******** ขาย c50 ถังแยก ทะเบียนโอน *********

ชื่อกระทู้: ******** ขาย c50 ถังแยก ทะเบียนโอน *********

MONKEY_RIDER MONKEY_RIDER's Avatar
    สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ******** ขาย c50 ถังแยก ทะเบียนโอน *********

Name:  c502.jpg
Views: 1496
Size:  150.8 KBขาย C50 ถังแยกทะเบียนโอนครับ ไม่ขาดต่อ ทะเบียนหมดใกล้ๆ สิ้นปีโน่นครับ
    สีทำใหม่มีลอกบ้าง เครื่องดี 50cc เดิม แปลง CDI แล้ว เกียร์ดี ไฟออกทุกดวง แตรดัง
    แต่งขอบโตรเมี่ยม ไฟเกียร์ว่างขึ้น ไมล์ไม่วิ่ง ไฟหน้า STANLEY แท้ ไฟเลี้ยวหน้าหลังของใหม่
    ไฟท้ายเป็นของ C70 ของใหม่ ลายเซ็นติดบังลม HONDA 50 ของใหม่ เบาะยาวของ C70 ใหม่ ตะแกรงหลังเดิม
    ถุงเท้าหน้าแต่งชุบโครเมี่ยม ดุมหน้า ดุมหลัง เครื่องปัดเงาแล้ว ล็อคคอใช้ได้ ล้อหน้า หลัง DID ใหม่ กระจกส่องหลัง
    ของ C100 ตะกร้าเหล็ก ล็อคบังลมชุบโครเมี่ยม ท่อมีสนิมบ้าง บังโซ่เดิม
    ขายราคา xxxxxxxxxxxxบาทครับ รถอยู่เชียงใหม่ครับ มาลองขี่ได้ทุกวันครับ 081-6722274 ครับ ขายเรื่อยๆ ครับ ไม่ได้ร้อนเงินครับ ใครจะโทรมาสอบถามข้อมูล หรือแลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับรถ C รุ่นต่างๆได้ครับไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ ขอโทรมาก่อนสี่ทุ่มนะครับพอดีทำงานประจำต้องตื่นเช้า น่ะครับ Name:  c501.JPG
Views: 1522
Size:  116.8 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MONKEY_RIDER : 19-06-2010 เมื่อ 17:46

MONKEY_RIDER MONKEY_RIDER's Avatar
    สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

Up ครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

รถคันนี้ผม เจอ มา กะ ว่าจะซื้อ แต่ มี คน เอาไป แล้ว แล้ว ก้อ เจอ แล้ว

เค้า จะ ขาย ฟหั้น 18000- 19000 ไม่ ทัน โชว์ ดี ไป นะ เอา มา ขาย แพง เกิน ไป

kenjii's Avatar
    สถานที่
    อิสระ บินเดี่ยวตลอด ^^
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ null_film อ่านข้อความ
    รถคันนี้ผม เจอ มา กะ ว่าจะซื้อ แต่ มี คน เอาไป แล้ว แล้ว ก้อ เจอ แล้ว

เค้า จะ ขาย ฟหั้น 18000- 19000 ไม่ ทัน โชว์ ดี ไป นะ เอา มา ขาย แพง เกิน ไป
    งง อ่ะครับ อธิบายใหม่ได้ป่ะครับ

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

ทุกคนมิสิทธิ์ในการแสดงความคิดเห็นครับ อาจคิดว่าถูกไป แพงไป หรือว่าเคยเห็นลงขายมาก่อนถูกกว่านี้ ผมอาจได้มาหลังจากที่ลงขายไปแล้วหลายๆ ทอดก็ได้ หรือรถคันที่คุณคิดว่าเอามาขายแพง เจ้าของทุกคนผ่านมาเขาเอาไปซ่อม มีค่าขนส่ง มีค่าเสียเวลา มีค่าเดินทาง หรือเอาไปแต่งอะไรมาเพิ่มบ้างก็ไม่แน่ หรือผมอาจซื้อมาสัก สองหมื่น แล้วลงขายสักสี่หมื่นก็เป็นได้ครับ ผมพอใจขายราคานี้ครับ ก็ลองไตร่ตรองดูดีๆนะครับ พอใจถูกใจ + มีเงิน ก็ซื้อครับ เข้ามาติชมได้ครับไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ ขายเรื่อยๆ ยังไม่ร้อนเงินครับ ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

หนาวเลย อิๆๆๆๆๆๆๆ

Member
    ขอบคุณ
    0

รถสวยช่วยดันครับ

อยากได้แต่ไม่มีตัง

แงว่ๆ

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ null_film อ่านข้อความ

ว้า!!!!!!มาอีกและ ไม่เอาน่าอย่าทำแบบนี้เลยครับ ไม่ดีหรอกครับ ทุกคนก็ต้องหากินกันทั้งนั้น ผมก็เป็นคนนึงนะที่ซื้อรถขายอยู่เรื่อยๆ
    คันไหนผมซื้อได้มีกำไรผมก็ซื้อ คันไหนผมซื้อไม่ทันก็คือไม่ทัน ไม่มานั่งเครียดแค้นว่าโดนตัดหน้าหรอก ของแบบนี้มันอยู่ที่จังหว่ะครับ ถ้าชอบถ้าโดนก็รีบซื้อแค่นั้นเพราะรถไม่ได้มีเยอะแยะ แล้วคุณไม่น่ามาบอกราคาแบบนี้นะครับ คุณก็ไม่รู้ว่าพี่เค้าทำไรเพิ่มไปบ้างนะ มาโพสแบบนี้ผมว่าไม่ถูกต้องและไม่แฟร์มากๆนะ ถ้าอยากรู้ต้นตอที่มาทุกอย่างคงไม่มีการซื้อขายกันอี กแล้วครับ อย่างคุณจะซื้อผลไม้ซักโลนึง คุณก็ต้องบอกว่า ป้า เมื่อวานผมเห็นป้าซื้อมาจากไร่โลละ 9 บาทเอง ทำไมวันนี้ตั้ง15บาท อย่างนี้เหรอครับ ไม่ไหวมั้งผมว่านะ อย่าทำเลยครับไม่ดีหรอกผมไม่รู้นะว่าคนอื่นจะคิดอย่า งไงแต่สำหรับผมผมว่าไม่ควรทำเลย

การลงทุนทุกอย่างมีความเสี่ยงครับ ไม่มีไรได้มาง่ายๆครับ โอย!!!!อินไปเปล่าวะเนี่ย โทษทีครับแต่ไม่ชอบจืงๆ
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

Member nu_malada's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถสวยมาก

งามแต้

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจและช่วย up ครับ + ขอบคุณทุกๆ ความเห็น + ของหลายๆ ท่านด้วยใจจริงครับ ยังขายอยู่เรื่อยๆ นะครับ

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MONKEY_RIDER อ่านข้อความ
    Name:  c502.jpg
Views: 1496
Size:  150.8 KBขาย C50 ถังแยกทะเบียนโอนครับ ไม่ขาดต่อ ทะเบียนหมดใกล้ๆ สิ้นปีโน่นครับ
    สีทำใหม่มีลอกบ้าง เครื่องดี 50cc เดิม แปลง CDI แล้ว เกียร์ดี ไฟออกทุกดวง แตรดัง
    แต่งขอบโตรเมี่ยม ไฟเกียร์ว่างขึ้น ไมล์ไม่วิ่ง ไฟหน้า STANLEY แท้ ไฟเลี้ยวหน้าหลังของใหม่
    ไฟท้ายเป็นของ C70 ของใหม่ ลายเซ็นติดบังลม HONDA 50 ของใหม่ เบาะยาวของ C70 ใหม่ ตะแกรงหลังเดิม
    ถุงเท้าหน้าแต่งชุบโครเมี่ยม ดุมหน้า ดุมหลัง เครื่องปัดเงาแล้ว ล็อคคอใช้ได้ ล้อหน้า หลัง DID ใหม่ กระจกส่องหลัง
    ของ C100 ตะกร้าเหล็ก ล็อคบังลมชุบโครเมี่ยม ท่อมีสนิมบ้าง บังโซ่เดิม
    ขายราคา 35,000.- บาทครับ (รุ่นนี้หายากแล้วครับถ้าผู้ที่เคยเล่นเคยศึกษาน่าจะ ทราบว่ารุ่น 50 ถังแยกนี้หายากแล้ว ส่วนมากจะเป็นถังรวม อีกอย่างถ้าใครมีรุ่นนี้แล้วปล่อยให้ทะเบียนขาดเกิน 10 ปี จะไม่สามารถจดทะเบียนใหม่ได้ ไม่เหมือนรุ่น 90 หรือ 70 เนื่องด้วยกฏหมายใหม่ที่ไม่ให้รถความจุ 50CC จดทะเบียนใหม่ได้ครับ ) รถอยู่เชียงใหม่ครับ มาลองขี่ได้ทุกวันครับ 081-6722274 ครับ ขายเรื่อยๆ ครับ ไม่ได้ร้อนเงินครับ ใครจะโทรมาสอบถามข้อมูล หรือแลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับรถ C รุ่นต่างๆได้ครับไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ ขอโทรมาก่อนสี่ทุ่มนะครับพอดีทำงานประจำต้องตื่นเช้า น่ะครับ Name:  c501.JPG
Views: 1522
Size:  116.8 KB

แหล่มครับ
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ up ต่อไป

สวยจังคับ

Senior Member เวสป้าน้อย's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สวย ครับ ผม

ช่วยดัน งามๆ

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณที่เข้ามาชมและช่วยดันนะครับ ยังขายอยู่ครับ ดันๆๆๆ

Bookmarks