วงจรไฟ jx110 ขอความกรุณาด้วยครับ

ชื่อกระทู้: วงจรไฟ jx110 ขอความกรุณาด้วยครับ

มาตรฐาน วงจรไฟ jx110 ขอความกรุณาด้วยครับ

ผมเป็นคนนึงที่ประกอบรถเอง เพิ่งหัดประกอบเป็นคันแรก ชิ้นส่วนอื่นๆก็ประกอบไปด้วยความรู้ งูๆปลาๆ แต่ วงจรไฟฟ้า ผมต่อไม่ถูกเลยครับ งมเองอยูซักพักแล้ว เลยขอความกรุณา ขอวงจรไฟฟ้า jx 110 จากท่านผู้รู้ด้วยครับ ทองขาวครับ

ขอบคุณทุกท่านในความเอื้อเฟื้อ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Initail jx : 28-05-2010 เมื่อ 20:46

ผมว่าหลายๆคนคงหาอยู่ ไว้ผมหาได้ยังไง ผมค่อยเอามาโพสไว้ให้นะครับ

จะพยายาม รถผมก็จอดนิ่งอยู่เหมือนกัน ฮ่าๆ

Bookmarks