยดีกว่า

บททดสอบนานพอที่จะมายืนเป็นกำลังหลักให้ชาวมาสด้าได้ อุ่นใจว่า รักมาสด้าแน่นอนครับ 5555

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

บททดสอบนานพอที่จะมายืนเป็นกำลังหลักให้ชาวมาสด้าได้ อุ่นใจว่า รักมาสด้าแน่นอนครับ 5555
    ตอนนี้เริ่มจะไม่รักมาสด้าแล้ว.....เสียตังค์อย่างเด ียวเลย 55555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ตอนนี้เริ่มจะไม่รักมาสด้าแล้ว.....เสียตังค์อย่างเด ียวเลย 55555

ฉันคือหนึ่งคน ที่ทนฟันฝ่า พลังศรัทราคือสิ่งดี
    ได้มาเท่ากัน เหมือนกันทุกที่ เตรียมใจที่มีให้มั่นคงเข้าไว้

ขอเพียงแค่ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึงที่จุดหมาย
    โปรดจงมั่นใจ ที่ทำลงไปนะถูกแล้ว
    อย่าฟังคำคน อย่าสนใจใคร อย่าเปลี่ยนแนว
    คนแน่แน่วเท่านั้น ผู้ชนะ

Member davia_za@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อย่าพึ่งท้อเลยครับ ท่านพี่ ผมโดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะ ทำไงได้ครับ ""ก็ใจมันคลาสสิค""
    ... อ้วนซ่า ....

บททดสอบนี้มันช่างยาวนาน

ตอนนี้เริ่มจะไม่รักมาสด้าแล้ว.....เสียตังค์อย่าง เดียวเลย 55555
    หมดไปเยอะแล้วเหมือนกันครับ

ฉันคือ หนึ่งคน ที่ทนฟันฝ่า พลังศรัทราคือสิ่งดี
    ได้มาเท่ากัน เหมือนกันทุกที่ เตรียมใจที่มีให้มั่นคงเข้าไว้

ขอเพียงแค่ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึงที่จุดหมาย
    โปรดจงมั่นใจ ที่ทำลงไปนะถูกแล้ว
    อย่าฟังคำคน อย่าสนใจใคร อย่าเปลี่ยนแนว
    คนแน่แน่วเท่านั้น ผู้ชนะ
    มาถึงขนาดนี้แล้วครับ

อะไรก็หยุดไม่อยู่แล้วครับ

เดินทัพเต็มกำลัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    อย่าพึ่งท้อเลยครับ ท่านพี่ ผมโดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะ ทำไงได้ครับ ""ก็ใจมันคลาสสิค""
    เจ็บได้อีก

วันนี้เดินทางอีกใมท่าน เจอสิ่งนี้ช่วยแจ้งน้องด้วยนะจร้า

Name:  หูช้าง.jpg
Views: 575
Size:  38.8 KB

Junior Member สมุนน้าถึก's Avatar
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=Pu-eternal;3930643]หวัดดีครับ แอบอ่านมาสักพักแล้วครับ

ยังไม่ได้แนะนำตัวเลย

ชื่อ ปุ๊ อยู่นครพนม ครับ

ตอนนี้กำลังจะได้น้อง 800 มาครองแล้วครับ เหลือรอแค่ชุดโอน

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด อาทิตย์หน้า่คงได้เจ้า 800 มาร่วมก๊วนครับ

ฝากๆ พี่ๆ ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    e10e10e10[/QUOT

สวัสดีค่ะคุณ ปุ๊ ยินดีปรีดาไม่น้อยกว่าคนอื่นๆ (กลัวน้อยหน้า 5555) ที่ได้เห็นว่าบ้านเรามีพี่น้องพิ่มเข้ามาอีกคนแล้ว
    คึกคักกันใหญ่แล้วคราวนี้...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    วันนี้เดินทางอีกใมท่าน เจอสิ่งนี้ช่วยแจ้งน้องด้วยนะจร้า

Name:  หูช้าง.jpg
Views: 575
Size:  38.8 KB
    คุ้นๆเคยเจอครับ

เดี่ยวแวะไปดูให้ครับ ว่าใช่ของ 800 ปล่าว

[quote=สมุนน้าถึก;4197503]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pu-eternal อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ แอบอ่านมาสักพักแล้วครับ

ยังไม่ได้แนะนำตัวเลย

ชื่อ ปุ๊ อยู่นครพนม ครับ

ตอนนี้กำลังจะได้น้อง 800 มาครองแล้วครับ เหลือรอแค่ชุดโอน

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด อาทิตย์หน้า่คงได้เจ้า 800 มาร่วมก๊วนครับ

ฝากๆ พี่ๆ ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    e10e10e10[/quot

สวัสดีค่ะคุณ ปุ๊ ยินดีปรีดาไม่น้อยกว่าคนอื่นๆ (กลัวน้อยหน้า 5555) ที่ได้เห็นว่าบ้านเรามีพี่น้องพิ่มเข้ามาอีกคนแล้ว
    คึกคักกันใหญ่แล้วคราวนี้...
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

สวัสดีครับพี่ปุ๊ครับ คือน้องขออนุญาติถามพี่ปุ๊ครับว่าพี่ใด้แต่งพวก ซูซูกีa100บ้างหรือเปล่าครับ พอดีน้องกําลังตกลงซื่อครับผม ขอแนวครับผม ขอบคุณมากๆครับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่ปุ๊ครับ คือน้องขออนุญาติถามพี่ปุ๊ครับว่าพี่ใด้แต่งพวก ซูซูกีa100บ้างหรือเปล่าครับ พอดีน้องกําลังตกลงซื่อครับผม ขอแนวครับผม ขอบคุณมากๆครับพี่
    A100 ผมไม่มีความรู้เลยครับ

สันทัดแต่เป็นพวก MiniBike และ 4 ล้อครับ

ชุดเครื่องเสียง

พร้อมแล้วครับ

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks