ย้ายสถานที่ งานผีตาโขน กลุ่ม chly feerdom

ชื่อกระทู้: ย้ายสถานที่ งานผีตาโขน กลุ่ม chly feerdom

Junior Member BOWW_CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    BOWW BIKE
    ขอบคุณ
    0

Wink ย้ายสถานที่ งานผีตาโขน กลุ่ม chly feerdom

สถานที่ใหม่ วันใหม่ ชื่องานเปลี่ยนใหม่เป็น มู่เฮามารวมพลคนสองล้อ CLASSIC & BIGBIK 26-27 มิ.ย 53
    ณ. โบนันซ่า ฟิชชิ่งปาร์ค
    อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
    กลุ่ม Chaly Freedom ขอเชิญชวน ชาวสองล้อทุกท่าน พบปะและแลกเปลี่ยนวิสัยทัศเพื่อเชื่อมไมตรีสัมพันธ์ อย่างพี่ฉันท์น้อง
    เที่ยงวันยันเที่ยงคืน มีกิจกรรมให้ร่วมสนุก
    มีดนตรีโฟล์คซอง สลับ วงสดริง วงสกา วงอินดี้ ตลอดทั้งวัน
    กลางคืนบนเวทีพบกับ....วง… สกา มาร่วมกัน chlik chlik chlik
    ค่าลงทะเบียน100บาท *100 คนแรกที่ลงทะเบียนเข้างานจะได้รับเสื้องานท่านละ 1 ตัวฟรีๆ*

จุดประสงค์ในการจัดงาน
    1.เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดีแด่ในหลวง
    2.เพื่อเป็นการอนุรักษ์รถจักยานยนต์และรถโบราณต่างๆ
    3.เพื่อพบปะและแลกเปลี่ยนวิสัยทัศอย่างพี่ฉันท์น้อง
    4.เพื่อสะสมทุนสร้างฝายกั้นน้ำถวายในหลวง
    5.เพื่อสมทบทุนการศึกษาเพื่อน้องๆ
    6.เพื่อรณรงค์การขับขี่อย่างปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BOWW_CLASSIC : 09-06-2010 เมื่อ 01:08 เหตุผล: งานที่ โคราช 26-27 มิ.ย53

Senior Member combin1234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ย้ายจริงๆ ใช้ ป่ะ คร๊ฟ ??

** ชีวิตคือการเดินทาง ประสับการณ์อยุ่ข้างหน้า **

Junior Member เยี่ยงเทพ bike's Avatar
    สถานที่
    BOWW BIKE
    ขอบคุณ
    0

ครับย้ายจริงครับ

noO~kWan Kwan@Loei's Avatar
    สถานที่
    เลย @ โคราช
    ขอบคุณ
    0

ย้าย ยังงัย กะ ไป เหมือนเดิม
    .:.

Member mscmax's Avatar
    สถานที่
    แวงใหญ่สองล้อคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอกำหนดการด้วยนะครับ

ขอดูกำหนดการ อย่างละเอียดหน่อยครับ จะได้บอกเพื่อนถูก

Junior Member เยี่ยงเทพ bike's Avatar
    สถานที่
    BOWW BIKE
    ขอบคุณ
    0

ย้ายมาจาก .ภูเรือ จ.เลย มาที่ จ.นครราชสีมา

มู่เฮามารวมพลคนสองล้อ CLASSIC & BIGBIKE

PARTY #2

27 มิ.53. โบนันซ่า ฟิชชิ่งปาร์ค อ.ปากช่อง

.นครราชสีมา
    กลุ่ม Chaly Freedom ขอเชิญชวน ชาวสองล้อทุกท่านพบปะและแลกเปลี่ยนวิสัยทัศเพื่อเชื่อมไมตรีสัมพันธ์อย่างพี่ฉันท์น้อง
    เที่ยงวันยันเที่ยงคืนมีกิจกรรมให้ร่วมสนุก ประกวดรถทุกรุ่น
    มีดนตรีโฟล์คซอง สลับ วงสตริงวงอินดี้ วงสกา มาร่วมกัน

chlikchlik chlik

Name:  1489 (1).jpg
Views: 1339
Size:  76.8 KB[IMG]file:///C:/DOCUME~1/ADMINI~1/LOCALS~1/Temp/msohtml1/01/clip_image002.jpg[/IMG]

ค่าลงทะเบียน 100บาท รับของที่ระลึก อาร์ม สติ๊กเกอร์

ป้ายแขวนคอ

*100 คนแรกที่ลงทะเบียนเข้างานจะได้รับเสื้องานท่านละ 1 ตัวฟรีๆ*

เบอร์สอบถาม 081-7017352 นาย 082-1235153 ป๋อง

080-0076827 บอม 086-9947825 เกมส์ บำเหน็จ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เยี่ยงเทพ bike : 21-06-2010 เมื่อ 03:34

สถานที่
    BOWW BIKE
    ขอบคุณ
    0

ย้ายจาก .ภูเรือ จ.เลย มาที่ จ.นครราชสีมา
    มู่เฮามารวมพลคนสองล้อCLASSIC & BIGBIKE ครั้งที่ 2
    27 มิ.53 ณ ฟิชชิ่งปาร์ค อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
    กลุ่ม Chaly Freedom ขอเชิญชวน ชาวสองล้อทุกท่านพบปะและแลกเปลี่ยนวิสัยทัศเพื่อเชื่อมไมตรีสัมพันธ์อย่างพี่ฉันท์น้อง
    เที่ยงวันยันเที่ยงคืนมีกิจกรรมให้ร่วมสนุก
    มีดนตรีโฟล์คซอง สลับ วงสตริงวงอินดี้ วงสกา มาร่วมกัน chlikchlik chlik
    ค่าลงทะเบียน 100บาท
    *100 คนแรกที่ลงทะเบียนเข้างานจะได้รับเสื้องานท่านละ 1 ตัวฟรีๆ*
    จุดประสงค์ในการจัดงาน
    1.
    เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดีแด่ในหลวง
    2.
    เพื่อเป็นการอนุรักษ์รถจักยานยนต์และรถโบราณต่างๆ
    3.
    เพื่อพบปะและแลกเปลี่ยนวิสัยทัศอย่างพี่ฉันท์น้อง
    4.
    เพื่อสมทบทุนการศึกษาเพื่อน้องๆ
    5.
    เพื่อรณรงค์การขับขี่อย่างปลอดภัยเปิดไฟใส่หมวก
    กำหนดการ
    วันเสาร์ที่ 26-27 มิ.ย 2553
    เวลา 08.00 น. เชิญร่วมลงทะเบียนรับของที่ระลึก
    เวลา 12.00 น. บนเวที โฟล์คซอง สลับกับวงสตริง ตลอดทั้งวัน
    เวลา 15.30 น. ลงทะเบียนประกวดรถรุ่นต่างๆ
    รายการประกวดรถ
    -
    รถผู้ชายเดิม ทะเบียนแท้ - ไม่จำกัด ซีซี อย่างละ 1 รางวัล - โมตาร์ด สวยงาม 1 รางวัล - รถผู้หญิงเดิม ทะเบียนแท้ - อย่างละ 1 รางวัล - รถ 400cc.up สวยงาม 1 รางวัล - รางวัลมาก่อน 1 รางวัล - รถผู้ชายสวยงาม - 1 รางวัล - รางวัลมาไกล 1 รางวัล - รถผู้หญิงสวยงาม - 1 รางวัล - รางวัลมาเยอะ ( ขับมาเอง ) 1 รางวัล - รถความคิดสร้างสรรค์ 1 รางวัล
    -
    มินิล้อเล็ก ชาลี สวยงาม 1 รางวัล - รางวัล Miss ซ้อนท้าย 1 รางวัล
    เวลา 19.00 น. ประธานในพิธีเปิดงาน พร้อมจุดเทียนถวายพระพรและมอบรางวัลต่างๆ
    เวลา 20.00 น. วงสกาจากขอนแก่น
    เวลา 21.30 น.แลกของที่ระลึก,ประมูลของ,ประกวด miss ตัดสินมอบรางวัล
    เวลา 22.30 น. วงสกาเต็มวง
    เวลา 00.00 น. แยกย้ายเข้าพัก
    วันอาทิตย์ที่ 27 มิถุนายน 2553
    เวลา 06.00 ร่วมรับประทานอาหารเช้า
    เวลา 08.00แยกย้ายเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ
    เบอร์สอบถาม 0817017352 นาย
    *หมายเหตุ* กรุณาขับรถให้สุภาพให้เกียรติเจ้าหน้าที่ และสถานที่ต่างๆด้วยนะครับ

Junior Member dear.erawan's Avatar
    สถานที่
    ปู่ซาน สเปเชียล MINIBIKE LOEI CLASSIC TEAM
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up อัฟคัฟ

เดี๋ยวช่วยอีกแรงค้าฟ
    งานดีๆยังงี้ไม่พลาด

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แวะม่ช่วยอัฟฟคร๊าฟฟ
    ผม เป้ ตัวแทนจาก ลุ่ม อิสระชน นนทบุรี นะคับ
    เดวส่งใจไปร่วมด้วยนะครับ
    ช่วงนี้ใกล้เปิดเทอมแล้วคงไม่ได้ออกทริปและคับ
    ต้องขอบคุณเพื่อนๆกลุ่ม ชาลร ฟรีด้อมด้วยครับ ที่โทรมาเชิญ เป็นผู้หญิงอ่าครับที่โทรมา
    ไม่รู้ว่าชื่ออะไรจะมะได้ แต่ยังไงก็เอาใจช่วยนะคับ
    สู้ๆๆๆ
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

noO~kWan Kwan@Loei's Avatar
    สถานที่
    เลย @ โคราช
    ขอบคุณ
    0

แวะ มา อัพๆๆๆๆๆ จ๊ะๆๆๆๆ
    .:.

รถเ่ก่า+ชีวิต =คลาสสิค โดนใจคลาสสิคสุดๆ's Avatar
    สถานที่
    บูรพาคอนสาร classic club CHAIYAPHUM
    ขอบคุณ
    0

Cool

จะ อพยบ กันไปแน่นนอน
    บูรพา คอนสารclassic club chaiyaphum
    รถคลาสสิคมีมาก แต่คนนีสัยคลาสสิคมีน้อย
    รถเ่ก่า+ชีวิต =คลาสสิค
    ภาพกลุมเราครับ

Member bombnangrong's Avatar
    สถานที่
    ตลาดสด บุรีรัีมย์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน บอมmcจังโก้

จังโก้คลาสสิค นางรอง บุรีรัมย์ ไปแน่คับพี่น้อง แล้วเจอกัลน๊ะคับ

Name:  เล็ก.jpg
Views: 1497
Size:  108.7 KB

Junior Member JOE FARo's Avatar
    สถานที่
    FARO classic club
    ขอบคุณ
    0

งานนี่ฟาโรพร้อมครับ
    เรามั่ยทิ้งกัน มิตรภาพและผองเพื่อน เราชาว FARO classic club 2008

Junior Member folkza888's Avatar
    สถานที่
    MCสนิมบันเทิงclassicเมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

Name:  Picture 005.jpg
Views: 874
Size:  43.4 KB

ขอไปดวยคนนะครับ

MCสนิมบันเทิงclassicเมืองเลย

Member bombnangrong's Avatar
    สถานที่
    ตลาดสด บุรีรัีมย์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน บอม mc จัวโก้ คลาสสิค

จังโก้ คลาสสิค กลุ่มรถเก่าอำเภอนางรอง จ.บุรีรัมย์

ออกตอนเย็นวันศุกร์คับผม ถึงงานคงค่ำๆๆๆ

แล้วเจอกัลคับ พี่น้อง mc (เหลือเสื้อให้หน่อยเด้อ55+)

Name:  เล็ก.jpg
Views: 762
Size:  108.7 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bombnangrong : 24-06-2010 เมื่อ 19:54

Bookmarks