วันเสาร์ที่ 28 ออกปากไปงานนี้กันหน่อย

ชื่อกระทู้: วันเสาร์ที่ 28 ออกปากไปงานนี้กันหน่อย

Member bigjohn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วันเสาร์ที่ 28 ออกปากไปงานนี้กันหน่อย

วันเสาร์ที่ 28 ประชาคมรักษ์ป่าต้นน้ำคอหงส์ จัดกิจกรรมอนุรักษ์ป่าที่บ้านพรุเตาะ แถวบ้านพี่จง อยากให้พวกเราไปช่วยสร้างสีสันหน่อย ผมไม่เคยได้ไปงานไหนเลย งานนี้เค้าขอช่วยมา เลยว่าจะไปสักครั้ง อยากชวนเพื่อนๆ น้องๆ ไปด้วย ช่วยรับไปพิจารณาด้วย จะเดินทาง 17.30 น. วันเสาร์นี้ พบกันที่ร้านยูเนี่ยนอาร์ท คับ ใครไปแจ้งชื่อด้วยครับ ไปกับ big john รับรองมีแต่หรอย กับ หรอย
    วันจันทร์ควรดื่มเหล้า วันอังคารด้วย
    วันพุธก็ไม่ควรเว้น รวมทั้งวันพฤหัสและวันศุกร์
    วันเสาร์จำเป็นจะต้องดื่ม และวันอาทิตย์ จำเป็นยิ่งกว่า!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bigjohn อ่านข้อความ
    วันเสาร์ที่ 28 ประชาคมรักษ์ป่าต้นน้ำคอหงส์ จัดกิจกรรมอนุรักษ์ป่าที่บ้านพรุเตาะ แถวบ้านพี่จง อยากให้พวกเราไปช่วยสร้างสีสันหน่อย ผมไม่เคยได้ไปงานไหนเลย งานนี้เค้าขอช่วยมา เลยว่าจะไปสักครั้ง อยากชวนเพื่อนๆ น้องๆ ไปด้วย ช่วยรับไปพิจารณาด้วย จะเดินทาง 17.30 น. วันเสาร์นี้ พบกันที่ร้านยูเนี่ยนอาร์ท คับ ใครไปแจ้งชื่อด้วยครับ ไปกับ big john รับรองมีแต่หรอย กับ หรอย
    -----bigjohn....ว2ว8พี่หน่อยมีข่าวจะบอก------
    .. [email protected]..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ปายพี่ ผมลงชื่อคนแรกเลยอ่ะ

Senior Member wsukchol's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสาร์29ไม่ครับพี่

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ตกลงวันเสาร์นี้ 29 ป่าวคับพี่ แล้วงานมีวันเสาร์ ที่ 29 หรือ ศุกร์ 28คับ

ส่วนถ้าไปงานนี้ พี่หนึ่ง บอกว่าจัดการเรื่องโต๊ะให้คับ พรรคพวกพี่หนึ่งอยู่ที่นั้น
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

Bookmarks