Contour ติดต่อ ล้อเล็กท้ายวังไม่ได้

ชื่อกระทู้: Contour ติดต่อ ล้อเล็กท้ายวังไม่ได้

BMW SS.บ้านกร่าง's Avatar
    สถานที่
    Vespa.Contour.PL.Club.
    ขอบคุณ
    0

Talking Contour ติดต่อ ล้อเล็กท้ายวังไม่ได้

เมื่อวันเสาร์ที่ 29 พฤษภาคม 53 Vespa.Contour.Phitsanulok.มีโอกาสได้ขึ้นมาแอ๋วแถวเชียงใหม่ และรถสมาชิกของ Contour.ได้เกิดปัญหาแหวนหักโดยไม่ได้คาดการล่วงหน้า แถวแยกแม่แตง และทาง Contour.ได้พยายามติดต่อ คุณโก้ คุณต้น คุณบอม สมาชิกท้ายวัง ในเช้าวันอาทิตย์ที่ 30 พฤษภาคม 53 ให้ช่วยหาแหวนลูกสูบ แต่ไม่สามารถติดต่อได้ Contour.ได้บุกไปถึงรัง รังก็ยังปิดอยู่(คงเป็นเพราะเป็นวันอาทิ่ตย์ด้วยกระม ัง)แต่โชคของ Contour.ยังพอมีบ้าง ไปเจอร้านจอมเวสป้าเปิดพอดีเลยได้อรั่ย เลยได้กลับบ้านกัน โอกาสหน้าว่างวันไหน เรา Contour.ชุดหมีส้ม จะเข้ามารบกวนน่ะครับ ไม่รังเกียจกันน่ะครับ ขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าครับ

รูป รูป  
    !!..พัฒนาคนโง่...ล่ามโซ่คนเลว..!!

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

ต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับที่ไม่ได้ต้อนรับ คอนทัวร์ เพราะว่าคืนวันเสาร์ทุกคนหนักไปหน่อยครับวันอาทิตย์ก ็เลยหลับยาวกันเลยทีเดียว คราวหน้ามีโอกาศขอแก้ตัวครับ มาคราวหน้าแจ้งด้วยนะครับผม ไปวัดจันทร์คงสนุกกันเลยทีเดียว
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

Bookmarks