อยากรู้จักร้านทำจักรยานโบราณนครสวรรค์ครับ - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: อยากรู้จักร้านทำจักรยานโบราณนครสวรรค์ครับ

Junior Member เอปากน้ำโพ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Name:  Picture 127.jpg
Views: 259
Size:  135.0 KB
    สิงห์เหนือ เอ พี่หนุ่ม(กติกา) เบาะBrooks
    Name:  Picture 126.jpg
Views: 269
Size:  137.7 KB
    คุณวสันต์

Name:  Picture 100.jpg
Views: 262
Size:  120.0 KB

Junior Member เอปากน้ำโพ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณช่างภาพทีมงานคนบ้ารถถีบปากน้ำโพครับ
    คุณครู อัจฉรา นครสวรรค์

Name:  Picture 111.jpg
Views: 268
Size:  109.2 KB

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

คุ้มจริงๆที่ได้ไปถีบที่ กทม. เป็นช่วงที่มีแต่ความประทับใจ เพื่อนๆ น้องๆ น่ารักกันทุกคน โอกาสหน้าคงได้ไปเที่ยวขี่ที่ใหม่ๆ ตอนนี้ต้องรีบทำคะแนนให้มากๆวีซ่าจะได้ไม่ขาด ข่าวแว่วๆอยุธยากำลังเตรียมงานคงเป็นช่วงงานกาชาดหรื อไม่แน่ใจ ..ยังไงน้องเอก็ต้องคอยทำคะแนนให้มากน่ะ.เดียวคุณครู ที่บ้านจะเอาไม้เรียวลงก้นซะ..อย่าดื้อน่ะน้องเอ...
    ขอให้พระคุ้มครอง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

รูปสวยมาก..ค่ะ ถ้ามีโอกาสขอไปแจมต้วยคนเน้อ
    แอบมองอยู่ห่างๆ

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน เมื่อไร จะได้ไปนครสวรรค์บ้างนะ(ขนมอร่อยครับทำงานกินไปด้วย)

Name:  DSC04491.jpg
Views: 249
Size:  27.1 KBName:  DSC04567.jpg
Views: 251
Size:  52.1 KB
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สิงห์เหนือ อ่านข้อความ
    คุ้มจริงๆที่ได้ไปถีบที่ กทม. เป็นช่วงที่มีแต่ความประทับใจ เพื่อนๆ น้องๆ น่ารักกันทุกคน โอกาสหน้าคงได้ไปเที่ยวขี่ที่ใหม่ๆ ตอนนี้ต้องรีบทำคะแนนให้มากๆวีซ่าจะได้ไม่ขาด ข่าวแว่วๆอยุธยากำลังเตรียมงานคงเป็นช่วงงานกาชาดหรื อไม่แน่ใจ ..ยังไงน้องเอก็ต้องคอยทำคะแนนให้มากน่ะ.เดียวคุณครู ที่บ้านจะเอาไม้เรียวลงก้นซะ..อย่าดื้อน่ะน้องเอ...

ขอบคุณ
    0

คนบ้ารถถีบปากน้ำโพ ยินดีต้อนรับครับถ้า พี่นง ไปเที่ยวปากน้ำโพของดีดีดีเยอะครับ
    เมืองสี่แคว แห่มังกร
    พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ
    Name:  DSCF0317.jpg
Views: 240
Size:  110.4 KB

ขอบคุณ
    0

กลุ่มเสือภูเขาก้อมาครับ
    Name:  Picture 120.jpg
Views: 246
Size:  66.6 KB

ปั่นไปปากน้ำโพบอกด้วยครับ สุดยอด

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

โอกาส หน้า พบกันใหม่นะครับ มีความสุขจนลืมเหนื่อยเลย

แต่กลับถึงบ้าน หลับเป็น ตาย

555+

Member NengNSW's Avatar
    สถานที่
    ออมชอม
    ขอบคุณ
    0

ได้เห็นภาพเพื่อนๆๆแล้วมีความสุขจริงๆๆ>บางท่านเคยพู ดคุยแต่ทางโทรศัพท์ยังไม่เคยเห็นหน้าเห็นตากันเลย ตอนนี้ได้เห็นบ้าง>>มีแต่หล่อๆๆทั้งนั้น โดยเฉพาะ คุณสิงห์เหนือ หล่อกว่าดาราที่อยู่ข้างๆๆเยอะ<<Thank...

ป๋าเหน่ง nsw
    คำขวัญอำเภอหนองบัว
    หลวงพ่อเดิมสร้างเมือง ลือเรื่องความสามัคคี
    ประเพณีแห่นาคหมู่ หินสีฃมพูคู่เขาพระ
    เมืองพันสระนามกล่าวขาน พิพิธภัณฑ์พื้นบ้านมากมี
    ข้าวสารดีมีชื่อ นามระบือคือหนองบัว

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน อยากเห็นป๋าเหน่งเหมือนกันว่ารูปหล่อเหมือนสิงเหนือห รือเปล่าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NengNSW อ่านข้อความ
    ได้เห็นภาพเพื่อนๆๆแล้วมีความสุขจริงๆๆ>บางท่านเคยพู ดคุยแต่ทางโทรศัพท์ยังไม่เคยเห็นหน้าเห็นตากันเลย ตอนนี้ได้เห็นบ้าง>>มีแต่หล่อๆๆทั้งนั้น โดยเฉพาะ คุณสิงห์เหนือ หล่อกว่าดาราที่อยู่ข้างๆๆเยอะ<<Thank...

ป๋าเหน่ง nsw

ขอบคุณ
    0

ออกเดินทางปั่นเที่ยวกับสิงห์เหนือปั่นไปรีสอร์ทครับ เพื่อนสิงห์เหนือครับผมกำลังจะเปิดครับ
    Name:  DSCF0385.jpg
Views: 198
Size:  98.6 KB
    หยุดพักข้างทางครับ
    Name:  DSCF0392.jpg
Views: 189
Size:  94.8 KB
    ใก้ลถึงความจริงแล้วครับ
    Name:  DSCF0388.jpg
Views: 195
Size:  92.5 KB

ขอบคุณ
    0

ถึงจุดหมายแล้วครับ
    Name:  DSCF0382.jpg
Views: 196
Size:  117.0 KB
    ตอนปั่นกับโชคดีมีตะเกียงของสิงห์เหนือครับ มืดมากๆๆๆ
    Name:  DSCF0402.jpg
Views: 205
Size:  55.2 KB

ถ้าถึงปากน้ำโพโทรหาสิงห์เหนือได้ครับ รีสอร์ทสวยมากครับ

ภาพน่าประทับใจ บ่งบอกถึงความสุขที่ได้จากการปั่นจักรยาน

หลั่งไหลออกมาเป็นเหงื่อ ภาพสวยครับ (แต่ให้มันต้องอัดกันดูครับพี่ แล้วจะติดใจ ลืมไม่ลง ฮ้าๆๆๆ)
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

eew3@hotmail.com

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

ปั่นวันละนิดจิตแจ่มใส ปั่นแล้วต้องให้ได้เหงื่อ เป็นการออกกำลังกาย ระยะทางพิสูจน์ม้ากาลเวลาพิสูจน์คน เอ๊ะมันเกี่ยวกันอย่างไร ปั่นอย่างน้อยสัก 10 กม.ขึ้น เดี๋ยวต้องติดไมล์วัดระยะทางให้รู้ระยะทางสักหน่อย คนอื่นๆเค้าก็ออกกำลังกาย พวกเราก็ออกกำลังเหมือนคนทั่วๆไปแต่เป็นการออกกำลังท ี่เราชอบ มันก็มีความสุขซิน้องนิวและน้องเอ ภาพสวยๆนี้ต้องขอบคุณน้องเอที่จัดให้ ให้รู้ว่าปากน้ำโพเตรียมพร้อมเสมอ ขอบคุณครับ.ที่ติดตามแล้วจะมีภาพสวยๆมานำเสนอต่อไป ( เอจัดให้ )
    ขอให้พระคุ้มครอง

แวะมาขอบคุณสำหรับขนมโมจิอร่อย ๆ เจอกันอีกทีก็คงเชียงใหม่นะครับส่วนงานที่อยุธยาคงจะ หลังจากงานเชียงใหม่ครับ

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks