////////แกะดำรายงานตัวด่วน///////// - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ////////แกะดำรายงานตัวด่วน/////////

Junior Member annauto's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปเลยพี่ หมุย ครับ หมุย ดีดีดี นง นาย อะไรก็ไม่น่ามีปัญหา เพราะที่นั่นรถแบบเราก็เยอะ

อยู่ เช็คลมยางให้ดี แล้วก็ยกวาล์วกันได้เลย หามุมดีๆพาเต้นไปนอนก็ได้ หรือว่าหาห้องพักถูกๆ

ก็โออยู่แล้วแต่ใครดวกอย่างไงผมได้เพ ออกกันแต่เที่ยงคืนเลยนี้ได้ทันเรือหัวเช้า ไป ไป ไป
    เราจะไม่หยุดนิ่ง จนกว่า SR ของเราจะวิ่งไม่ได้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ annauto อ่านข้อความ
    ไปเลยพี่ หมุย ครับ หมุย ดีดีดี นง นาย อะไรก็ไม่น่ามีปัญหา เพราะที่นั่นรถแบบเราก็เยอะ

อยู่ เช็คลมยางให้ดี แล้วก็ยกวาล์วกันได้เลย หามุมดีๆพาเต้นไปนอนก็ได้ หรือว่าหาห้องพักถูกๆ

ก็โออยู่แล้วแต่ใครดวกอย่างไงผมได้เพ ออกกันแต่เที่ยงคืนเลยนี้ได้ทันเรือหัวเช้า ไป ไป ไป
    ////////โห้....น้องแอนเสี้ยนเหอ ลงเรือแป๊ปเองน่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆ///////
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กทิ้ง อ่านข้อความ
    ได้ข่าวพี่ต่ออยากออกทริปไกลๆ
    ผมเราไป ดาวอังคารดีมั้ยไกลดีพี่ ลองชวนกันเผื่อใครสนใจ(ล้อเล่นนะ)
    ที่ใหนก็ได้ถ้าว่างจะไปด้วย
    ดาวอังคารไกลไปนะ เด็กทิ้ง ชวนใครไปไม่มีใครไปหรอก
    ผมว่าเราไปหา ดาวมหาลัย ดีกว่า ผมว่าไม่ต้องบอกเยอะเดี๋ยวไปกันตรึม
    แต่อย่างว่า งานนี้ ชีวิตเด็กศิลป์ บายอยู่แล้ว อย่างนี้คนรักครอบครัว หนอ ไม่มีใครไปเหลือ เด็กทิ้ง กับ ผม เราก็ไป ใช่เปล่า เด็กทิ้ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tor-19 อ่านข้อความ
    ดาวอังคารไกลไปนะ เด็กทิ้ง ชวนใครไปไม่มีใครไปหรอก
    ผมว่าเราไปหา ดาวมหาลัย ดีกว่า ผมว่าไม่ต้องบอกเยอะเดี๋ยวไปกันตรึม
    แต่อย่างว่า งานนี้ ชีวิตเด็กศิลป์ บายอยู่แล้ว อย่างนี้คนรักครอบครัว หนอ ไม่มีใครไปเหลือ เด็กทิ้ง กับ ผม เราก็ไป ใช่เปล่า เด็กทิ้ง
    /////ม่ายมีคัยคบแล้วเหอ Tor_19 กะ เด็กทิ้งน่ะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ//////

*******เล่นไปดาวอังคารกันสองคน น่าคิดน่ะพี่น้องๆๆๆๆๆๆ*******
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Member zeawolf's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าเราไปกันประมาณวันที่ 10-11 กรกฎา ดีมั้ย..ช่วงนั้น ฝนน่าจะเบาบางนะ.. เรื่องของเรื่องผมขึ้นวันที่ 6 ก.ค. ด้วยนะดิ.. รอผมมั้งต่ะ..

#.. SR. MAN ท่านหนึ่งได้กล่าวไว้ว่า..#
    #..." ถ้าพวกเราไม่บ้า คงไม่ได้มาเจอกัน "...#

Bookmarks