บางแค: ไรด์วิธไพรด์ - หน้า 14

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 128 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 64 114 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: บางแค: ไรด์วิธไพรด์

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ freekick อ่านข้อความ
    ตามลุ้นด้วยคนคับ...ยิ่งกว่ามนต์รักสองฝั่งคลองเสียอ ีก
    เจ๋งดีคับพี่่ผมต้องปฎิบัติอย่างไรคับถึงจะได้ติดยศแ บบพี่อ่ะ...555
    โทษทีนะท่านโยที่เมื่อคืนไม่ได้รับโทรศัพท์ กำลังถูกบังคับให้ดูซีรี่ย์เกาหลีอยู่ครับ 5555

ปฎิบัติการขอคืนพื้นที่ยังไม่หมดเพียงเท่านี้ครับ จะเข้าตีทัพหลวงได้ต้องใช้เวลานานครับ จุดแข็งของทัพหลวงก็คือสร้างอะไหล่ใช้เองได้จากวัสดุ ในท้องถิ่น เป็นสินค้าโอท๊อป อิอิ เดี๋ยวต้องเตรียมตัวไปทำงานแล้วครับ ค่อยว่ากันไปเน้อ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ชุดนี้ใช้กับคาร์บูรถเราไม่ได้ครับ เพราะเป็นลิ้นเดี่ยว แต่อุปกรณ์บางชิ้นอาจใช้ได้ แต่ถ้าใครใช้คาร์บูลิ้นเดี่ยวให้รีบเก็บเลยครับ เพราะว่ามันหายากน่ะ อิอิ
    คาร์บูหาได้แค่นี้ก่อนครับ เลยส่งอันที่ท่านไม่ใช้ไปให้ดูต่างหน้าเพราะว่าฝ่ายพ ลเรือนเข้ามาก่อกวนมาก เอาเด็กไม่รู้อิโหน่อิเหน่มากดดันให้พาไปอาบน้ำครับ - -"

ว่างจัดจะค้นให้อีกทีครับ ฝุ่นเยอะเหลือเกิน...หมายถึงคนมามุงดูนะครับ ฝุ่นตลบ 5555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ foofriday อ่านข้อความ
    ของพวกนี้ มีคุณสมบัติเผาผลาญได้ดีกว่ายางรถ ระวังโดนสาวใช้เอาไปเผา

จากกลุ่มคนเสื้อขาด 555
    เผาไม่เท่าไหร่หรอกค่ะ มันก็หายไปในพริบตา แต่ที่มันปวดใจมากกว่าเวลาที่อ้ายเชกับสมุนมานอนแทะน ี่สิ โอย........ปวดใจ ศึกนอกบ้านยังพอรับได้แต่เจอศึกในบ้านเห็นน้องเฟบแทะ อะไหล่หายากที่เก็บไว้ในบ้านนี่สิ โอย....ปวดหัว

ต้องคอยบอกว่า ของสะสมนะลูกๆไม่ใช่ของขาย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    คัทเอาท์ป้าแดงหมดสิทธิ์ได้ใช้แล้วครับพี่
    เพราะเปลี่ยนไดร์ใหม่แล้วเก็บไว้ให้เชกะชิชาร์ตไฟตอน ไม่มีแรงครับ
    เก็บผ้าให้เสร็จแล้วมาต่อนะครับ
    ถ้าไม่ไปสัญญาณแทรกอาจดังขึ้นเรื่อยๆ จนหูแตกได้ครับ 55
    ไดชารทเก่าก็กลิ้งไปกลิ้งมา เอาไว้ทับของกันลมพัดไป 555

ยังมีของอีกเยอะครับที่ไม่สามารถจำแนกได้ ขนาดเศษกระดาษยังต้องเก็บไว้เพราะว่ามันอาจจะมีค่าต่ อการระบุชื่ออะไหล่ได้ครับ เมื่อวานน้องเชกระชากสายรัดตัวไปรั้งกับขอเกี่ยวท้าย กระบะ แรงดึงของน้องเชทำให้สีหลุดเลย โอ๊ย...ไอ้รถถังเล่นป้าแดงจนสีแหว่งเลย เห็นเขานั่งมองตาแป๋วก็ตีไม่ลง

ก็เดี๋ยวเอาป้าแดงเข้าซ่อมสีก็ไม่น่าจะเป็นไรมากครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    เพียงแค่ได้เห็นเครื่องหมายแห่งเกียรติยศของท่าน ก็ทำเอาผมขนลุกซู่ แม่กระทั้งน้องไก่ยังร้อง โอ้ว.. นี่ถ้าไม่ใช่ระดับเสนาธิการที่มีญาณอันแก่กล้าของนัก รบ ก็คงยากนักที่จะได้ประดับตราแห่งเกียรติ์เหล่านี้
    ได้เห็นภาพช้างน้อยชินจังแล้ว ก็ทำให้ผมเข็มขัดสั้นไปเลยทีเดียว ยังคงรอติดตามสถานการณ์อย่างต่อเนื่องครับ
    ดาวบนบ่านี้ส่วนมากจะได้มาจากภารกิจลับที่หนักหน่วงแ ละอันตรายทั้งนั้นครับ ยากนักที่คนธรรมดาๆจะหามาครอบครองได้ กว่าจะได้มาแต่ละดาวนั้นยากยิ่งแต่ถ้าท่านอยากทราบที ่มา แถวอัมพวาขายเต็มเลย - -"

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    คาร์บูหาได้แค่นี้ก่อนครับ เลยส่งอันที่ท่านไม่ใช้ไปให้ดูต่างหน้าเพราะว่าฝ่ายพ ลเรือนเข้ามาก่อกวนมาก เอาเด็กไม่รู้อิโหน่อิเหน่มากดดันให้พาไปอาบน้ำครับ - -"

ว่างจัดจะค้นให้อีกทีครับ ฝุ่นเยอะเหลือเกิน...หมายถึงคนมามุงดูนะครับ ฝุ่นตลบ 5555
    อิอิ....เมื่อคืนเค้ากระทู้นี้ยากมากครับ คนมุงดูกันมากมาย มองไม่เห็นอะไรเลย...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    อิอิ....เมื่อคืนเค้ากระทู้นี้ยากมากครับ คนมุงดูกันมากมาย มองไม่เห็นอะไรเลย...
    อิอิ ก็ท่านเล่นทำกระทู้คาร์บูซะจนบอร์ดกระเทือน แล้วมาต่อด้วยมาสด้าเมืองลิงที่ผมเข้าไปดูได้ยากมาก ผมก็เลยบอกท่านไปว่า งั้นพบกับคลื่นจากบางแคได้เลยนะ ไปๆมาๆ ผมก็เจอเสียเอง เข้าเนทอัพกระทู้นี้แทบไม่ได้ 555

ยังมีภารกิจอีกเยอะครับ ท่านเกริกให้ช่วยดูลูกหมากปีกนกบนฝั่งซ้าย ผมว่าผมเห็นนะแต่มันอยู่กล่องใหนนี่สิ..........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ไดชารทเก่าก็กลิ้งไปกลิ้งมา เอาไว้ทับของกันลมพัดไป 555

ยังมีของอีกเยอะครับที่ไม่สามารถจำแนกได้ ขนาดเศษกระดาษยังต้องเก็บไว้เพราะว่ามันอาจจะมีค่าต่ อการระบุชื่ออะไหล่ได้ครับ เมื่อวานน้องเชกระชากสายรัดตัวไปรั้งกับขอเกี่ยวท้าย กระบะ แรงดึงของน้องเชทำให้สีหลุดเลย โอ๊ย...ไอ้รถถังเล่นป้าแดงจนสีแหว่งเลย เห็นเขานั่งมองตาแป๋วก็ตีไม่ลง

ก็เดี๋ยวเอาป้าแดงเข้าซ่อมสีก็ไม่น่าจะเป็นไรมากครับ
    แรงดีจิงๆน้องเช
    ที่ตีไม่ลงเพราะว่าเชส่งสายตาบอกว่า
    พ่อจะตีผมหรอ หงิงๆๆ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    แรงดีจิงๆน้องเช
    ที่ตีไม่ลงเพราะว่าเชส่งสายตาบอกว่า
    พ่อจะตีผมหรอ หงิงๆๆ
    ซักวันน้องเชคงลากป้าแดงกลับบ้านได้ครับ 5555

ซักวันน้องเชคงลากป้าแดงกลับบ้านได้ครับ 5555
    พี่วีครับ
    ได้รับของแล้วครับ
    พี่ครับที่ได้รบมันเป็นสายดึงฝากระโปรงอ่ะครับ
    มันไม่ใช่สายโช๊ค
    ยังไงเด๊๋ยวผมส่งคืนให้นะครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

พี่วีครับ
    ได้รับของแล้วครับ
    พี่ครับที่ได้รบมันเป็นสายดึงฝากระโปรงอ่ะครับ
    มันไม่ใช่สายโช๊ค
    ยังไงเด๊๋ยวผมส่งคืนให้นะครับ
    ไม่ต้องส่งคืนครับ ท่านต้นโพสไว้นานแล้วว่าอยากได้สายดึงฝากระโปรงใหม่ผ มก็ส่งมาให้ ส่วนภารกิจสายโช็คโดนพลเรือนรบกวนเลยไม่สำเร็จครับ ไม่ลืมครับแต่นาน.......ไปหน่อย

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

เรียนท่านแม่ทัพบางแค น้องโอและหลานสุ่ยกีใด้ส่งของแทนใจไปให้ท่านเพื่อคุ้ มครองท่านและครอบครัวให้มีความสุขครับ ขอบคุณครับName:  DSC05763.JPG
Views: 285
Size:  134.9 KB

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    เรียนท่านแม่ทัพบางแค น้องโอและหลานสุ่ยกีใด้ส่งของแทนใจไปให้ท่านเพื่อคุ้ มครองท่านและครอบครัวให้มีความสุขครับ ขอบคุณครับName:  DSC05763.JPG
Views: 285
Size:  134.9 KB
    ขอบพระคุณน้องโอและหลานสุ่ยกีด้วยนะคับ ขอให้เทวบุตรเทวดาได้จรดคุณความดีของท่านโอและหลานสุ ่ยกีไว้ในปฐพีและปกป้องคุ้มภัยให้ทั้งสองท่านและครอบ ครัวปราศจากพยันตรายใดๆ ให้ความเจริญรุ่งเรืองมาสู่ครอบครัวของท่าน ให้ความสุขสวัสดีมีแด่คนในครอบครัวด้วยเทอญ...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ผม พอ.ไก่แจ้ขอรายงานความคืบหน้าการเข้ากระชับพื้นที่บา งแคไรด์วิธไพรด์ วันนี้พยายามครั้งที่2ที่จะเข้าขอคืนพื้นที่ของตาวีห นวด ซึ่งการปฎิบัติภารกิจครั้งนี้ค่อนข้างเสี่ยงเนื่องจา กเป็นเพลาเย็นแล้ว ถ้ามึดค่ำมาอาจจะมีปัญหาตามมา (หมากลับมาเข้านอนในที่ของมัน - -")

ช่วงเวลาบ่ายก่อนเลิกงาน หลังจากที่พาพี่เชไปวิ่งเล่นในสวนหลังบ้านเพื่อหลอกล ่อให้หมาๆทุกตัวตามไปเล่นด้วย โรงรถก็โล่งทันที แต่อีพ่อมันเหนื่อยแฮกๆ อิอิ

เราได้เข้ากระชับพื้นที่ด้วย ไอพอดแล้วเปิดฮิบฮอปสลับกับหมอลำเพื่อทำลายขวัญฝ่ายต รงข้าม(หลังๆรู้สึกจะเป็นหมอลำซิ่งมากกว่านะหมู่สู)ผ มไม่ปล่อยให้โอกาสนี้พลาด ไปคว้าถุงมือไมเคิล แจ็คสันมาใส่แล้วปูยางรองเพื่อที่จะรื้อและค้นกองขยะ ของตาวีหนวด

Junior Member i3oom_teerawut's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เนี่ยงจาก..อะแฮ่ม เอาใหม่ เนื่องจากได้รับภารกิจจากศูนย์ต่อต้านภาพลามกจกเปรตห รือ ศตจ ผม พอ.ไก่แจ้ขอรายงานข่าวการเข้าขอคืนพื้นที่เพื่อนำพาค วามปกติสุขมาสู่หมู่เฮา เอ๊ย พวกเรา หลังจากที่เข้ายึดบางแคไม่มีอะไหล่แล้วปรากฎว่านี่มั นกองขยะชัดๆ ข้าวของวางไปเรื่อยไปเทื่อย ผมพอ.ไก่แจ้ขอรายงานเท่าที่รายงานได้ครับ

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผม พอ.ไก่แจ้ เกียรติประวัติผมดูได้จากดาวบนบ่าครับ ผ่านมาหลายสมรภูมิครับ ญี่ปุ่น เกาหลี ทองหล่อ เอกมัย และก็แถวๆสำโรงครับ รู้สึกเหริียญกล้าหาญตรงอกจะเป็นรูปวัวนะครับ อาจจะได้ตอนไปช่วยรีดนมวัวครับ

แนะนำน้องเฟบบี้ด้วยนะครับ เข้าจู่โจมได้ทุกพื้นที่ที่มีชิ๊กเก้นสติ๊ก....

ผมว่านะครับนอกจากพี่จะเป็นแม่ทัพแล้ว

พี่ยังเป็นตลกอีกนะเนี้ย

ผมชอบยศของพี่มากเลย

ดีไม่มีแพนด้านะเนี้ย

ไม่งั้นสวนสัตว์เชียงใหม่วุ่นวายแน่นอน

ยินดีตอนรับนะครับน้องเฟบบี้

น่าจะเป็นผู้หญิงนะครับดูจากหน้าตาแล้ว

มีแฟนยังครับ

ลูกชายผู้ฝากถามมา
    แนบเอกสาร 1840840

ผมชื่อไข่หวานครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับป๋าวี

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 128 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 64 114 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks