ใครเคยซื้อของกับคุณโอ๊ค burning แล้วได้ของห่วยๆบ้างครับหรือเป็นความซวยของผมคนเดียว

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ใครเคยซื้อของกับคุณโอ๊ค burning แล้วได้ของห่วยๆบ้างครับหรือเป็นความซวยของผมคนเดียว

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ใครเคยซื้อของกับคุณโอ๊ค burning แล้วได้ของห่วยๆบ้างครับหรือเป็นความซวยของผมคนเดียว

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

oaksra's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ซื้ออะไรไปครับ เอามาคืนได้เลยครับ ถ้าห่วยหรือไม่ดี ผมจะเอาเนคืนให้ทุกบาทเลยครับ ขอโทษที่ทำให้ไม่สบายใจครับ
    @การอยู่ร่วมกันบนโลกนั้นไม่ง่ายแต่การเข้าใจและยอมร ับกันก็ไม่ยากเหมือนกัน@

สนใจติดต่อ โอ๊ก 081-7645024

นาย ชนิตย์พล สีนิคม ธนาคาร กรุงเทพ สาขาสันกำแพง เลขที่บัญชี 357-0-84362-7

baimond's Avatar
    สถานที่
    ท่าใหม่ ก้าวหน้า
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ใจเย็นๆครับมีอะไรโทรไปคุยกับคุณโอ๊กเลยครับ พ่อค้าคนนี้คุยง่ายครับ
    Tel.086-1544131 สำราญ เว้นชั่ว
    ธ.กรุงเทพ 519-0-20536-8 สาขาท่าใหม่
    __________รับสั่งอะไหล่แต่ง SR400 มือหนึ่ง จากญี่ปุ่น ราคากันเองครับ____________

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    Bangbuathong Classic Club
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oaksra อ่านข้อความ
    ซื้ออะไรไปครับ เอามาคืนได้เลยครับ ถ้าห่วยหรือไม่ดี ผมจะเอาเนคืนให้ทุกบาทเลยครับ ขอโทษที่ทำให้ไม่สบายใจครับ

มีความรับผิดชอบมากครับ
    Bangbuathong Classic Club
    dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

Senior Member highligh2009's Avatar
    สถานที่
    kick start จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0
    0

sr kickstart จันทบุรี กูรักษ์ SR จันทบุรี
    บอดกลุ่ม http://forums.212cafe.com/baimond/
    sneaker_art@hotmail.com
    TEL 085-2849051

คนหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    ขับคนเดียว ไม่เที่ยวไกล
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aei@sr อ่านข้อความ
    ก่อนจะตั้งกระทู้ได้โทรคุยกับ พี่โอ๊ค รึยังคับ...
    มีปัญหาน่าจะคุยกันก่อน คับผม
    ...I LOVE DATSUN-THAILAND...

!!! อยากได้ อยากมี แต่...ไม่อยากเหมือนคัย นี่แหละ my style !!!

rithisak's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

รถเก่า รถคลาสสิค เป็นรถหลายมือหลายปี
    ของแแบบนี้ จะให้ดีๆ เหมือนใหม่คงไม่ได้

ถ้าคนขายไม่หมกเม็ดฃฃคนซื้อดูรูปดูสภาพแล้ว ตกลงราคาแล้ว

ไม่มีคนมาเอาปืนจี้ให้ซื้อ
    ตอ้งดูเอาเองดีๆ

ที่สำคัญอย่าตั้งความหวังกับรถเก่าไว้เกินไปไม่งั้น ไปออกรถใหม่ดีกว่า

รถเก่าซื้อไปแล้วถ้าจะเอาแบบใจ ต้องไปทำเพิ่ม

ของแแบบร้เห็นใจทั้งคนซื้อคนขายแหละครับ อย่างไรก็ขอให้เข้าใจกัน

สังคมจะงดงาม

ดูแล้วกรณีนี้ท่านคนขายดีมากครับ อกมารับผิดชอบ ขอชมครับ แบบนี้แหละครับ สังคมที่ดีงาม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rithisak : 11-06-2010 เมื่อ 13:25
    อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aei@sr อ่านข้อความ
    ไม่มีอะไรนี่ครับ ของดีกว่าที่เห็นด้วยซ้ำ ล้างปัดเงามาอย่างดี โทรไปคุยกะเค้าก่อนครับ ใจเย็นๆ

Senior Member mafia maha's Avatar
    สถานที่
    maha
    ขอบคุณ
    0
    0

ตั้งกระทู้แรงไปหน่อยป่าวน่าจะเข้าใจผิดลองโทรคุยกัน ดีกว่าคับ

uno555's Avatar
    สถานที่
    ( MO_SO ) Club
    ขอบคุณ
    0
    0

แรงจังผมก้อซื้อของเค้าบ่อยนะ มีอะไรโทรไปคุยกับโอ๊ดเค้าได้ไม่น่าจะมีปัญหา คงเข้าใจกันผิดมั้ง
    แล้วซื้ออะไรไปครับ
    .................................................. ...........Aun' Mo_So Club.................................................. ....
    .................................................. ......... ...Biker Boys.................................................. ...
    .......................Cafe it My life

