ผมมี รถ sonic ตัวใหม่อยู่หนึ่งคัน พร้องของแต่งครบ ครับ อยากแลก กับเวสป้า สปริ้น หรือ 64 ก็ได้ครับ อยากได้จริงครับ ใครเหลือใช้
แบ่งให้กับใช้บ้างนะครับ จากคนชอบเวสป้าจริงครับ เดียวเอารูปมาลงให้ดูนะครับ รถ sonic ครับ รถไม่เคยผ่าเครื่อง แต่งแต่ภายนอกครับ สตาร์ทมือครับ รถ ซื้อมาปลายปี 49 ครับ สีแดง ดำครับ เครื่องยังใหม่อยู่ครับ ขอบคุณมากครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน