-- ขาย โครง เครื่อง เล่ม พร้อมโอน k125 m2 เเละอะไหล่อีกหลายรายการ -- - หน้า 3

ชื่อกระทู้: -- ขาย โครง เครื่อง เล่ม พร้อมโอน k125 m2 เเละอะไหล่อีกหลายรายการ --

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขายไปเเล้วคับ.....k125 m2 ทั้งคัน เล่มพร้อมโอน.......

ขอบคุณ
    0

อัพ........ขายครับขาย

ขอบคุณ
    0

อัพ............ช่วยดันหน่อยคัฟฟฟฟ

ขอบคุณ
    0

อัพ..........(เหลือกะโหลก m1 กะตะเเกรงท้าย )

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ naytanva อ่านข้อความ
    อัพ..........(เหลือกะโหลก m1 กะตะเเกรงท้าย )
    เท่าไหร่เอ่ย
    สนใจติดต่อสอบถาม - 0 8 89126993

โอนเงิน - นายนรินทร์ เจริญสุข ธ. ไทยพาณิชย์ เลขที่523 402 2468

Senior Member superza's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits.
    ขอบคุณ
    0

ขอดูรูปท่อ 1 คู่ 800 (ท่อใส่เล็กหรือใหญ่คับ )
    กับประกับ ซ้าย+ขวา แท้ 600 คับผม

ผมอ๊อฟที่จองเรือนไมล์ m1 นะครับ

นี้ที่อยู่ผมนะ

นาย นพคุณ แสนยมาตย์
    49/794 ม.2 ซ.10
    ถ.แจ้งวัฒนะ ต.บางตลาด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120

0835461867 ขอบคุณครับ รบกวนขอเลขบัญชีด้วยครับ
    This is a toys
    Tel : 0835461867 (Aof) Line : monster_dct
    Email : [email protected]

นาคารกรุงไทย เลขบัญชี 856-0-05361-1
    นาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 575-200-9386

(((จองแบบลม ได้แบบลม)))

ขอบคุณ
    0

ทุกคนๆที่เข้ามาซื้อของของคุณnaytanva ครับ ....

อย่าไปหลงเชื่อนะครับ...ไม่รู้ว่ามีกี่คนที่โดนหลอกเหมือนอย่างผมมา แล้วบ้าง.....ผมคงเข็ดไปอีกนาน...

ผมเสียใจจิงๆๆที่คนที่รักและชื่นชอบรถclassicด้วยกัน ไม่น่ามาทำอย่างงี้เลย....ผมไม่อยากให้คนพวกนี้มาเข้ ากลุ่มกับพวกเราเลย

ใครที่พบเห็น หรือสั่งซื้อของก้อระวังไว้นะครับ...โดยเฉพาะสั่งซื้ อกับคุณnaytanva ผมไม่รู้จะว่า จะด่าอะไรเขา เพราะผมเองก้อเชื่อใจ นึกว่าเขาจะเปนคนที่ชื่นชอบรถเหมือนกัน อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ระวังไว้นะครับ....

คนเลวย่อมมีอยุ่ทุกหนแห่ง...ใครๆก็อยากสาบแช่ง...เมื ่อไหร่********จะตกนรกตาย

แง่ว ชะงักเลยยยยยย
    เกือบโอนตังแล้วครับผมมมมม
    ยังไงกันเนี่ยช่วยชี้แจงหน่อยนะครับ

เรื่องมันเป็นยังไงหรอครับคุณ
    This is a toys
    Tel : 0835461867 (Aof) Line : monster_dct
    Email : [email protected]

นาคารกรุงไทย เลขบัญชี 856-0-05361-1
    นาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 575-200-9386

(((จองแบบลม ได้แบบลม)))

ขอบคุณ
    0

คุณnaytanva ระวังตัวไว้นะครับ...ผมไม่รู้จักคุณมากเท่าไหร่

แต่ผมก้อพอมีเพื่อนอยู่บ้าง ผมไม่รู้คุณเลวมากขนาดไหน

เรื่องตังค์ผมพอให้อภัยกันได้

แต่ที่คุณมาอ้างว่า เราเป็นคนเล่นรถเหมือนกัน เราเข้าใจกัน นั่นแหละ นี่ผมเคืองสุด

ถ้าเพื่อนผมสืยประวัติ คุณได้เมื่อไหร่ คุณไม่ตายดีแน่

อย่ามาทำลาย ความเป็นคนรักรถ ครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ purezer อ่านข้อความ
    คุณnaytanva ระวังตัวไว้นะครับ...ผมไม่รู้จักคุณมากเท่าไหร่

แต่ผมก้อพอมีเพื่อนอยู่บ้าง ผมไม่รู้คุณเลวมากขนาดไหน

เรื่องตังค์ผมพอให้อภัยกันได้

แต่ที่คุณมาอ้างว่า เราเป็นคนเล่นรถเหมือนกัน เราเข้าใจกัน นั่นแหละ นี่ผมเคืองสุด

ถ้าเพื่อนผมสืยประวัติ คุณได้เมื่อไหร่ คุณไม่ตายดีแน่

อย่ามาทำลาย ความเป็นคนรักรถ ครับ

ผมงงมาก....ผมไม่ได้ชื่อเอก เเละผมก็ไม่รู้ว่าผมขายอะไรให้คุณไป

เเล้วผมก็ไม่ได้ทำงานโรงเเรม พี่คับ ช่วยพูดให้เคลียหน่อย

ผมไม่ว่าที่พี่จะด่า เเต่ขอให้พี่โทมาถามผมหน่อย ว่ามันเรื่องอะไร

ทำอย่างนี้ผมเสียหายนะคับ พี่ด่าคนผิดหรือป่าว

ถ้าพี่ไม่ขอโทดผม ผมจะเเจ้งทางเว็บมาสเตอร์นะคับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ purezer อ่านข้อความ
    ทุกคนๆที่เข้ามาซื้อของของคุณnaytanva ครับ ....

อย่าไปหลงเชื่อนะครับ...ไม่รู้ว่ามีกี่คนที่โดนหลอกเหมือนอย่างผมมา แล้วบ้าง.....ผมคงเข็ดไปอีกนาน...

ผมเสียใจจิงๆๆที่คนที่รักและชื่นชอบรถclassicด้วยกัน ไม่น่ามาทำอย่างงี้เลย....ผมไม่อยากให้คนพวกนี้มาเข้ ากลุ่มกับพวกเราเลย

ใครที่พบเห็น หรือสั่งซื้อของก้อระวังไว้นะครับ...โดยเฉพาะสั่งซื้ อกับคุณnaytanva ผมไม่รู้จะว่า จะด่าอะไรเขา เพราะผมเองก้อเชื่อใจ นึกว่าเขาจะเปนคนที่ชื่นชอบรถเหมือนกัน อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ระวังไว้นะครับ....

คนเลวย่อมมีอยุ่ทุกหนแห่ง...ใครๆก็อยากสาบแช่ง...เมื ่อไหร่********จะตกนรกตาย

พี่คับ....งถ้าด่าคนผิดเเล้วพี่จะทำอย่างไร

จำไว้นะ กล้าด่า ต้องกล้ารับผิดชอบ

ผมชื่อ ธันวา เป็นเจ้าของ Naytanva กระทู้นี้

ผมไม่เคยขายของทาง EMS (ขายรัดบังโคลหน้า 300 เท่านั้น

คนที่ผมขายเล่มให้ พร้อมกับรถ เค้ามาซื้อที่บ้านผมไป เเละอย่างอื่นผมก็ขายที่บ้าน ที่อุทัยธานี

ผมขอเคลียร์ด้วย 0845794142

ขอบคุณ
    0

กล้าด่า...ก้อต้องกล้ารับนะ (ขอให้เป็นอุทาหรณ์ของคัยอีกหลายคน ที่ไม่คิดก่อนทำ เเละทำให้คนอื่นเสียหาย)

ผมชื่อ วันเฉลิมชัย จุลพันธ์

อยู่บ้านเลขที่ 66/1 ม 4 ต.หนองยาง อ.หนองฉาง จ.อุทัยธานี

ปัจจุบัน เรียนที่ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร (กทม)

เบอร์โทร 0845794142

ปัจจุบัน พักอยู่ที่หอพัก พลโยธิน 55 เเยก 6

(กรุณาตรวจสอบกระทู้ผมด้วย ว่าในกระทู้มีการขายของ เเบบที่คนๆนี้กล่าวหาผมไว้)

ถ้าคุณเป็นลูกผู้ชายพอ อยากเห็นกระทู้ขอโทษ เท่านั้นก็พอเเล้ว

เเต่ถ้าต้องการรูปถ่าย สำเนาบัตรประชาชน สำเนาทะเบียนบ้า ก็ได้นะ

เพราะผมบริสุทธิ์ใจ (สุดท้ายก้อต้องฝากไว้เป็นอุทาหรณ์เเล้วกัน ผมไม่ถือโทดโกรดคุณหรอก คนเราก็ต้องมีผิดพาดกันได้

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ naytanva อ่านข้อความ
    กล้าด่า...ก้อต้องกล้ารับนะ (ขอให้เป็นอุทาหรณ์ของคัยอีกหลายคน ที่ไม่คิดก่อนทำ เเละทำให้คนอื่นเสียหาย)

ผมชื่อ วันเฉลิมชัย จุลพันธ์

อยู่บ้านเลขที่ 66/1 ม 4 ต.หนองยาง อ.หนองฉาง จ.อุทัยธานี

ปัจจุบัน เรียนที่ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร (กทม)

เบอร์โทร 0845794142

ปัจจุบัน พักอยู่ที่หอพัก พลโยธิน 55 เเยก 6

(กรุณาตรวจสอบกระทู้ผมด้วย ว่าในกระทู้มีการขายของ เเบบที่คนๆนี้กล่าวหาผมไว้)

ถ้าคุณเป็นลูกผู้ชายพอ อยากเห็นกระทู้ขอโทษ เท่านั้นก็พอเเล้ว

เเต่ถ้าต้องการรูปถ่าย สำเนาบัตรประชาชน สำเนาทะเบียนบ้า ก็ได้นะ

เพราะผมบริสุทธิ์ใจ (สุดท้ายก้อต้องฝากไว้เป็นอุทาหรณ์เเล้วกัน ผมไม่ถือโทดโกรดคุณหรอก คนเราก็ต้องมีผิดพาดกันได้
    คุณnaytanva ครับ ผอขอโทดด้วยที่ผมเช้าใจผิด...คุณ...อย่างมาก แต่ที่ผมซื้อไปและผมก็ได้ตรวจสอบไปเกือบหมด ยกว้นเบอร์โทร...อันนี้ผมสะเหร่าเอง...คุณไม่ต้องเอา ประวัติส่วนตัวมาบอกในที่สาธารณหรอกครับ เพราะที่ผมโดนไปเขาใช้ประวัติในprofileของคุณหมดทุกอ ย่าง ผมก้อเลยไม่รู้ว่าจิงหรือเท็จเพียงใด...ถ้าไม่ใช่คุณ ผมก็ขอโทดด้วยก็แล้วกันครับ...คนที่ผมอยากด่าคงไม่ใช ่คุณ....ชื่อเสียงคุออาจจะเสีย ผมแก้ต่างให้ได้ แต่ตังค์ผมล่ะ ใครจะมาเอาคืนได้.....ผมก้อเลยด่าแค่ในนี้ จะให้ผมโทไปบอกน้องที่สั่งของคุณด้วยเลยไหม ว่าผมเข้าใจผิด.....ยังไงผมก็ขอโทดคุณก้อแล้วกัน

แต่สุดท้ายนี้ ผมก็โดนหลอกขายอยู่ดี....!!!

ขอบคุณ
    0

ผมงงมาก....ผมไม่ได้ชื่อเอก เเละผมก็ไม่รู้ว่าผมขายอะไรให้คุณไป

เเล้วผมก็ไม่ได้ทำงานโรงเเรม พี่คับ ช่วยพูดให้เคลียหน่อย

ผมไม่ว่าที่พี่จะด่า เเต่ขอให้พี่โทมาถามผมหน่อย ว่ามันเรื่องอะไร

ทำอย่างนี้ผมเสียหายนะคับ พี่ด่าคนผิดหรือป่าว

ถ้าพี่ไม่ขอโทดผม ผมจะเเจ้งทางเว็บมาสเตอร์นะคับ
    สรุปผมด่าคนผิดครับ...ยอมรับ...แต่ผมโทถามคุณตั้งนาน แล้วก็ไม่มีใครรับสักที...ผมเลยอดคิดไม่ได้....อันนี ้ก็ขอให้คุณเข้าใจด้วย

Bookmarks