[ ขาย ] Cst บริการ tattoo รับสัก ด้วยคุณภาพมาตฐานจริง ดูงานก่อนตัดสินใจได้ครับ

ชื่อกระทู้: Cst บริการ tattoo รับสัก ด้วยคุณภาพมาตฐานจริง ดูงานก่อนตัดสินใจได้ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking Cst บริการ tattoo รับสัก ด้วยคุณภาพมาตฐานจริง ดูงานก่อนตัดสินใจได้ครับ

CST Tattoo รับสัก หรือแก้งานสัก ด้วยผลงานที่มีคุณภาพ ดูงานก่อนตัดสินใจได้ครับ ราคาไม่แรงครับ

ใช้เครื่องมือ คุณภาพ จากอเมริกาครับ สั่งเอง สีของแท้จากอเมริกา (ดำdynamic silver black starbrite intenze classic)

ครื่องมือ กระบอก ผ่านการฆ่าเชื้อเหมือนทางการแพทย์ ด้วยน้ำยายูโมเนียม 10 นาที (ปราศจาก HIV virus B C) 100 เปอเซนต์

งานได้ทุกแนวครับ โดยเฉพาะ oldschool new skull mexican หรือ ญี่ปุ่น รับแก้งาน หรือออกแบบงานคัสตอมใหม่ ไม่ซ้ำใคร

ประสปการณ์การทำงาน ย่านสวนลุมไนท์ คนต่างชาติล้วนๆ มั่นใจได้เรื่องฝีมือครับ

ตัวอย่างงาน

ตัวอย่างงานครับ ไม่เคยนำงานจากเมืองนอกมาใช้เป็นงานตัวเองครับ
    งานทุกงานรับประกันฝีมือครับ ความสะอาดเทียบเท่าร้าน ตามข้าวสาร ซึ่งเน้นคนต่างชาติ 100 เปอเซนต์
    ราคาไม่แรงครับ โทรสอบถามได้ที่ 086 666 9253 aof ตลอด 24 ชม รับปรึกษางาน ไม่ทำไม่เปนไรครับ
    หรือถ้าไม่กล้าคุย ส่งเมล์มาที่ [email protected] :P
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

targoodman's Avatar
    สถานที่
    PheTcHaBuRi_GooDMaN_CLuB ยิ้มแย้มยีนส์
    ขอบคุณ
    0

ร้านอยู่แถวไหนครับ

Bookmarks