ทำไงดีท่อดังขึ้น

ชื่อกระทู้: ทำไงดีท่อดังขึ้น

Junior Member o H I\/I's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทำไงดีท่อดังขึ้น

เจ็กคราบ อยู่ดีๆท่อรถโอห์มก็ดังขึ้น อ่ะคร๊าบ

เสียงแปลกๆๆ เเละรถก็ส่ายด้วยครับ (สงสัยเป็นที่ยาง โอห์มว่า)

ว่างๆ เดี๋ยวโอห์มเอารถไปไห้ดูนะคราบ

เอาหมวกกันน็อกไปคืนเจ็กด้วย

ถ้ามีเวลา อาจจะนั่ง ก๊งเบียกับพวกพี่ๆด้วยครับ (จะได้สนีทกันมากขึ้น)

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ o H I\/I อ่านข้อความ
    เจ็กคราบ อยู่ดีๆท่อรถโอห์มก็ดังขึ้น อ่ะคร๊าบ

เสียงแปลกๆๆ เเละรถก็ส่ายด้วยครับ (สงสัยเป็นที่ยาง โอห์มว่า)

ว่างๆ เดี๋ยวโอห์มเอารถไปไห้ดูนะคราบ

ถ้ามีเวลา อาจจะนั่ง ก๊งเบียกับพวกพี่ๆด้วยครับ (จะได้สนีทกันมากขึ้น)
    ไปเอารถวันแรก ก็ ยืมหมวกเจ๊ก มาเหมือนกันเลย

แต่ว่าผมไม่มีโอกาสจะร่วมวงกับ ชาวโข่งเลยครับ........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

ไม่เคยยืมหมวกเลย แต่ ดื่ม ด้วยกัน นี้บ่อย อิอิ ว่าแล้วอยากไป แต่ขายของ เลยไม่ว่างเลย คิดถึง พี่ไก่ พี่ตั้ม และเจ๊ก อยากให้เจ๊กพักมั้งคับ วันนี้เข้าไป เจ๊กทำอยู่คนเด๋วเลย
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Member FURday express's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

รถนักจนเจ๊กต้องบอกว่า จายเยนๆๆกันหน่อยนะ (รถมันเยอะจัดเลยอะ เอ็นดูอาเจ๊กขนาดเลย)

Furday I'm in love

with
    my scooters

with
    Club Fur

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    ไม่เคยยืมหมวกเลย แต่ ดื่ม ด้วยกัน นี้บ่อย อิอิ ว่าแล้วอยากไป แต่ขายของ เลยไม่ว่างเลย คิดถึง พี่ไก่ พี่ตั้ม และเจ๊ก อยากให้เจ๊กพักมั้งคับ วันนี้เข้าไป เจ๊กทำอยู่คนเด๋วเลย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FURday express อ่านข้อความ
    รถนักจนเจ๊กต้องบอกว่า จายเยนๆๆกันหน่อยนะ (รถมันเยอะจัดเลยอะ เอ็นดูอาเจ๊กขนาดเลย)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ o H I\/I อ่านข้อความ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    ไปเอารถวันแรก ก็ ยืมหมวกเจ๊ก มาเหมือนกันเลย

แต่ว่าผมไม่มีโอกาสจะร่วมวงกับ ชาวโข่งเลยครับ........
    ถ้ามีเวลาว่างก็เข้าได้เลยเจตน์...ยิดดีตอนรัรบเสมอ. .เพราะคุณคือ "โข่ง"
    โอห์มด้วยน๊ะ ถ้ามาล๊ะก็...จัดให้หนึ่งมึน
    สำรับมิน.คุณโคกคูนฯรถไม่เป็นไรแล้วใช่ไหม..พี่ว่ายา งมินคุณภาพมันไม่ดีครับ.....

We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

ว่าจะถอดขอบขาวออกคับ แล้วขาไก่หน้ามันเบี๊ยวด้วยคับ เด๋วว่างจะเข้าไปทำคับ ตอนนี้กำลังสร้างเนื้อสร้างตัว เก็บเงินขอผู้หญิงอยุ่คับ 5555555555555
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

[/B][/SIZE][/COLOR]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    ว่าจะถอดขอบขาวออกคับ แล้วขาไก่หน้ามันเบี๊ยวด้วยคับ เด๋วว่างจะเข้าไปทำคับ ตอนนี้กำลังสร้างเนื้อสร้างตัว เก็บเงินขอผู้หญิงอยุ่คับ 5555555555555
    สาธุ !!!!!!! โอวววววพระเจ้า กล้วยทอด....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Bookmarks