ฝากรูป s65 ให้คุณกอล์ฟนครสวรรค์ แถมรูป supercub58 กับ ct9o เน่าๆครับ อะไหล่มีเพิ่มอีก

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ฝากรูป s65 ให้คุณกอล์ฟนครสวรรค์ แถมรูป supercub58 กับ ct9o เน่าๆครับ อะไหล่มีเพิ่มอีก

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ฝากรูป s65 ให้คุณกอล์ฟนครสวรรค์ แถมรูป supercub58 กับ ct9o เน่าๆครับ อะไหล่มีเพิ่มอีก

ตามรูปเลยครับ (ขออภัยลงรูปไม่ผ่านเดี๋ยวหาวิธีลงใหม่ก่อนครับไม่ได ้เข้ามาลงรูปนานไม่รู้ว่ามีอะไรผิดพลาดหรือปล่าว)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย np. : 31-05-2010 เมื่อ 04:36
    Somdet Classic Bike
    phon_np_@windowslive.com
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

Bookmarks