น้องฟ้าขอคำชีแนะหน่อยค่ะ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: น้องฟ้าขอคำชีแนะหน่อยค่ะ

โอกะก้อย's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc คลาสสิค สิครับ
    ขอบคุณ
    0

จบกันชีวิตนี้ จะไปป่วนที่เวปไหน ได้อีกเนี่ย คงต้องสมัครใหม่ หา ไอ พี ใหม่ๆ มาเล่น ไม่รู้ตอนนี้เลิกไปเล่นที่บ้านอาม่าหรือยัง จีน หรือไทย ญ หรือ ช

สัญชาติไม่ปรากฏ นี่เหรอครับคนฉลาด ไปว่าคนอื่นเค้าโง่แล้วอวดฉลาด ที่จริงคุณมิงน่ะ ฉลาดมากแต่มาอวดโง่ให้คนอื่นเค้ารู้เอง คงต้องไปหาป่วนตามงานคลาสสิคแน่ ๆ ยังงี้

bbr001 บ๊าย บาย ช่างชิซูกะ
    ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร
    ธ.กรุงเทพ สาขาย่อยเดอะมอลล์ นครราชสีมา
    595-0-46414-8
    aokoy2005@hotmail.com

T.086-7235166 โอ ครับ
    ขอบคุณเพื่อนทุกๆ คน
    ประสบการณ์ทุกๆ ประสบการณ์
    ที่ทำให้ผมมีวันนี้

Senior Member badboy234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถผมเครื่องคาร์บู 1600 วิ่งแค่จมไมล์ไปแล้วยังวิ่งได้อีก แค่นั้นเอง
    แต่ไม่กล้าเหยียบเท่าไรนักเพราะมันแดกมากมาย
    รถผมไม่แรง!! แค่ใครอย่ามาแซงแล้วปาดหน้า!! เด๊วเจอกันนนนน!!!!!
    Junior Member pud-cb's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    อ๋อ ป้าไม่ได้เป็นอะไรหรอกจ้าหนูจ๋า ป้าแก่แล้วแต่ป้าวิ่งได้มิดไมล์นั่นแหละ แต่คันเร่งมันติดซุ้มล้อ 555 แต่ป้าวิ่งเร็ว ไอ้วีโก้บ้าพลังมันก็อัดตามเพื่อมาดูป้าใกล้ๆ ป้าวิ่งช้า ไอ้โคโลราโด้ยอดกระบะพันธุ์แกร่งมันก็วิ่งช้าเพื่อมา ดูป้าใกล้ๆ ป้าจะไปทางใหนมันก็ชลอดู ทั้งหมดทั้งปวงและผองเพื่อนของป้า

เอาอย่างนี้ก็แล้วกัน ป้าก็วิ่งไปด้วยเคี้ยวหมากไปด้วยให้มันดูชัดๆซะหายอย ากและเปิดกระจกให้มันดูหน้าไอ้วีหนวดชัดๆอีกด้วย อิอิ

มันยังตะโกนด่าป้าว่า รถสวยมากเพ่...................

สวดยอดไปเลยครับ
    comming soon
    sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

เราชาวนาอยู่กับควายพอหมดงานไถเราขี่หลังควายชมทุ่ง ฮึ่ย ฮึ่ย ฮึ่ย ฮึ่ย ทัังฉิ่งทั้งกลอง ฆ้องวง ชะเท่งมง เพลิดเพลินที่ใด้ขี่ควายยย....

โอสุพรรณขี่ควายนะครับ..พี่ๆน้องๆจุ๊บๆ
    Junior Member su1100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ก็แปลกดีเนอะ เท่าที่ตามไปอ่านดู เค้าก็ไม่ได้พูดอะไรผิด มีแต่พวกเวป2tที่ตีโพยตีพายไปเอง ว่าเค้าเป็นช่างสนามบ้าง แข่งรถบ้าง อะไรบ้าง ทั้งๆที่เค้าแค่บอกว่าเค้าก็เคยไปประกอปรถให้เพื่อนเ ค้าที่ซูซูกะ แล้วผสม2t5/1มันแปลกตรงไหนหว่า งง kr เราก็ผสม5/1 ปั้มก็ใช้ได้ด้วย ไม่เหนมันจะพังเลย แต่ตอนไม่ผสมวิ่งไปงานยังไม่ทั้นถึงร้อยโลเลย สุบติดซะก่อง งุงิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย su1100 : 30-11-2010 เมื่อ 11:04
    Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

bbr001 ผู้นี้นี่เอง..............555

จำได้ไหม ท่านเคยไปป่วนใน Familia easy Club มาหนนึงแล้วนะ ประมาณว่า คุณพี่คะ คุณพี่ขา.....พอโดนว่านิดหน่อยก็ทำเป็นน้อยใจ กูไม่เล่นก็ได้วะสังคมรังเกียจ อะไรประมาณนี้...

ยังไงก็ช่วยกันเคารพท่านผู้ดูแลบอร์ดและทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ เพราะที่นี่มีแต่ความจริงใจ ไม่จิงโจ้โม้เท็จครับ

ปล.ท่านเป็นผู้ชายก็ต้องใช้คำลงท้ายว่า " ครับ " สิครับท่าน
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    bbr001 ผู้นี้นี่เอง..............555

จำได้ไหม ท่านเคยไปป่วนใน Familia easy Club มาหนนึงแล้วนะ ประมาณว่า คุณพี่คะ คุณพี่ขา.....พอโดนว่านิดหน่อยก็ทำเป็นน้อยใจ กูไม่เล่นก็ได้วะสังคมรังเกียจ อะไรประมาณนี้...

ยังไงก็ช่วยกันเคารพท่านผู้ดูแลบอร์ดและทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ เพราะที่นี่มีแต่ความจริงใจ ไม่จิงโจ้โม้เท็จครับ

ปล.ท่านเป็นผู้ชายก็ต้องใช้คำลงท้ายว่า " ครับ " สิครับท่าน
    ผมก็เคยไปเล่นอยู่พักนึงน่ะ เค้าก็แค่แกล้งเล่นๆ ก็ไม่น่าไปแหย่เค้าแรงกันขนาดนั้น เป็นผม ผมก็น้อยใจน่ะ แต่ไอ้เวป2tเนีย เข้าไปอ่านแล้วน่าหมั่นไส้ แหมใครไม่ใช่พวกกรุไม่เห็นด้วยกะกรุ กรุรุมด่า แหมมันเกินไปแถมรุมเค้าไม่เลิกเลย น่าเกลียดมาก ส่วนเค้าจะครับจะค่ะก็เรื่องของเค้า โลกอินเตอร์เน็ตก็แบบนี้แหละ ความจริงมันจะมีสักเท่าไหร่กันเชียว
    Senior Member powerdome's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถพี่แกคงเครื่องดีมากเลยครับ
    รถผม1300 5เกียร์เหยียบแบบจมตีนแล้วได้แค่130เองครับไม่ไหลแล้ วครับ
    Junior Member su1100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มันก็วิ่งได้น่ะ ของผมก็แต่งสไตร์เดียวกะเค้าเนีย cdiท่อตรง เคยขึ้นถึงร้อยสี่ยังเหลือๆอีกเกลือบครึ่งคันเร่ง แต่แหมไม่กล้าไปต่อทำท่ายังกะจะบินร่อนไปร่อนมา 555+
    Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suzuki1985 อ่านข้อความ
    ผมก็เคยไปเล่นอยู่พักนึงน่ะ เค้าก็แค่แกล้งเล่นๆ ก็ไม่น่าไปแหย่เค้าแรงกันขนาดนั้น เป็นผม ผมก็น้อยใจน่ะ แต่ไอ้เวป2tเนีย เข้าไปอ่านแล้วน่าหมั่นไส้ แหมใครไม่ใช่พวกกรุไม่เห็นด้วยกะกรุ กรุรุมด่า แหมมันเกินไปแถมรุมเค้าไม่เลิกเลย น่าเกลียดมาก ส่วนเค้าจะครับจะค่ะก็เรื่องของเค้า โลกอินเตอร์เน็ตก็แบบนี้แหละ ความจริงมันจะมีสักเท่าไหร่กันเชียว
    ......................................คุณsuzuki198 5....ครับคุณจะไม่เชื่อในโลกอินเตอร์เน็ตนั้นมันเรื่ องของคุณ....แต่ที่นี่บ้านผมชาวมาสด้าคลับ...มีตัวตน มีความจริง....ใครดีใครเลวใครหลอกในคลับเขารู้หมดแหล ะครับอยู่ที่จะบอกตรงๆๆหรืออ้อมๆๆเท่านั้นแหละครับ.. ..ถ้าเข้ามาชมก็ยินดีต้อนรับ...แต่ถ้ามาป่วน..เชิญที ่อื่นเลยครับ..."ชาวมาสด้าคลับรักสงบ..แต่รบไม่ขาล"น ะครับขอร้องคนไทยด้วยกัน....ขอบคุณครับ...เพราะที่นี ่ไม่ใช่ที่ใครจะมาแกล้งเล่นๆๆได้ครับ....ไม่รักไม่ว่ าแต่อย่ามาวุ่นวายครับ...
    Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ su1100 อ่านข้อความ
    มันก็วิ่งได้น่ะ ของผมก็แต่งสไตร์เดียวกะเค้าเนีย cdiท่อตรง เคยขึ้นถึงร้อยสี่ยังเหลือๆอีกเกลือบครึ่งคันเร่ง แต่แหมไม่กล้าไปต่อทำท่ายังกะจะบินร่อนไปร่อนมา 555+
    .........................น้องครับถ้าน้องมีรถมาสด้า จริงพี่ขอดูตัวที่กทมหน่อยครับ...อยากให้ลองจับกะรถน ้องบอยดูครับ....น่าจะสูสีครับอิอิอิ...
    nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ su1100 อ่านข้อความ
    cdi ท่อตรง วิ่งครึ่งคันเร่ง140 ถ้าวิ่งเต็มๆ ก้อ 280 โอ้แม่เจ้า

ไชโย กรูไม่ต้องไปเสียเงินหมื่นเงินแสนซื้อของมาแต่งรถแล้ วนั้นสิ แค่เปลี่ยนเป็น Cdi ทำท่อตรงๆก้อโคตรวิ่งเลย **เป็ด...โง่อยู่ตั้งนาน
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    cdi ท่อตรง วิ่งครึ่งคันเร่ง140 ถ้าวิ่งเต็มๆ ก้อ 280 โอ้แม่เจ้า

ไชโย กรูไม่ต้องไปเสียเงินหมื่นเงินแสนซื้อของมาแต่งรถแล้ วนั้นสิ แค่เปลี่ยนเป็น Cdi ทำท่อตรงๆก้อโคตรวิ่งเลย **เป็ด...โง่อยู่ตั้งนาน
    ....................กัดได้ผู้ดี๊ผูดีเลยท่านนัน.... 555555.เหนือฟ้ายังมีฟ้าเหนือท่านนันยังมีคนบ้าอ่ะ55 555...
    nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ....................กัดได้ผู้ดี๊ผูดีเลยท่านนัน.... 555555.เหนือฟ้ายังมีฟ้าเหนือท่านนันยังมีคนบ้าอ่ะ55 555...
    consept นี้ครับจำไว้ Cdi ท่อตรง ครึ่งคันเร่ง 140 วิ่งๆเต็มๆ ก้อคูณกันเอาเอง
    ปล..ดีแล้วที่อีพรหล้า ไม่วางโรตารี่ คงเสียเงินฟรี คงวิ่งได้ไม่ถึง180แน่ๆ โชคดีที่วางแค่ A12 แต่เดี๋ยวครับ จะเปลี่ยนเป็น Cdi ทำท่อตรงๆ ก้อโครตวิ่งแล้วไชโยๆๆๆๆ โรตารี่มันจะตามทันได้ไงว่ะ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ

ตอบได้ตรงใจจริงๆพี่ 5555
    ส่งของ : นายนัตพล พลายบัว
    22/6 ม.6 ต.ท่าช้าง
    อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง
    14110
    โอนเงิน : ธ.กรุงไทย เลขบัญชี: 138-0-03026-9 ชื่อบัญชี นัตพล พลายบัว
    Email: : imax_1980@hotmail.com
    Tel: : 08-3791-0236 ต้น

ของทุกชิ้นผมขอส่งให้เป็นพัสดุไปรณีย์แบบธรรมดานะครั บ
    ส่งแบบลงทะเบียนขอเพิ่มค่าส่งท่านละ 50 บาทครับ

Bookmarks