สวัสดิ์ดีครับเพื่อนๆๆๆพี่ๆๆน้องๆๆทุกคน

ผมเป็นตัวแทนกลุ่ม เกียร์ต่ำคลาสสิค ครับมาแนะนำกลุ่มคับ

กลุ่มเราจะเป็นแนวการขับรถที่แปลกไปจากกลุ่มอื่นๆ
เพราะกลุ่มเราจะวิ่งทริปกันแต่ละทริปเป็นแนววิ่งโหดๆ
เช่นการขึ้นเขาแบบว่าวิ่งกันจนรถขึ้นไม่ไหวอะคับ
แต่กลุ่มของพวกเราจะเน้นเปงแนวรถ2จังหวะกันหมด
อิอิอิที่บอกเป็นรถ2จังหวะเพราะกลุ่มเรายังมีสมาชิกก ันน้อย
เลยยังไม่มีรถ4จังหวะเข้ามาร่วมกลุ่มมากกว่า

จึงอยากจะเชิญชวนเพื่อนๆที่มาใจรักรถคลาสสิคเข้าร่วม กลุ่ม
หรือเข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องรถคลาสสิคกันหรือส นใจเขามาร่วมวิ่งทริปไปด้วยกัน
แต่บอกไว้เลยนะคับ ทริปของพวกเราโหดจริงๆ มีตังมีรถยังไม่พอ การวิ่งทริปกับพวกเรา ใจ สำคัญสุดอิอิ

แต่ไม่ใช่กลุ่มเราจะมีแต่ทริปโหดๆในบ้างทริปเราอาจจะ จัดทริปสบายๆแบบชิวๆๆให้กับพวกเราในกลุ่ม

ยังไงเพื่อนๆๆๆที่สนใจจะเข้ากลุ่มหรืออยากจะลองเปลี่ ยนแบบการวิ่งทริปๆๆเดิมมาเป็นแบบมันๆลุยๆๆ
ก็ขอเวิญมาร่วมวิ่งกับพวกเราได้นะครับ ไม่จำเป็นต้องมาอยู่กลุ่มเราก็ได้แต่ขอแค่มีใจรักคลา สสิคเหมือนกันก็พอ

มีน้อยแต่ใจถึง

อยากรูจักเรามากว่านี้คลิกเลยครับ http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=371

>>>>>>>>เกียร์ต่ำคลาสสิค<<<<<<<<<<