เรื่องรถแข่ง ไทยแลนด์เซอร์กิต ว่าไง ........

ชื่อกระทู้: เรื่องรถแข่ง ไทยแลนด์เซอร์กิต ว่าไง ........

มาตรฐาน เรื่องรถแข่ง ไทยแลนด์เซอร์กิต ว่าไง ........

ได้ติดต่อ คุณวิท rata90 ไว้แล้ว
    คุณวิทอนุญาตให้นำไปแข่ได้ ปัญหาคือ
    ทีมงานจะเอาด้วยไหม ว่าอย่างไร ว่ามา
    คิดว่านะ จะได้ไอ้อามร์ขี่ ไปซ้อมก่อนนะ วันซ้อมว่าจะพักโรงแรม แถวๆนั้นและคงมีปาร์ตี้ด้วยนะ
    ส่วนเรื่องค่า สมัคร คงจะลงขันกัน มีความคิดว่าไงว่ามาเลย

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Senior Member Rally210's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กท้ายวัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    ได้ติดต่อ คุณวิท rata90 ไว้แล้ว
    คุณวิทอนุญาตให้นำไปแข่ได้ ปัญหาคือ
    ทีมงานจะเอาด้วยไหม ว่าอย่างไร ว่ามา
    คิดว่านะ จะได้ไอ้อามร์ขี่ ไปซ้อมก่อนนะ วันซ้อมว่าจะพักโรงแรม แถวๆนั้นและคงมีปาร์ตี้ด้วยนะ
    ส่วนเรื่องค่า สมัคร คงจะลงขันกัน มีความคิดว่าไงว่ามาเลย
    ดีมากครับช่วยกันๆสามัคคีรวมตังค์
    Rally210

PX PX PX !!!! MOTEC.'s Avatar
    สถานที่
    PX CLUB THAILAND \ MisZile Gang
    ขอบคุณ
    0

ทีมงานเพียบพี่ ห้าๆ หาไว้ให้แล้ว อิอิ พี่เต้ยขี่ จ๊ะ

มีไรบอกเด้อ ช่วยเต็มที่ ผมจามาวววววววว ห้าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MOTEC. : 06-06-2010 เมื่อ 00:46

ขับคะนอง จองโลง

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

เอ้า แข่งก็แข่งดิพี่ 555 วันเกิดผมพอดีด้วยวันนั่นอะ

เมืองทองคะนองเดช

สถานที่
    PX CLUB THAILAND \ MisZile Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    เอ้า แข่งก็แข่งดิพี่ 555 วันเกิดผมพอดีด้วยวันนั่นอะ
    จังซี่ มันต้อง มาวววววววววววววว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MOTEC. อ่านข้อความ
    จังซี่ มันต้อง มาวววววววววววววว
    จัดไปๆๆๆ

วัตถุประสงค์1 เพื่อให้เกิความกลมเกลียวในหมู่คณะ และคณะอื่นด้วย2 เพื่อเก็บเกี่ยวประสบการณ์ สักครั้งสิ่งที่คาดหวังที่จะได้รับ จากการแข่งขันในครั้งนี้1 ประสบการณ์ แก่ผู้ขี่ และผู้จูน แล้วก็ทีมงาน2 ให้สังคมได้รับรู้ว่าเราก็ทำได้ และถูกต้อง ไม่ได้ไปแว๊นบนท้องถนน3 ความ เมา มัน เรื้อน 9ล9 ที่จะไดรับ ผลเสีย 1 เงิน 2 ชิ บหายไม่ว่าต้องการชื่อเสียง 555ผู้รับผิดชอบในเรื่องต่างๆ1 เจ้าของรถ คุณวิท 2 จูนนิ่ง คุณ สมพร บางหลวง3 สีและ อุปกรณตกแต่งเพิ่มความเรื้อน คุณ ภาณุพงษ์ ไทยแท้ และ คุณกานต์ จักรบุญมา4 ติดต่อประสานงาน เรื่อง ของ ที่พัก คุณ วสัน จงดีซื่อสัตร์5 รถบรรทุก คุณ สมพร บางหลวง6 เด็กเดินของ ไอ้โน๊ต7 กำลังใจจากทุกๆท่านในทีมครับ8 โปรเจคไดเร็คเตอร์ คุณ สรเจตน์ สินยวงเทศการแห่งการนอนดึก จะกลับมาเยือนเราอีกครั้ง ปล.ไม่ใช่จากบอลโลกนะ 555ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือเป็นอยางดีครับ มีความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง สรเจตน์ สินยวง โปรเจคไดเร็คเตอร์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สะมอเฟรม : 06-06-2010 เมื่อ 23:37

เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช

วัตถุประสงค์
    1 เพื่อให้เกิความกลมเกลียวในหมู่คณะ และคณะอื่นด้วย
    2 เพื่อเก็บเกี่ยวประสบการณ์ สักครั้ง
    สิ่งที่คาดหวังที่จะได้รับ จากการแข่งขันในครั้งนี้
    1 ประสบการณ์ แก่ผู้ขี่ และผู้จูน แล้วก็ทีมงาน
    2 ให้สังคมได้รับรู้ว่าเราก็ทำได้ และถูกต้อง ไม่ได้ไปแว๊นบนท้องถนน
    3 ความ เมา มัน เรื้อน 9ล9 ที่จะไดรับ
    ผลเสีย
    1 เงิน
    2 ชิ บหายไม่ว่าต้องการชื่อเสียง 555
    ผู้รับผิดชอบในเรื่องต่างๆ
    1 เจ้าของรถ คุณวิท
    2 จูนนิ่ง คุณ สมพร บางหลวง
    3 สีและ อุปกรณตกแต่งเพิ่มความเรื้อน คุณ ภาณุพงษ์ ไทยแท้ และ คุณกานต์ จักรบุญมา
    4 ติดต่อประสานงาน เรื่อง ของ ที่พัก คุณ วสัน จงดีซื่อสัตร์
    5 รถบรรทุก คุณ สมพร บางหลวง
    6 เด็กเดินของ ไอ้โน๊ต
    7 กำลังใจจากทุกๆท่านในทีมครับ
    8 โปรเจคไดเร็คเตอร์ คุณ สรเจตน์ สินยวง
    เทศการแห่งการนอนดึก จะกลับมาเยือนเราอีกครั้ง ปล.ไม่ใช่จากบอลโลกนะ 555ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือเป็นอยางดีครับ มีความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
    โปรเจคไดเร็คเตอร์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ผมขอเข้าร่วมอีกหน่วยงานครับ ฝ่าย entertrainer ครับ

ไปแน่นอนครับ ไปกี่โมงบอกด้วยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

จัดไปครับ ลูกเทวดา Racing Team

ปล. รับประกันความเสี่ยว

แพ้-ชนะ ไม่สำคัญ เอามันและฮ่า ไว้ก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MOTEC. : 07-06-2010 เมื่อ 00:02

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MOTEC. อ่านข้อความ
    จัดไปครับ ลูกเทวดา Racing Team
    สีแสบตาระวังโดนเตะนะครับ ฮ่าๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

et เอาด้วยไหมงานนี้ ลง2คันไปเลยพี่ อิอิ ของที่สั่งได้แล้วนะ พี่แบงบอก อิอิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    วัตถุประสงค์1 เพื่อให้เกิความกลมเกลียวในหมู่คณะ และคณะอื่นด้วย2 เพื่อเก็บเกี่ยวประสบการณ์ สักครั้งสิ่งที่คาดหวังที่จะได้รับ จากการแข่งขันในครั้งนี้1 ประสบการณ์ แก่ผู้ขี่ และผู้จูน แล้วก็ทีมงาน2 ให้สังคมได้รับรู้ว่าเราก็ทำได้ และถูกต้อง ไม่ได้ไปแว๊นบนท้องถนน3 ความ เมา มัน เรื้อน 9ล9 ที่จะไดรับ ผลเสีย 1 เงิน 2 ชิ บหายไม่ว่าต้องการชื่อเสียง 555ผู้รับผิดชอบในเรื่องต่างๆ1 เจ้าของรถ คุณวิท 2 จูนนิ่ง คุณ สมพร บางหลวง3 สีและ อุปกรณตกแต่งเพิ่มความเรื้อน คุณ ภาณุพงษ์ ไทยแท้ และ คุณกานต์ จักรบุญมา4 ติดต่อประสานงาน เรื่อง ของ ที่พัก คุณ วสัน จงดีซื่อสัตร์5 รถบรรทุก คุณ สมพร บางหลวง6 เด็กเดินของ ไอ้โน๊ต7 กำลังใจจากทุกๆท่านในทีมครับ8 โปรเจคไดเร็คเตอร์ คุณ สรเจตน์ สินยวงเทศการแห่งการนอนดึก จะกลับมาเยือนเราอีกครั้ง ปล.ไม่ใช่จากบอลโลกนะ 555ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือเป็นอยางดีครับ มีความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง สรเจตน์ สินยวง โปรเจคไดเร็คเตอร์
    รับแซ้บ ลงขำๆแต่ขับเอาจิง 555

jhg
    วัตถุประสงค์
    1 เพื่อให้เกิความกลมเกลียวในหมู่คณะ และคณะอื่นด้วย
    2 เพื่อเก็บเกี่ยวประสบการณ์ สักครั้ง
    สิ่งที่คาดหวังที่จะได้รับ จากการแข่งขันในครั้งนี้
    1 ประสบการณ์ แก่ผู้ขี่ และผู้จูน แล้วก็ทีมงาน
    2 ให้สังคมได้รับรู้ว่าเราก็ทำได้ และถูกต้อง ไม่ได้ไปแว๊นบนท้องถนน
    3 ความ เมา มัน เรื้อน 9ล9 ที่จะไดรับ
    ผลเสีย
    1 เงิน
    2 ชิ บหายไม่ว่าต้องการชื่อเสียง 555
    ผู้รับผิดชอบในเรื่องต่างๆ
    1 เจ้าของรถ คุณวิท
    2 จูนนิ่ง คุณ สมพร บางหลวง
    3 สีและ อุปกรณตกแต่งเพิ่มความเรื้อน คุณ ภาณุพงษ์ ไทยแท้ และ คุณกานต์ จักรบุญมา
    4 ติดต่อประสานงาน เรื่อง ของ ที่พัก คุณ วสัน จงดีซื่อสัตร์
    5 รถบรรทุก คุณ สมพร บางหลวง
    6 เด็กเดินของ ไอ้โน๊ต
    7 กำลังใจจากทุกๆท่านในทีมครับ
    8 โปรเจคไดเร็คเตอร์ คุณ สรเจตน์ สินยวง
    เทศการแห่งการนอนดึก จะกลับมาเยือนเราอีกครั้ง ปล.ไม่ใช่จากบอลโลกนะ 555ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือเป็นอยางดีครับ มีความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
    โปรเจคไดเร็คเตอร์
    เขียน นามสกุลผมผิดพี่ จงดีซื่อสัตย์ ไม่ใช่ สัตร์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ผมขอเข้าร่วมอีกหน่วยงานครับ ฝ่าย entertrainer ครับ

ไปแน่นอนครับ ไปกี่โมงบอกด้วยครับ
    ผมน่าจะไปวันเสาร์บ่ายๆๆอะพี่นาย แต่ถ้าพี่นายมาตามมืดๆๆได้แต่ระวังกันหน่อยนะ ไม่งั่น ตามมาเช้าๆก็ได้พี่

แพ้-ชนะ ไม่สำคัญ เอามันและฮ่า ไว้ก่อน
    ล้อเขียวท้อนแสง ดุมชมพูท้อนแสง สติกเกอร์ ลูกเทวดาสีเขียว เอาให้แมร่ง เรื้อนๆๆไปเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    สีแสบตาระวังโดนเตะนะครับ ฮ่าๆ
    ไม่ใช่ละพี่นั่นในกบละ ห้าม ฟลัด ห้ามเกรียนนะคับ 555

et เอาด้วยไหมงานนี้ ลง2คันไปเลยพี่ อิอิ ของที่สั่งได้แล้วนะ พี่แบงบอก อิอิ
    ท่อ คาบู ไฟ พี่เจต เอารถไป 3-4 วัน พร้อม ลง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แบงค์ px150 : 07-06-2010 เมื่อ 00:16

Member STARBUZKS's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ motec. อ่านข้อความ
    จัดไปครับ ลูกเทวดา racing team

อย่าลืม jackass

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ STARBUZKS อ่านข้อความ
    อย่าลืม jackass
    รอบหน้าไป ร้านน้องกันตานัย 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แบงค์ px150 : 07-06-2010 เมื่อ 02:34

Bookmarks