รบกวนพี่ๆ มีใครรู้จักร้านซ่อม cb650 เนียนๆแบบราคาไม่แรงบ้างครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนพี่ๆ มีใครรู้จักร้านซ่อม cb650 เนียนๆแบบราคาไม่แรงบ้างครับ

Junior Member ming_circle's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนพี่ๆ มีใครรู้จักร้านซ่อม cb650 เนียนๆแบบราคาไม่แรงบ้างครับ

รบกวนพี่ๆ มีใครรู้จักร้านซ่อม CB650 เนียนๆแบบราคาไม่แรงบ้างครับ
    รบกวนขอเบอร์โทรร้าน หรือ แผนที่ ขอบคุณล่วงหน้าเลยคร้าบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ming_circle อ่านข้อความ
    รบกวนพี่ๆ มีใครรู้จักร้านซ่อม CB650 เนียนๆแบบราคาไม่แรงบ้างครับ
    รบกวนขอเบอร์โทรร้าน หรือ แผนที่ ขอบคุณล่วงหน้าเลยคร้าบบบ
    ผมรู้จักอยู่ร้านนึงครับ แถวๆไปรษณีย์-เมืองปทุมธานี ไม่รู้จะไกลไปรึป่าวนะ
    เห็นแกทำได้ทุกยี่ห้อ ฮาเล่ บีเอ็มฯ ดูกาตี้ ยันเอสอาร์ สปอร์ต ช๊อปเปอร์มาทำร้านแกเพียบ
    เพื่อนเอา สลิ๊ง1100,CB400,Kawa Z1100 ไปทำ จบ เนียน ไม่มีปัญหา
    ผมเคยเอา XJR1300ไปทำ ก้อจบๆ ไม่มีัปัญหา
    แต่เมื่อปีก่อนเอา XJR400ของไผ่ไปทำ ไผ่บอกไม่ค่อยประทับใจ ร้านที่เมืองชลฯแจ๋วกว่า ^^"
    (แต่XJR400ของไผ่ก่อนเอาไปร้านนี้ ผมเอาเข้าร้านพี่อ๋องมาก่อนนะ จอดทำอยู่เป็นเดือน
    ผมขี่เข้าไปร้านพี่อ๋องเองกะมือ รถวิ่งได้ ยังไม่มีปัญหา แต่วันไปเอารถ ขี่ไม่ได้ เครื่องไม่ติดซะงั๊น
    พี่อ๋องแก้ไม่ได้ ทำไม่จบ ผมเลยให้พี่อ๋องเลยเอาขึ้นกะบะไปส่งร้านนี้ ที่ปทุมฯ เค้าก้อทำสต๊าทติด วิ่งได้)

ลองๆโทรไปคุยดูก่อนก้อได้ ช่างชื่อพี่โอ่ง 0890268322 บอกว่าแซ็กเพื่อนไอ้เหน่งแนะนำมา น่าจะจำได้
    ...ลองดูครับหมิง ไว้เป็นตัวเลือกนึง ร้านแกไปไม่ยาก วิ่งเส้นวัดดอนเมืองไปได้ ไม่ต้องไปอ้อมรังสิต

***ถ้าจะเอาแผนที่ เดี๋ยวทำให้ครับ

Junior Member ming_circle's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ok ขอบคุณมาก แซ็ก
    ไม่ทันพอดีเจ้าของรถเค้ายกไปทำแถวแยกคลองตันแล้วล่ะ

Bookmarks