-ขายเวสป้าสปิ๊น เหลื่ยม ท บโอน ไม่ขาดต่อ ไม่เเพง - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: -ขายเวสป้าสปิ๊น เหลื่ยม ท บโอน ไม่ขาดต่อ ไม่เเพง

Senior Member ohhyess's Avatar
    สถานที่
    ศรีราชา ล้อเล็ก (ขี้เมาคลับ)
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

แลก พี เอ๊ก ไหมคับ ท.บ. โอน ชลบุรีคับ

Senior Member ohhyess's Avatar
    สถานที่
    ศรีราชา ล้อเล็ก (ขี้เมาคลับ)
    ขอบคุณ
    0
    0

สนใจแลก ะ พีเอ็ก ไหมครับ ท.บ. โอน เต็ม

Senior Member dearly's Avatar
    สถานที่
    เเมงดานา
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน 5555555555555+

อะไรวะ
    อะไรไม่เข้าจัย
    โพสถามไว้ในบอร์ดปัญหาการใช้ ผิดตรงคนอยากรู้คนที่ถามรถต้องไม่ดีหรอไง
    รถดีถึงเอามาขาย
    ถามมันผิดตรงใหนคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ withkung อ่านข้อความ
    ขอโทดน่ะครับท่านเจ้าของกระทู้

ผมไม่ได้จะมาขัดขวางการขายรถของท่านหรอกครับแต่รถท่า นคันนี้ป่าวที่ท่านไปโพสถามไว้ในบอร์ดปัญหาการใช้งาน
    รถท่านมีปัญหาอะไรผมขอไม่พูดถึงละกันใครอยากทราบไปหา อ่านเอาเอง
    แต่สิ่งที่ผมอยากพูดคือไม่อยากให้มีการย้อมแมวขาย สีดี เครื่องเทพ อารายแบบนี้
    คือผมก็เป็นคนนึงที่เคยซื้อรถจาเวปนี้โดยการเชื่อใจ ไม่ได้ดูรถจริงเพราะอยู่ไกล จิงๆก็อยากดูแต่มานทำไม่ได้

คืออยากให้ซื้อขายกันด้วยความรู้สึกเดียวกันคือรักเว สป้า ไม่ใช่ขายเพื่อทำกำไร หรือหนี้ปัญหาที่ตนเองรับไม่ได้
    สู้ถ้าพูดความจริงว่ารถเป็นแบบนี้ ราคาเท่านี้ สบายใจกว่ามั้ยท่าน

ผมขอรบกวนท่านแค่นี้ครับผม

มีอะไรไม่พอใจด่าได้เลยครับผม with_en@hotmail.com ขอยอมรับทุกคำพูดของผมด้วยความจริงใจอย่างเต็มใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dearly : 11-07-2010 เมื่อ 20:26

Bookmarks