แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์ - หน้า 14

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: แปดแฮง แห่งอาณาจักรศรีโคตรบูรณ์

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เห็นเจ๊ถามหาล้อกะคิ้วอยู่ ก็คิดไปไกลว่ารถเจ๊คงใกล้จะเสร็จแล้ว ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ท่องไว้เจ๊!!! โบราณว่า...." ช้าๆได้พร้า 2 เล่มงาม "

"รถไม่ช้าครับ แต่คิดว่าใจของเจ๊ไปเร็ว อิๆๆๆ"

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ที่น้องหมาเดินหนีผมคิดว่า น้องหมาคงกลัว "ประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยเดิม"

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    เห็นเจ๊ถามหาล้อกะคิ้วอยู่ ก็คิดไปไกลว่ารถเจ๊คงใกล้จะเสร็จแล้ว ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ท่องไว้เจ๊!!! โบราณว่า...." ช้าๆได้พร้า 2 เล่มงาม "

"รถไม่ช้าครับ แต่คิดว่าใจของเจ๊ไปเร็ว อิๆๆๆ"
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ที่น้องหมาเดินหนีผมคิดว่า น้องหมาคงกลัว "ประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยเดิม"

ไล่จับแล้ว แต่ไม่ทันค๊าาา

นี่ก็ผ่านไปจะ 4 เดือนแล้วนะค๊าาาา

ไม่รู้ว่าใจเจ๊ไปเร็วหรือปล่าว

อย่างชุดวงมโหรีซื้อไว้ 2 เดือนที่แล้วค๊าาาาาาาาาาาา

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

กล้วย กระทะ คิ้ว....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    กล้วย กระทะ คิ้ว....

อย่าลืมหมายเลขบัญชีด้วยนะค๊าาาาา

ถ้าไม่ส่งมา เราจะได้เห็นดีกัน

ไม่เป็นเช็คของขวัญ ก็เป็นธนานัติแน่ๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    225

พัสดุภัณฑ์ไทย ส่งถึง I hotel จ้าไม่เกินอาทิตย์นี้จ้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    พัสดุภัณฑ์ไทย ส่งถึง I hotel จ้าไม่เกินอาทิตย์นี้จ้า

ขอหมายเลขบัญชีด้วยนะค๊าาาาา

อย่าทำแบบนี้กับเจ๊นะค๊าาาา

เจ๊ไม่ยอมเด็ดขาด

เจ๊โอนไปให้แล้วนะค๊าาาาา

ส่วนที่เหลือฝากให้น้องกินขนมนะค๊าาาา

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ขอหมายเลขบัญชีด้วยนะค๊าาาาา

อย่าทำแบบนี้กับเจ๊นะค๊าาาา

เจ๊ไม่ยอมเด็ดขาด
    เจ๊ปุ๊ค่ะ...ปีหน้าผมกับท่านนันไปI-Hotel ผมจะจับท่านนันมัดมือมัดเท้าให้เจ๊ได้จัดการให้สาสมค รับ อย่าลืมนะครับ ดิ้นต่อยท้อง-ร้องต่อยปาก ไม่เกินหมากแหลกท่านนันต้องยอมเป็นของท่านแน่ๆ อิอิ

กล้วยเครือนี้ งามแต้งามว่า....

สถานที่
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ

เจ๊โอนไปให้แล้วนะค๊าาาาา

ส่วนที่เหลือฝากให้น้องกินขนมนะค๊าาาา
    อีเจ๊..โอนมาเกิน

ปล.. เดี๋ยวอีเจ๊ส่งดุมล้อมาเดี๋ยวจัดการเจาะดุมให้จ้า วันใหนว่างก้อส่งมาเด้อ เจ๊

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เจ๊ปุ๊ค่ะ...ปีหน้าผมกับท่านนันไปI-Hotel ผมจะจับท่านนันมัดมือมัดเท้าให้เจ๊ได้จัดการให้สาสมค รับ อย่าลืมนะครับ ดิ้นต่อยท้อง-ร้องต่อยปาก ไม่เกินหมากแหลกท่านนันต้องยอมเป็นของท่านแน่ๆ อิอิ

กล้วยเครือนี้ งามแต้งามว่า....

มาวันไหนบอกนะค๊าาาา

เดี่ยวเจ๊อาสาพาไปเที่ยวจ๊าาาา

อีเจ๊..โอนมาเกิน

ปล.. เดี๋ยวอีเจ๊ส่งดุมล้อมาเดี๋ยวจัดการเจาะดุมให้จ้า วันใหนว่างก้อส่งมาเด้อ เจ๊
    ยินดีค๊าาาาาาาาา

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

องค์ประกอปมาครบแล้วนะเจ๊เหลืออย่างเดียวช่างเมื่อไร จะเริ่มทำ
    555เล่นซะฝุ่นหนาเลย

สู้ๆๆครับเจ๊เสร็จทีหลังสวยกว่าคร้าบบบบบบบ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    องค์ประกอปมาครบแล้วนะเจ๊เหลืออย่างเดียวช่างเมื่อไร จะเริ่มทำ
    555เล่นซะฝุ่นหนาเลย

สู้ๆๆครับเจ๊เสร็จทีหลังสวยกว่าคร้าบบบบบบบ
    อันนี้เจ๊ก็ไม่ทราบค๊าาาาา

ว่าเมื่อไหร่จะทำ เพราะวันนี้ก็พึ่งไปเยี่ยมน้องมรกตมาค๊าาาาา

สภาพยังเหมือนเดิมเป๊ะๆ แถมฝุ่นหนากว่าเดิมอีก

สงสัยคงได้ขับคงออกพรรษาปีหน้าค๊าาาา

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

ผมว่าช่างเขาคงขี้คร้านปัดฝุ่นมากกว่าครับ ก็เลยไม่ยอมลงมือทำ

นครพนม ผมเคยไปเที่ยวบ่อยครับ (สมัยยังเด็กและเล็กนัก) เป็นบ้านยายครับ ซึ่งท่านได้เสียชีวิตไปตั้งแต่ผมอายุ 8 ขวบครับ บ้านไผ่ล้อมครับ เจ๊น่าจะฮู้จัก (หรือบ่จั๊กก็บ่ฮู้...ฮ่วย) ผมชอบมากเลยครับ หน้าแล้ง ชอบไปวิ่งเล่นริมโขง เพราะหน้าแล้งน้ำน้อย ทำให้แม่น้ำโขงมีหาดทรายน้ำจืดครับ 555 แต่ระวังเหยียบเศษขวดเบียร์ที่คนเมา (แต่ไม่ใช่พี่วีแน่นอน) ทิ้งไว้นะครับ เลือดโชคเป็นซกเล็กเลยทีเดียว

ปล. Buffalo Stick (หนังเค็ม) (หนังคว(า)ยจี่) ของนครพนมอร่อยที่สุดครับ อิอิ น้ำลายไหล...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeap_bond_007 : 07-10-2010 เมื่อ 02:30

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    ผมว่าช่างเขาคงขี้คร้านปัดฝุ่นมากกว่าครับ ก็เลยไม่ยอมลงมือทำ

นครพนม ผมเคยไปเที่ยวบ่อยครับ (สมัยยังเด็กและเล็กนัก) เป็นบ้านยายครับ ซึ่งท่านได้เสียชีวิตไปตั้งแต่ผมอายุ 8 ขวบครับ บ้านไผ่ล้อมครับ เจ๊น่าจะฮู้จัก (หรือบ่จั๊กก็บ่ฮู้...ฮ่วย) ผมชอบมากเลยครับ หน้าแล้ง ชอบไปวิ่งเล่นริมโขง เพราะหน้าแล้งน้ำน้อย ทำให้แม่น้ำโขงมีหาดทรายน้ำจืดครับ 555 แต่ระวังเหยียบเศษขวดเบียร์ที่คนเมา (แต่ไม่ใช่พี่วีแน่นอน) ทิ้งไว้นะครับ เลือดโชคเป็นซกเล็กเลยทีเดียว

ปล. Buffalo Stick (หนังเค็ม) (หนังคว(า)ยจี่) ของนครพนมอร่อยที่สุดครับ อิอิ น้ำลายไหล...

รู้จักดีค๊าาา

เพราะห่างจากโรงงานแค่ 4 km

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 43 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks