สอบถามเรื่องรถหน่อยครับไม่ได้ขับมันนาน

ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องรถหน่อยครับไม่ได้ขับมันนาน

Indy_joe joe_polboon's Avatar
    สถานที่
    Real spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

Talking สอบถามเรื่องรถหน่อยครับไม่ได้ขับมันนาน

เนื่องจอดทิ้งไว้ไม่ค่อยได้ขับแต่จะสตาร์ททุกวันพอมา ขับไปสักพักวิ่งดีครับพอตอนกลับเครื่องวืดดับไปเองเฉ ยๆๆแล้วต้องคอยเปลี่ยนหัวเทียนบ่อยครั้ง หรือผมผสม 2tมากไปตอนออกทริปครั้งก่อนหรือเครื่องมัน ลวมแล้วครับถามผู้เชี่ยวชาญแก้ปัญหาหน่อยครับขอบคูณม ากมายแล้วต่ออีกนิดถ้าเครื่องลวมแบบนี้จะมีวิธีไงบ้า งครับ
    REAL SPIRIT RATCHAIBURI BIKE @SCOOTER TEAM

em18em18<<<<< JOE >>>>>em18em18
    ^^จงอย่าอายถ้าตัวเองมาจากที่ต่ำ
    จงอย่าอายถ้าจะพาตัวเองไปยังที่สูง^^

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

วืดดันแล้ว สตาร์ทติดได้เปล่า
    ถังอาจมีตะกอนรึเปล่าครับล้างคาบิวก่อนเอาไปร่อนเปล่ า
    ที่ต้องเปลี่ยนหัวเทียนบ่อยเพราะอะไรครับ
    หัวเทียนมันเสีย หรือยังไง ไฟออกไม่ตรงเขี้ยว
    ลองเช็คสีของหัวเทียนก่อนครับว่าเป็นไงครับ
    ไอ้หลวมผมว่ามันไม่น่าเกี่ยวนะ

(มั่วๆ แค่นี้ไปก่อนครับ)
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Indy_joe joe_polboon's Avatar
    สถานที่
    Real spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
    REAL SPIRIT RATCHAIBURI BIKE @SCOOTER TEAM

em18em18<<<<< JOE >>>>>em18em18
    ^^จงอย่าอายถ้าตัวเองมาจากที่ต่ำ
    จงอย่าอายถ้าจะพาตัวเองไปยังที่สูง^^

Bookmarks