ขอเปลี่ยนแปลงสถานที่งานบางวัว - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอเปลี่ยนแปลงสถานที่งานบางวัว

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    เนื่องด้วยมีเหตุที่ไม่เอื้ออำนวยต่อสถานที่เดิมจึงท ำให้เราต้องย้าย
    สถานที่จากสวนวิภากมลตำบลบางวัวมาเป็น
    สนามกีฬาเทศบาลตำบลบางวัวคณารักษ์
    จึงเรียนมาเพื่อให้พี่น้องชาว2ล้อทุกท่านทราบ
    และขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย
    ขอขอบคุณ www.thaiscooter.com มานะโอกาสนี้ครับ
    รับทราบ แผนที่มีก็ดีนะไอ้น้อง คนแก่ได้ไปถูก
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวจะจัดให้ในไม่ช้านะลุงจอม อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    รับทราบ แผนที่มีก็ดีนะไอ้น้อง คนแก่ได้ไปถูก
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Member tee_mahachai's Avatar
    สถานที่
    mahachai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

แนบเอกสาร 1883374มหาชัยไปแน่คับ แล้วเจอกันเน้อพี่น้อง

weem's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีสังกัดแต่ใจมันรักรถเฒ่าคับ honda จงเจริญ
    ขอบคุณ
    0

ขอแผนที่หน่อยครับ คือ ผมอยู่บ่อวินจะวิ่งทางบายพาสยาวจนถึงอมตะนคร แล้วผมต้องไปทางไหนต่อ

หน้าที่หลักงานราชการ หน้าที่รองหัวหน้าครอบครัวที่ดี

คนที่เข้มแข็งที่สุด
    ไม่ใช่คนที่ไม่เคยร้องไห้จะเป็นจะตาย
    แต่..เป็นคนที่ทำเหมือนว่าตัวเอง "มีความสุขได้"
    ถึงแม้ว่า..."ข้างในหัวใจ" จริงๆแล้วมันจะ ''ไม่ใช่'' เลยก็ตาม... !!!

เจ็บแล้วร้องให้ ใครๆก็ทำได้ ...แต่เจ็บแล้วยิ้มได้ มันเจ๋งกว่ากัน เย๊อะ!!

Member ^^jx 8ริ้ว^^'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปๆๆ

อัพครับๆ
    No MoRe Tear

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แล้วพบกันนะชาวแปดริ้วเหมือนกัน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ^^jx 8ริ้ว^^ อ่านข้อความ
    ไปๆๆ

อัพครับๆ
    ได้ครับเดี๋ยวจะลงให้นะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weem อ่านข้อความ
    ขอแผนที่หน่อยครับ คือ ผมอยู่บ่อวินจะวิ่งทางบายพาสยาวจนถึงอมตะนคร แล้วผมต้องไปทางไหนต่อ
    แล้วพพบกันนะครับทีมงานมหาชัย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tee_mahachai อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 1883374มหาชัยไปแน่คับ แล้วเจอกันเน้อพี่น้อง
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member
    สถานที่
    บัวใหญ่สองล้อเก่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รอๆๆ อีกไม่นานๆๆ

สู้ๆๆนะบิ๊กๆๆ และชาวบางวัว

BUAYAI CLASSIC
    TEAM
    NAKHON RATCHASIMA
    บัวใหญ่สองล้อเก่า

เงียบก้อพัง ดังก้อพัง!!!!!!

http://buayaiclassic.hi5.com

ขับด้วยจัย ไปด้วยเงิน จิ จ๊ะ จิ จ๊ะ
    คนบางคนเกิดมาเพื่อที่จะเป็นอะไรได้หลายอย่าง เเต่จะมีสักกี่คนที่เกิดมาเพื่อเป็น.."ตำนาน"

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาช่วยอัฟฟฟฟคร๊าฟผมคุณบิ๊ก
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

Senior Member
    สถานที่
    Slam boys
    ขอบคุณ
    0

ย้าย ไป ใหน ยังไง ก็ไป

อิอิอิ เจอ กัล ครับๆ

.M. SLAM BOYS CLASSIC CLUB .C.

ชมรมรถเก่าประโคนชัย

http://SlamBoysClassic-CluB.hi5.com

การรักจะทำให้ชีวิตมีความสุข..
    ต้องรู้จักเก็บรักษาความหลังนั้นไว้ให้ดี
    จงอย่าให้ความขัดแย้งเล็กๆ

..น้อยๆ..มาทำลายมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่

คนรักษ์ของเก่า's Avatar
    สถานที่
    ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ

รับทราบครับ
    แล้วเราจะได้พบกัน
    นายชิงชัย ศรีประไพ
    ธ.กรุงเทพ เลขบัญชี 2120749284 สาขาอินทรารักษ์
    สอบถามหรือสั่งของ 080-5933553 แชมป์
    ***หมายเหตุ ของที่สั่งไว้จะส่งทุกวันพุธ***
    หรือดูของได้ที่

เจอกันยิ้มให้ ทักทายกัน รถคุณพังกูยันให้

Senior Member QQAEQQ's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม สับปะรดปราณ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    เนื่องด้วยมีเหตุที่ไม่เอื้ออำนวยต่อสถานที่เดิมจึงท ำให้เราต้องย้าย
    สถานที่จากสวนวิภากมลตำบลบางวัวมาเป็น
    สนามกีฬาเทศบาลตำบลบางวัวคณารักษ์
    จึงเรียนมาเพื่อให้พี่น้องชาว2ล้อทุกท่านทราบ
    และขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย
    ขอขอบคุณ www.thaiscooter.com มานะโอกาสนี้ครับ
    รับทราบครับ

ยังไงขอแผนที่ด้วย

em97 สับปะรดปราณ คลาสสิค มาด้วยใจและต้องไปให้ถึงem97

Member navin's Avatar
    สถานที่
    สะพานสั้น_Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ไม่ใช่ปัญหาหรอกคับ
    ไปชัวร์ แค่เรื่องสถานที่เอง

Member navin's Avatar
    สถานที่
    สะพานสั้น_Classic Club
    ขอบคุณ
    0

เปลี่ยนอย่างงัยก็ไปคับผมมมม
    Name:  สมาชิกสะพานสั้น.jpg
Views: 116
Size:  69.7 KB

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ QQAEQQ อ่านข้อความ
    รับทราบครับ

ยังไงขอแผนที่ด้วย
    แหม้คุณเต้... แวะมาหาผมที่ม.หัวเฉียว มานอนด้วยกันก็ได้นะครับ

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

Junior Member nutbbaa123's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้ว เจอ กัน ครับ ผม

ไป แน่ นอน ครับ

กะ ว่า จะ เที่ยว ยาว เลย
    ไปไหน ไป หมด ถ้า ตังหมดก็อดไป

Bookmarks