[QUOTE=jodeci;5750410]ถ้าตามที่ท่านปุ๊บอกก็ผมก็สนับสนุนท่านพี่กับท่านน้อ งทั้งสองท่านนะครับ เพราะว่าพี่ชัยบอกง่ายๆว่า คนดีมีฝีมือเยอะ แต่สำหรับผม จอมทัพข้างกายในการสร้างเรื่องราวบ้าๆบอๆของผมมาตั้ง แต่ปี2009นั้นมีพี่ชัยคนเดียวครับ พี่ชัยก็ขึ้นงานใหม่ให้ผมอีกอันที่ผมชอบมากครับ ก็เป็นรุ่นที่เมืองฮิโรชิม่าไม่รองรับแต่ผมรองรับว่า เมพขิงขิง ครับ - -"

ส่งเสริมให้เป็นสินค้า OTOP ของชาวตำบลมาสด้า คลับ ไทยแลนด์ กันเลยครับพี่น้องงงง้องๆๆๆ