Senior Member Redhot99's Avatar
    สถานที่
    redhot99
    ขอบคุณ
    0
    0

ซื้ออะไรไปคับเอารุปมาดูมาตั้งกระทู้แบบนี้คนโดนเค้า เสียหายนะคับ..ลองคุยกันก่อน
    REDHOT99
    4028614748 Tanakorn chaitasanakris. 087-9966227..

[/COLOR] " เล่นเพราะรัก รักที่จะเล่น "
    http://www.facebook.com/#!/Redhot99

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ผมเคยซื้อเคยขายกันอยู่บ้างนะครับ
    แต่ไม่เคยมีปัญหาเลยนะครับตรงๆดีคุยง่ายมาก ลองคุยกันดีกว่าครับ
    กระทู้แรงไปนิดครับ

ขอบคุณ
    0
    0

ผมชื่อชัยอุบลซื้อของกับคุณโอ๊คมี ems ชื่อผมหน้า 82 ของคุณโอ๊ค บอกของมือสองสภาพดี สภาพก็อย่างที่เห็นนะครับโทรไปหาก็ไม่รับName:  IMG_2262.jpg
Views: 348
Size:  134.3 KBName:  IMG_2260.jpg
Views: 345
Size:  135.5 KBName:  IMG_2261.jpg
Views: 359
Size:  136.0 KBName:  IMG_2260.jpg
Views: 345
Size:  135.5 KBผมโพสรายละเอียดเพิ่มอีกกระทู้ข้างบนนะครับ

ขอบคุณ
    0
    0

อุตส่าห์เก็บเงินซื้อของแต่งรถ เลือกซื้อกับเจ้าที่มีข้อมูลเยอะๆมีเพื่อนๆเข้าชมมาก ๆน่าเชื้อถือ มีดาวรับรอง เพื่อป้องกันการถูกหลอก ยังทำกันได้ครับ ราคาก็ไม่แพงนะครับตอนคุยกันกระจกก็ 1300 บังโคลน 1500 ปลอก 400 บอกของมือสองสภาพดีดูเอาเองล่ะกันครับของสภาพแบบนี้ เป็นเพื่อนๆจะกล้าขายให้คนอื่นมัยครับ
    ถ้าเป็นลูกผู้ชายจริงก็โอนเงินคืนให้ผม ผมจะส่งของคุณคืนไป
    นายชัยอุบล ธ.ไทยพานิชย์ เลขที่บัญชี 9472061937
    แล้วควรจะขอโทษผมด้วยนะบอกผมหน่อยทำมัยคุณโอ๊คทำอย่างนี้กับผมทีกับคนอื่นยั งทำดีได้ขายของก็รักษามาตรฐานให้ตลอดไปสิครับ ซื่อกินไม่หมดคดกินไม่นานยังใช้ได้เสมอนะครับคุณโอ๊คName:  IMG_2259.jpg
Views: 336
Size:  135.0 KB Name:  IMG_2258.jpg
Views: 336
Size:  132.8 KB

Member bigbrathorsr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

คืนเงินดีกว่าครับ
    เมื่อผู้ซื้อไม่พอใจสิ่งของที่รับ
    จะได้จบกันครับ

ความฝันอันสูงสุด
    ขอฝันใฝ่ ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึก ทุกเมื่อ ไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์ รุกโรมโหมกายใจ
    ขอฝ่าฟัน ผองภัย ด้วยใจทะนง จะแน่วแน่แก้ไข ในสิ่งผิด จะรักชาติ จนชีวิต เป็นผุยผง
    จะยอมตาย หมายให้ เกียรติดำรง จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา ไม่ท้อถอย คอยสร้าง สิ่งที่ควร
    ไม่เรรวน พะว้าพะวัง คิดกังขา ไม่เคืองแค้น น้อยใจ ในโชคชะตา ไม่เสียดาย ชีวา ถ้าสิ้นไป
    นี่คือ ปณิธาน ที่หาญมุ่ง หมายผดุง ยุติธรรม อันสดใส ถึงทนทุกข์ ทรมาน นานเท่าใด
    ยังมั่นใจ รักชาติ องอาจครัน โลกมนุษย์ ย่อมจะดี กว่านี้แน่ เพราะมีผู้ ไม่ยอมแพ้ แม้ถูกหยัน
    ยังคงหยัด สู้ไป ใฝ่ประจัญ ยอมอาสัญ ก็เพราะปอง เทิดผองไทย

Bookmarks