กราบเรียนพ่อค้า / แม่ค้าทั้งหลายจะลงขายขอความกรุณาแยกห้องขายสินค้าด้ วยนะครับ

ชื่อกระทู้: กราบเรียนพ่อค้า / แม่ค้าทั้งหลายจะลงขายขอความกรุณาแยกห้องขายสินค้าด้ วยนะครับ

phaibool's Avatar
    สถานที่
    เมืองม่านไหม
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up กราบเรียนพ่อค้า / แม่ค้าทั้งหลายจะลงขายขอความกรุณาแยกห้องขายสินค้าด้ วยนะครับ

ขอบ่นหน่อย

กราบเรียนพ่อค้า / แม่ค้าทั้งหลายจะลงขายขอความกรุณาแยกกระทู้ขายด้วยนะ ครับ

เวบมาสเตอร์เขาทำห้องแยกกระทู้ให้แล้ว หลายท่านยังจะมาลงขายสะเปะสะปะอยู่

ห้องจักรยานก็เอาจักรยานหรืออะไหล่มาขายไม่ใช่เอามอเ ตร์ไซค์มาขาย

มันคนละเรื่องคนละห้องกันน่ะ

คนมันเยอะ ใครอยากขายไรก็ขายเคารพกติกาสังคมบ้างสิ

เข้าใจบางท่านร้อนเงิน ร้อนตังเดือดร้อนอยากขาย

แต่ก็คุณต้องเข้าใจนะนี่คือเวบสาธารณประโชน์ ไม่ใช่ตลาดสดนะครับเอาทุกสิ่งมาวางขายรวมกัน

ขายแบบรวมๆ

ถ้าทุกคนเคารพกติกาสังคมๆก็จะอยู่ต่อไปได้อย่างสงบสุ ข

ขอบคุณครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

255289's Avatar
    สถานที่
    @ เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phaibool อ่านข้อความ
    ขอบ่นหน่อย

กราบเรียนพ่อค้า / แม่ค้าทั้งหลายจะลงขายขอความกรุณาแยกกระทู้ขายด้วยนะ ครับ

เวบมาสเตอร์เขาทำห้องแยกกระทู้ให้แล้ว หลายท่านยังจะมาลงขายสะเปะสะปะอยู่

ห้องจักรยานก็เอาจักรยานหรืออะไหล่มาขายไม่ใช่เอามอเ ตร์ไซค์มาขาย

มันคนละเรื่องคนละห้องกันน่ะ

คนมันเยอะ ใครอยากขายไรก็ขายเคารพกติกาสังคมบ้างสิ

เข้าใจบางท่านร้อนเงิน ร้อนตังเดือดร้อนอยากขาย

แต่ก็คุณต้องเข้าใจนะนี่คือเวบสาธารณประโชน์ ไม่ใช่ตลาดสดนะครับเอาทุกสิ่งมาวางขายรวมกัน

ขายแบบรวมๆ

ถ้าทุกคนเคารพกติกาสังคมๆก็จะอยู่ต่อไปได้อย่างสงบสุ ข

ขอบคุณครับ
    เห็นด้วยเป็นอย่างสูงครับพี่
    ดูๆ แล้ว สะเปะ สะปะไปหมดครับ ก่อนโพสทำไมไม่อ่านกติกากันก่อนครับท่าน ปักหมุดก็มีอ่านกันก่อนเถิด
    Email: [email protected] [email protected]
    โทร. 081-0309924"โย" [COLOR="#008000"]
    Bank account: ธ.กรุงไทย สาขาแม่โจ้ 375-0-00030-1
    ธ.กรุงเทพ สาขาตลาดมีโชค 675-0-12503-8

นอน ในท่าที่อยากนอน..

[IMG][/IMG]

9026's Avatar
    สถานที่
    เพียงเพื่อน
    ขอบคุณ
    32

ช่วงนี้มาเยอะเหลือเกิน
    นายวีรพันธ์ บุญช่วยชาติ
    บ้านเลขที่ 6 ซอย 5
    ถนนสันติเกษม ตำบลแสนสุข
    อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี 20130
    (085-9171321 wee)
    เลขบัญชี 640-241878-2
    ธนาคารไทยพาณิช สาขาบางแสน
    "แค่ทำในสิ่งที่ชอบและเป็นอยู่"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 9026 อ่านข้อความ
    ช่วงนี้มาเยอะเหลือเกิน
    เข้าไปเตือนจนเบื่อแล้วฮ้าๆๆ
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

phaibool's Avatar
    สถานที่
    เมืองม่านไหม
    ขอบคุณ
    0

ดันกระทู้ดัน

ดันม้านอกคอกอิอิอิอิ

utaa_67's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยครับ ผมละเบื่อจริงๆเลยเสียเวลาด้วยครับบางทีนึกว่าขายจัก รยานโบราณพอเข้าไปดู อ่าวไหงงั้น ส่งสัยแยกแยะไม่ออกว่าอันไหนจักรยานโบราณ อันไหนจักรยานใหม่ อันไหนรถยนต์ อันไหนมอเตอร์ไซด์ คราวหน้าก็เอาหมาแมวมาลงขายเลยซิครับท่าน (ระบายแบบขำขำนะ อิอิ)
    ......ใช้ชีวิตให้สนุก มีความสุขกับการทำจักรยาน......

Bookmarks