บางแค: ไรด์วิธไพรด์ - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 128 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 61 111 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: บางแค: ไรด์วิธไพรด์

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    งั้นว่างเมื่อไหร่ เชิญลีดเดอร์ บอกมาได้เลยขอรับ
    ผมหร้อมตลอด
    แต่ไม่รู้ว่าเพื่อน(รถ)ของผมจะพร้อมหรือป่าว แฮ่ๆ
    เอามาจอดที่บางแคแล้วเอาอ้วนดำกับป้าแดงไปก็ได้ครับ ถ้าอ้วนดำไม่ไหวเดี๋ยวให้ป้าแดงลากได้ครับ 5555

สรุปแล้วจอดตายทั้งคู่-----------

มันมีที่กางเต้นท์ที่เขาน่าจะอนุญาติให้เอาน้องหมาไป ได้ครับ ผมว่าจะพาเชไปที่นี่เหมือนกัน ผมเคยไปนอนมาแล้ว เมาครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เอามาจอดที่บางแคแล้วเอาอ้วนดำกับป้าแดงไปก็ได้ครับ ถ้าอ้วนดำไม่ไหวเดี๋ยวให้ป้าแดงลากได้ครับ 5555

สรุปแล้วจอดตายทั้งคู่-----------

มันมีที่กางเต้นท์ที่เขาน่าจะอนุญาติให้เอาน้องหมาไป ได้ครับ ผมว่าจะพาเชไปที่นี่เหมือนกัน ผมเคยไปนอนมาแล้ว เมาครับ

ครับ น้องเช กะ น้องชิ จะได้รู้จักกันแล้ว
    หวังว่าจะเข้ากันได้นะครับไม่ฟัดกันจนพ่อโดนเจ้าหน้า ที่ไล่ลงทั้งคู่นะครับ55

สะดวกเมื่อไหร่ จัดไปเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย imaxseel : 28-05-2010 เมื่อ 19:01

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ครับ น้องเช กะ น้องชิ จะได้รู้จักกันแล้ว
    หวังว่าจะเข้ากันได้นะครับไม่ฟัดกันจนพ่อโดนเจ้าหน้า ที่ไล่ลงทั้งคู่นะครับ55

สะดวกเมื่อไหร่ จัดไปเลยครับ
    ผมก็อยากให้เข้ากันได้ครับ ไม่งั้นปวดหัวแน่ๆ แต่น้องเชสามารถเป็นผู้นำหอนได้นะครับ หอนก่อนเข้านอนด้วยครับ แล้วก็ชอบพูดอะไรก็ไม่รู้ อูๆๆๆๆ ฟังไม่รู้เรื่องแต่เวลาผมบอกอะไรเนี่ยเขารู้เรื่องแฮ ะ 5555

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เอ่อ....ถ้าฮูหยินอ่านด้วยนะครับ ผมก็จะทำให้น้องนวลของท่านนันเงาแบบนี้แหละครับ

(เดี๋ยวนี้จะโพสอะไรต้องxสองครับ เผื่อฮูหยินท่านด้วย อิอิ)
    อ่ะหุ อ่ะหุ ต้อง x 2 เลยเหรอคะ
    ไม่ได้แอบนะ แค่เข้ามาสังเกตการณ์เฉย ๆ ค่ะ เผื่อข้าศึกประชิดจะได้แก้เกมทันไง
    อ่ะ ๆ ไม่เข้ามาแระ เด๋วหนุ่ม ๆ คุยกันไม่หนุก มัวแต่นั่งเกร็ง...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    อ่ะหุ อ่ะหุ ต้อง x 2 เลยเหรอคะ
    ไม่ได้แอบนะ แค่เข้ามาสังเกตการณ์เฉย ๆ ค่ะ เผื่อข้าศึกประชิดจะได้แก้เกมทันไง
    อ่ะ ๆ ไม่เข้ามาแระ เด๋วหนุ่ม ๆ คุยกันไม่หนุก มัวแต่นั่งเกร็ง...
    555 เหงื่อพลัก...- -"

หวัดๆๆๆดีๆๆๆครับๆๆๆ ติดอ่างเลย ครับผม ต้องเผื่อคุณแม่บ้านด้วยครับ ไม่ต้องห่วงนะครับ ยุงจะไต่ไรจะตอมก็ปล่อยท่านนันปัดเอาเองครับ ส่วน ข้าศึกที่คุณแม่บ้านหมายถึงผมจะไม่ให้เข้าใกล้เลยครั บ พวกเราเหล่าองครักษ์พิทักษ์เธอจะไม่ยอมให้มีข้าศึกมา วุ่นวายในนี้เด็ดขาดครับ เพื่อความผาสุขของชาวมาสด้าและตัวผมด้วย - -"(ผมก็โดนสั่งมาแบบนี้แหละ 555)

อ้าว..เหล่าแม่ทัพจัดขบวนหน่อย ฮูหยินใหญ่มาตรวจทัพคร๊าบบบบบบบบบ พอทุกท่านทราบว่าฮูหยินมาก็วิ่งกันแบบนี้แหละครับ

ล้อเล่นนะครับ - -"

สถานที่
    ขอบคุณ
    225

Unhappy

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ซวยแล้วกรู.......(เรียนท่านผู้ดูแลบอร์ดครับ เราจะมีวิธีป้องกันไม่ให้เหล่าฮูหยินของเรา เข้ามาสังเกตุการณ์ ได้อย่างไรบ้างครับ ผู้ดูแลบอร์ดต้องจัดการเรื่องนี้ให้เด็ดขาดน่ะครับ ข้อมูลพวกเรารั่วไหล ข้าศึกรู้ความเคลื่อนไหว ยังงี้ผมตายเลย)

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ซวยแล้วกรู.......(เรียนท่านผู้ดูแลบอร์ดครับ เราจะมีวิธีป้องกันไม่ให้เหล่าฮูหยินของเรา เข้ามาสังเกตุการณ์ ได้อย่างไรบ้างครับ ผู้ดูแลบอร์ดต้องจัดการเรื่องนี้ให้เด็ดขาดน่ะครับ ข้อมูลพวกเรารั่วไหล ข้าศึกรู้ความเคลื่อนไหว ยังงี้ผมตายเลย)
    เอ่อ....เดี๋ยวแก้มัดก่อน

ท่านครับ ผมถูกฮูหยินของท่านมัดผมเป็นตัวประกันไปตั้งนานแล้วค รับ พอ.ไก่แจ้ยังวิ่งหนีเข้าทุ่งไปแล้ว วิธีป้องกันมีครับ ซักผ้าที่กองไว้ กวาดบ้าน เล่นคอมเป็นเวลา ทำงานบ้านให้มากขึ้น แต่ถ้าท่านทนไม่ไหว...

ผมว่าเรายอมมอบตัวดีๆเถอะครับ ตะเกียบบ้านท่านก็เยอะกว่าบ้านของผม ส่วนบ้านผมแทบจะแยกไม่ออกว่าใหนค้อนใหนกระท้อน ผมแทบจะเอาตัวไม่รอด ผมเนี่ยแทบจะฉี่รดที่นอนทุกคืนเลย เพราะโดนทุบทุกวัน 55555

ผมโชคดีเป็นบางครั้งครับที่ซีรี่ย์เกาหลีช่วยชีวิตผม ได้บ้าง 5555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

มาตรฐาน บางแค: ไรท์วิธไพรด์

เนี่ยงจาก..อะแฮ่ม เอาใหม่ เนื่องจากได้รับภารกิจจากศูนย์ต่อต้านภาพลามกจกเปรตห รือ ศตจ ผม พอ.ไก่แจ้ขอรายงานข่าวการเข้าขอคืนพื้นที่เพื่อนำพาค วามปกติสุขมาสู่หมู่เฮา เอ๊ย พวกเรา หลังจากที่เข้ายึดบางแคไม่มีอะไหล่แล้วปรากฎว่านี่มั นกองขยะชัดๆ ข้าวของวางไปเรื่อยไปเทื่อย ผมพอ.ไก่แจ้ขอรายงานเท่าที่รายงานได้ครับ

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผม พอ.ไก่แจ้ เกียรติประวัติผมดูได้จากดาวบนบ่าครับ ผ่านมาหลายสมรภูมิครับ ญี่ปุ่น เกาหลี ทองหล่อ เอกมัย และก็แถวๆสำโรงครับ รู้สึกเหริียญกล้าหาญตรงอกจะเป็นรูปวัวนะครับ อาจจะได้ตอนไปช่วยรีดนมวัวครับ

แนะนำน้องเฟบบี้ด้วยนะครับ เข้าจู่โจมได้ทุกพื้นที่ที่มีชิ๊กเก้นสติ๊ก....

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ไม่เห็นมีอะไรอย่างที่ใครเขาร่ำลือ มีแต่**บเก่าๆ สกปรกๆไม่รู้ไปขนมาได้อย่างไร ได้ข่าวว่ารถ6ล้อเชียว ขี้โม้แน่ๆ เห็นอย่างเดียวที่ใหม่ในภาพนี้คือขวดเป็ด น้ำยาล้างห้องน้ำ สงสัยจะยึดมาจากส้วมที่ใหนซักที่

ส่วนอีกฝั่งก็ไม่มีอะไร ถ้วย ถัง กาลามัง ไห หม้อ ก็ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม (อันนี้คือเสียงผู้มีบารมีแถวๆนี้ครับ จุ๊ๆ)

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ปฎิบัติการยั่งยุได้เริ่มกระชับพื้นที่ อ๋อที่ไม่ชอบบังพัดลมใครเพราะมีพัดลมเป็นของตัวเอง ใหญ่ขนาดนี้ หัวเหอผมเผ้าปลิวหมด นี่มันพัดลมโรงงานนี่

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

หลังจากที่ได้รับบัญชาจากแม่ทัพมหากาพย์แห่งไพรด์ก็ร ีบตรงเข้ายึดรถถีบต้องสงสัยตามภาพ คนอื่นเขามีรถมอไซด์สวยๆ ส่วนเฮามีรถถีบฮ้างๆ อิอิ รถถีบคันนี้มีช้างน้อยห้อยอยู่

ตอนแรกก็ไม่เชื่อว่ามันจะมีช้างน้อยชินจังอยู่ในรถถี บรุ่นนี้ ผมหาแทบตาย อ๋อ มันอยู่ตรงกะตร้า เอ๊ย ตะกร้านี่เอง ผมจะได้ยึดส่งให้ท่านแม่ทัพต่อไป สงสัยตาวีหนวดมันเอาไว้รัดกันเบียร์กระฉอก....

นอกจากจะสร้างความโกลาหลในบอร์ดมาสด้าแล้วยังบังอาจต ั้งชื่ออะไหล่หายากว่าช้างน้อยชินจัง ทำให้เป็นที่ขายขี้หน้าชาวโลกเป็นอย่างมาก

จึงขอทำการปลดช้างน้อยเพื่อส่งคืนวังหงส์ต่อไป

อ๊ะ อ๊ะ มีเสียงผู้มากบารมีบอกให้ปิดคอม พาลูกไปอาบน้ำได้แล้ว ผมพอ.ไก่แจ้ขอรายงานเพียงเท่านี้ รูปยังเหลือยุั่วยุอีกเพียบ ขอตัวไปรับใช้พลเรือนก่อน ถ้าโชคดีอาจจะได้กลับมารายงานต่อ ถ้าโชคร้ายก็คงซักผ้าอยู่หลังบ้าน - -"

หลังจากที่ได้รับบัญชาจากแม่ทัพมหากาพย์แห่งไพรด์ก็ร ีบตรงเข้ายึดรถถีบต้องสงสัยตามภาพ คนอื่นเขามีรถมอไซด์สวยๆ ส่วนเฮามีรถถีบฮ้างๆ อิอิ รถถีบคันนี้มีช้างน้อยห้อยอยู่

ตอนแรกก็ไม่เชื่อว่ามันจะมีช้างน้อยชินจังอยู่ในรถถี บรุ่นนี้ ผมหาแทบตาย อ๋อ มันอยู่ตรงกะตร้า เอ๊ย ตะกร้านี่เอง ผมจะได้ยึดส่งให้ท่านแม่ทัพต่อไป สงสัยตาวีหนวดมันเอาไว้รัดกันเบียร์กระฉอก....

นอกจากจะสร้างความโกลาหลในบอร์ดมาสด้าแล้วยังบังอาจต ั้งชื่ออะไหล่หายากว่าช้างน้อยชินจัง ทำให้เป็นที่ขายขี้หน้าชาวโลกเป็นอย่างมาก

จึงขอทำการปลดช้างน้อยเพื่อส่งคืนวังหงส์ต่อไป

อ๊ะ อ๊ะ มีเสียงผู้มากบารมีบอกให้ปิดคอม พาลูกไปอาบน้ำได้แล้ว ผมพอ.ไก่แจ้ขอรายงานเพียงเท่านี้ รูปยังเหลือยุั่วยุอีกเพียบ ขอตัวไปรับใช้พลเรือนก่อน ถ้าโชคดีอาจจะได้กลับมารายงานต่อ ถ้าโชคร้ายก็คงซักผ้าอยู่หลังบ้าน - -"

เพียงแค่ได้เห็นเครื่องหมายแห่งเกียรติยศของท่าน ก็ทำเอาผมขนลุกซู่ แม่กระทั้งน้องไก่ยังร้อง โอ้ว.. นี่ถ้าไม่ใช่ระดับเสนาธิการที่มีญาณอันแก่กล้าของนัก รบ ก็คงยากนักที่จะได้ประดับตราแห่งเกียรติ์เหล่านี้
    ได้เห็นภาพช้างน้อยชินจังแล้ว ก็ทำให้ผมเข็มขัดสั้นไปเลยทีเดียว ยังคงรอติดตามสถานการณ์อย่างต่อเนื่องครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    225

ปูเสื่อรอชมครับ..................

เนี่ยงจาก..อะแฮ่ม เอาใหม่ เนื่องจากได้รับภารกิจจากศูนย์ต่อต้านภาพลามกจกเปรตห รือ ศตจ ผม พอ.ไก่แจ้ขอรายงานข่าวการเข้าขอคืนพื้นที่เพื่อนำพาค วามปกติสุขมาสู่หมู่เฮา เอ๊ย พวกเรา หลังจากที่เข้ายึดบางแคไม่มีอะไหล่แล้วปรากฎว่านี่มั นกองขยะชัดๆ ข้าวของวางไปเรื่อยไปเทื่อย ผมพอ.ไก่แจ้ขอรายงานเท่าที่รายงานได้ครับ

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผม พอ.ไก่แจ้ เกียรติประวัติผมดูได้จากดาวบนบ่าครับ ผ่านมาหลายสมรภูมิครับ ญี่ปุ่น เกาหลี ทองหล่อ เอกมัย และก็แถวๆสำโรงครับ รู้สึกเหริียญกล้าหาญตรงอกจะเป็นรูปวัวนะครับ อาจจะได้ตอนไปช่วยรีดนมวัวครับ

แนะนำน้องเฟบบี้ด้วยนะครับ เข้าจู่โจมได้ทุกพื้นที่ที่มีชิ๊กเก้นสติ๊ก....

ยอดจิงๆพี่เรา
    ไก่แจ้ตัวนี้ถ้าบีบแรงกว่าจะร้องโหยหวลระวังด้วยนะคร ับ
    นี่ถือเป็นคำเตือนครั้งที่1 จากการ์ด รจป.

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ครับผมหลังจากที่ตวาดสาวใช้ในบ้านให้หลบไปก่อน ผมหัวเสียมากครับ มาใช้ให้เอาหมาไปอาบน้ำในสถานการณ์คับโอ่งขนาดนี้ได้ อย่างไร ปิดคอมช้ากว่านี้เดี๋ยวผมสวนกลับด้วยตะเกียบแน่ๆ สถานการณ์ฉุกเฉินขนาดนี้ ให้รู้ซะบ้างว่าใครเป็นคนเก็บกองขี้หมา อิอิ

ครับผม ศูนย์ ศตจ ขอรายงานต่อครับ สาวใช้ตวาดว่าเอาดาวบนบ่าไปเล่นทำไม ผมก็บอกว่า มันเป็นเครื่องหมายของความอัปยศ เอ๊ย เกียรติยศมากล่าวแบบนี้ได้อย่างไร ถ้ามีเวปแคมผมจะโชว์ซะหน่อย..อูยส์

ขอเข้ายึดคืนพื้นที่ต่อครับ ได้รับบัญชาต่อเนื่องจากท่านแม่ทัพนันให้หานมหนูต่อ เลือดกำเดาผมก้ไหลทันที รอคำสั่งนี้มานานแล้วครับ แต่ว่ามันอยู่ลังใหนครับลูกเพ่ อิอิ

ใช้ให้ไปขัดส้วมด้วยเป็ดเมื่อกี้ยังจะง่ายกว่าอีก เอ้า หาต่อไปครับ เราจะต้องยึดมันมาให้ได้

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 128 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 61 111 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks