สวัสดี black sheep hatyai club (ขอญาติพูดคุยครับ)

ชื่อกระทู้: สวัสดี black sheep hatyai club (ขอญาติพูดคุยครับ)

Junior Member onlycool's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดี black sheep hatyai club (ขอญาติพูดคุยครับ)

ผมคน นครศรีฯ ครับ

ทำงานที่หาดใหญ่ ตอนนี้ก้ออยู่หาดใหญ่ และอยู่อีกนาน หรืออาจจะนานๆ เลยละครับ

ชอบรถ (มอ ไซค์) สไตล์ ลุยๆหน่อย

ตอนนี้มี 2 คัน

Su'RGV (อยู่ร้านซ่อมเดือนกว่าแระ ช่างล้างเป็นแต่คาร์บู จ่ายไปสองพันแระยังไม่เสร็จ) กะ Yamaha'TW (ข้างบ้านนินทาว่าผมซื้อรถไร้สาระ) 555+ ขำขำนะครับ

ก้ออยากรู้จักหาดใหญ่ให้มากกว่านี้ แชร์ประสบการณ์กันบ้างนะครับ

ผมจะได้ไม่แต่งมั่ว เสียตังโดนใช่เหตุ บางอย่างซื้อมาร้านก้อขายแพง แต่ดันใส่มะได้ ทิ้งป่่าวๆ
    เสียดายครับ และที่สำคัญ ตอนนี้ร้านไหนทำเครื่อง RGV ได้บ้างครับ เครียดกับร้านเดิมแล้วครับ
    (ไม่ขอบอกชื่อร้านนะครับ ไม่อยากให้เค้าเสียอนาคต คนทำมาหากิน) จะเข้าเดือนที่สองแระ พึ่งได้ล้างคาร์บู

เอาเป็นว่า ฝากเนื้อฝากตัวกับ BLACK SHEEP HATYAI CLUB ด้วยน๊า

ดูๆ แล้วคลับนี้เหนียวแน่นดี เป็นผู้ใหญ่หน่อย 55

พี่ๆ คนไหนใครอ่านกระทู้นี้ ก้อแนะนำบ้างนะครับ

รักสนุกครับ เฮฮากัน

[email protected] big ครับ

ข้างล่างนี้ดูหนุกๆนะครับ ขอบคุณครับ

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อพงษ์ครับ

Junior Member onlycool's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชีวิตเด็กศิลป์ อ่านข้อความ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อพงษ์ครับ
    ยินดีและดีใจที่ได้คุยได้รู้จักครับ ผมบิ๊ก นะครับ
    วันอาทิตย์นี้รายงานตัวราชภัฏ วันเสียตังหมดตูด เอิ๊กๆๆ
    ขอขอบคุณสิ่งดีๆ ที่ทำให้วันนี้ ยังมีลมหายใจ

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onlycool อ่านข้อความ
    ผมคน นครศรีฯ ครับ

ทำงานที่หาดใหญ่ ตอนนี้ก้ออยู่หาดใหญ่ และอยู่อีกนาน หรืออาจจะนานๆ เลยละครับ

ชอบรถ (มอ ไซค์) สไตล์ ลุยๆหน่อย

ตอนนี้มี 2 คัน

Su'RGV (อยู่ร้านซ่อมเดือนกว่าแระ ช่างล้างเป็นแต่คาร์บู จ่ายไปสองพันแระยังไม่เสร็จ) กะ Yamaha'TW (ข้างบ้านนินทาว่าผมซื้อรถไร้สาระ) 555+ ขำขำนะครับ

ก้ออยากรู้จักหาดใหญ่ให้มากกว่านี้ แชร์ประสบการณ์กันบ้างนะครับ

ผมจะได้ไม่แต่งมั่ว เสียตังโดนใช่เหตุ บางอย่างซื้อมาร้านก้อขายแพง แต่ดันใส่มะได้ ทิ้งป่่าวๆ
    เสียดายครับ และที่สำคัญ ตอนนี้ร้านไหนทำเครื่อง RGV ได้บ้างครับ เครียดกับร้านเดิมแล้วครับ
    (ไม่ขอบอกชื่อร้านนะครับ ไม่อยากให้เค้าเสียอนาคต คนทำมาหากิน) จะเข้าเดือนที่สองแระ พึ่งได้ล้างคาร์บู

เอาเป็นว่า ฝากเนื้อฝากตัวกับ BLACK SHEEP HATYAI CLUB ด้วยน๊า

ดูๆ แล้วคลับนี้เหนียวแน่นดี เป็นผู้ใหญ่หน่อย 55

พี่ๆ คนไหนใครอ่านกระทู้นี้ ก้อแนะนำบ้างนะครับ

รักสนุกครับ เฮฮากัน

[email protected] big ครับ

ข้างล่างนี้ดูหนุกๆนะครับ ขอบคุณครับ

ยินดีต้อนรับคับ ขอบคุณที่เข้ามาทักทายกลุ่มเรา แสดงให้เห็นว่าเราเริ่มดังแล้ว 55+
    ว่างๆเจอกันได้คับ พวกผมเหนียวแน่นอย่างที่ท่านว่าแหละคับ มีงานเข้าตลอด ได้ขี่รถกันไปทีละหลายๆคัน
    งั้นขอถือโอกาสบอกงานเลยนะคับงานฉลองแมลงสาปบินได้จิ ้งจกวางไข่ อีก 2เสาร์เจอกันที่หน้าอู่โหน่งเซอร์วิส 30 เมตรได้เลยคับ

ปล.อย่าลืมเอากล้องมาถ่ายรูป แมลงสาปบินได้นะคับ
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โชกุน อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับคับ ขอบคุณที่เข้ามาทักทายกลุ่มเรา แสดงให้เห็นว่าเราเริ่มดังแล้ว 55+
    ว่างๆเจอกันได้คับ พวกผมเหนียวแน่นอย่างที่ท่านว่าแหละคับ มีงานเข้าตลอด ได้ขี่รถกันไปทีละหลายๆคัน
    งั้นขอถือโอกาสบอกงานเลยนะคับงานฉลองแมลงสาปบินได้จิ ้งจกวางไข่ อีก 2เสาร์เจอกันที่หน้าอู่โหน่งเซอร์วิส 30 เมตรได้เลยคับ

ปล.อย่าลืมเอากล้องมาถ่ายรูป แมลงสาปบินได้นะคับ
    +++++โชกุน...เล่นมุกน้องเค้ามึนน่ะ++++++

***จิงๆเรานั่งต่อฮวดน่ะ.....หากโต๊ะเต็มถึงจะนั่งหน ้าอู่โหน่งต่างหากฮิๆๆๆๆๆๆๆ****
    .. [email protected]..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Member bigjohn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีต้อนรับ เด็กคอนบ้านเดียวกัน วันเสาร์นี้คงได้เจอกัน (พงษ์โทรตามด้วยเฟ้ยย)
    วันจันทร์ควรดื่มเหล้า วันอังคารด้วย
    วันพุธก็ไม่ควรเว้น รวมทั้งวันพฤหัสและวันศุกร์
    วันเสาร์จำเป็นจะต้องดื่ม และวันอาทิตย์ จำเป็นยิ่งกว่า!

ขอบคุณ
    0

ผมไปนครมาครับเมื่อวันเสาร์ ถือโอกาสกลับบ้าน เสียดายไม่ได้เจอกัน
    ได้ข่าวมากันเป็นกองทัพเลยหรอครับ
    จะอะไรมากมายกะแค่โคโยตี้...เน๊อะ...
    ขอขอบคุณสิ่งดีๆ ที่ทำให้วันนี้ ยังมีลมหายใจ

Bookmarks