....น้ายักษ์ครับ มอบตัวเหอะ เผื่อจะได้กลับมาขี่รถกันตอนสิ้นปี........

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ....น้ายักษ์ครับ มอบตัวเหอะ เผื่อจะได้กลับมาขี่รถกันตอนสิ้นปี........

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....น้ายักษ์ครับ มอบตัวเหอะ เผื่อจะได้กลับมาขี่รถกันตอนสิ้นปี........

น้ายักษ์ เค๊ามีหมายจับแล้ว มอบตัวเหอะ เดี๋ยวให้พี่โตช่วยเหลือให้ เผื่อสิ้ิ้นปีนี้จะได้มาขี่รถด้วยกัน

55555555555555555555

ล้อเล่นนะครับ พอดีเห็นภาพแล้วคิดถึง แถมชื่อเหมือนกันอีก

ออกหมายจับ"ยักษ์ใหญ"คนสนิท"เสธ.แดง"
    วันที่ 03/06/2553 17:28 (ผ่านมา 1 วัน 9 ชั่วโมง 36 นาที)

ออกหมายจับ"ยักษ์ใหญ"คนสนิท"เสธ.แดง"

"นครบาล" ออกหมายจับพร้อมอายัดตัว"ยักษ์ใหญ่" หัวหน้าการ์ด นปช.คนติดตาม "เสธ.แดง" หลังเข้ารักษาอาการบาดเจ็บที่ รพ.ตำรวจ จากเหตุการณ์กระชับพื้นที่ของทหาร และออกหมายเรียกหัวหน้าการ์ดนปช.อีก ที่ปรากฎภาพบนหน้าหนังสือพิมพ์หลายฉบับพบมีส่วนเกี่ย วข้องทางคดี ส่วน 6 ศพที่เสียชีวิตในวัดปทุมฯเจ้าหน้าที่กำลังชันสูตร หาวิธีกระสุน สาเหตุเสียชีวิต

รูป รูป  
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

แหม............ถ้าคางแหลมอีกนินะ ใช่เลย............555
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

เยดดดดดดดดดดดดดด......
    ในที่สุด พี่น้องที่พลัดพรากจากกันมา 20 กว่าปี
    ก้อหากันจนเจอ
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืม... พ่อคนหล่อ

หล่อจิงหล่อจัง....คุณหมอหมา....ผมยอมแล้ว

ไปไหนมาไหน.....เจอหญิงคุยกันจิงหน่อยก็โชว์บัตรหมอ (แพทย์สกา)

ดื่มกินเมาแล้ว เอะอะไร ก็จะให้ทิป 500 แต่ขอหอมแก้มหน่อย

องค์ประกอบครบครับ....เพื่อนเขายอมกัยหมดแล้วครับคุณ หมอหมา

หน้าที่การงาน รถเครื่องรถเก๋งหรือ(กระบะวะ) อืมเขามีหมดเนี้ยว่า เสื้อผ้าที่ใช้ทรงผมที่ตัด รสนิยม ได้หมด

เสียอย่างเดียว...เตี้ยไปหน่อย

Lam ฟ้าสะเทือน sj00sj00's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    หล่อจิงหล่อจัง....คุณหมอหมา....ผมยอมแล้ว

ไปไหนมาไหน.....เจอหญิงคุยกันจิงหน่อยก็โชว์บัตรหมอ (แพทย์สกา)

ดื่มกินเมาแล้ว เอะอะไร ก็จะให้ทิป 500 แต่ขอหอมแก้มหน่อย

องค์ประกอบครบครับ....เพื่อนเขายอมกัยหมดแล้วครับคุณ หมอหมา

หน้าที่การงาน รถเครื่องรถเก๋งหรือ(กระบะวะ) อืมเขามีหมดเนี้ยว่า เสื้อผ้าที่ใช้ทรงผมที่ตัด รสนิยม ได้หมด

เสียอย่างเดียว...เตี้ยไปหน่อย

ตลกวะ คิดได้ไงวะ
    กุส สะ ลา ธัม มา.... ขอให้มีความสุขความเจริญ

Bookmarks