ตามล่ามหาสมบัติ - หน้า 10

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตามล่ามหาสมบัติ

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ไม่ต้องห่วงค๊า

เวลาเจ๊ไปหาสมบัติ จะไปด้วยคัมภีร์อรหัน

พร้อมกับคำถามสุด Classic ทุกครั้ง

มีอะไรที่เกี่ยวกับ Mazda 800 ไหมค๊า

เจ๊เอาทุกอย่าง และทั้งหมดที่มี 555555555
    ข้างบ้านผมมีลุงคนหนึ่งอายุ 70 กว่าปีแล้วเจ๊ตอนวัยรุ่นลุงแกเคยขับ800 ส่งคนโดยสารอยู่ ตอนนี้แกอยู่คนเดียว
    เอามั๊ยเจ๊....

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ขอไปล่าพระเอกตัวจิง ด้วยคนครับ มีสายโทรตาม บายๆ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ข้างบ้านผมมีลุงคนหนึ่งอายุ 70 กว่าปีแล้วเจ๊ตอนวัยรุ่นลุงแกเคยขับ800 ส่งคนโดยสารอยู่ ตอนนี้แกอยู่คนเดียว
    เอามั๊ยเจ๊....

กรรม

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ผมว่าเจ๊ไม่ต้องไปหาสมบัติที่ใหนแล้วครับ เจ๊ขับรถไปบางแคที่เดียวจบเลยเจ๊จะได้ทุกอย่าง ยกเว้นน๊อตตัว m ที่ยังหาไม่ได้ 5555555....
    บ้า.....น้ำมันเบนซินครับที่ยังผลิตไม่ได้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ผมว่าเจ๊ไม่ต้องไปหาสมบัติที่ใหนแล้วครับ เจ๊ขับรถไปบางแคที่เดียวจบเลยเจ๊จะได้ทุกอย่าง ยกเว้นน๊อตตัว m ที่ยังหาไม่ได้ 5555555....

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    กรรม
    เจ๊! เอาอะไหล่เด็ดๆ ของมาสด้า800 (ที่แอบไว้)ให้ดูหน่อย อยากเห็น......

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    เจ๊! เอาอะไหล่เด็ดๆ ของมาสด้า800 (ที่แอบไว้)ให้ดูหน่อย อยากเห็น......
    ท่านผู้ใหญ่บ้านครับ ช่วยบอกให้ชื่นใจหน่่อยสิครับว่าทำไมเราถึงต้องมีกรุ สมบัติเป็นของตัวเองครับ ผมไม่เข้าใจครับ 555 ทำไมเราไม่ไปซื้อตามตลาดกันแบบคนปกติเขาทำกันครับ แล้วอีเจ๊เป็นบ้าอะไรครับต้องมีกรุสมบัติ 55555

ผมลืมบอกอีเจีไปว่า ที่ผมมีสมบัติเยอะเพราะผมเอามาแต่งโรงรถของผมครับเพี ยงแต่ว่าร้านที่เขายกขยะให้ดันเป็นร้านใหญ่ไปหน่อยเท ่านั้นเอง - -"

Junior Member
    ขอบคุณ
    5

ใครบอกจ๊า

นี่มันลูกชิ้นยาง นายฮั่งเพ้งค๊าาาา

เรานั้นคงเป็นคู่กัน.เจ๊.มีลูกชิ้นยาง นายฮั่งเพ้ง..ผมมีลูกชิ้น.จากเมืองชาละวัน

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lambrettum อ่านข้อความ
    เรานั้นคงเป็นคู่กัน.เจ๊.มีลูกชิ้นยาง นายฮั่งเพ้ง..ผมมีลูกชิ้น.จากเมืองชาละวัน
    ขอโทษ.ครับ.เจ๊.ผมเองครับ.lambrettum.นั้นสมัครใหม่ล ืมเปลี่ยนอ่ะครับ...

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMBRETTUM อ่านข้อความ
    ผมก็มีลูกชิ้นเหมือนกัน จากร้านก๋วยเตี๋ยวดู๋ดี๋ครับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    ผมก็มีลูกชิ้นเหมือนกัน จากร้านก๋วยเตี๋ยวดู๋ดี๋ครับ
    ก๋วยเตี๋ยวดู๋ดี๋..ที่.พิดโลก.มีงี้มั้งก็คงจะดีนะเน ี้ย.จะไปกินทุกวันเลย
    น้องๆเล็กชิ้นล้วน.พิเศษ.ลูกชิ้นด้วย.อิอิอิ

Wowwww แต่ละคนสมบัติเยอะจางค๊าาาาาาา

อนา่คตพ่อค้า คงด่าพวกเราแน่ๆ

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    ก๋วยเตี๋ยวดู๋ดี๋..ที่.พิดโลก.มีงี้มั้งก็คงจะดีนะเน ี้ย.จะไปกินทุกวันเลย
    น้องๆเล็กชิ้นล้วน.พิเศษ.ลูกชิ้นด้วย.อิอิอิ
    ท่านก็มากินที่เมืองกาญซิ ครับ มีทั้งลูกชิ้นและจานน่ารักน่ารักแถมอีก แค่บอกว่าเป็นแฟนพันแท้ mazda
    คุณจะใด้สิทนั้นเดียวนี้ครับ
    แต่ถ้าคุณโทรหาเราตอนนี้คุณจะใด้รับ v.d.o พร้อมหนังสือแนะนำวิธีการใช้ฟรี สำหรับ 20 สายแรกเท่านั้น ด่วนของมีจำนวนจำกัด

รูป รูป    

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

Wowwww แต่ละคนสมบัติเยอะจางค๊าาาาาาา

อนา่คตพ่อค้า คงด่าพวกเราแน่ๆ
    ไม่ต้องรอถึงอนาคตหรอกท่านปุ๊ ทุกวันนี้ท่านพ่อค้ามันก็ด่าไอ้วีหนวดทุกวันอยู่แล้ว 5555 ของมีราคาเอามาแจกยังกะมันได้มาฟรี (ก็ได้มาฟรีจริงๆครับ) ตอนนี้ยังไม่รู้จะทำอะไรดีกับกองขยะ ได้แต่ภาวนาให้มันหมดไป คุณนายจะได้สบายใจ 555 แต่ยิ่งแจกไปเท่าไหร่ ก็มีจอมทัพนึกสนุกส่งมาเสริมทัพเรื่อยๆ จนต้องบอกว่า พี่พอเหอะ บางแคไม่มีรั้วครับเพ่ ไปรษณีย์มันเข้าๆออกๆทุกวัน ไม่ได้หลับไม่ได้นอน 555555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ไม่ต้องรอถึงอนาคตหรอกท่านปุ๊ ทุกวันนี้ท่านพ่อค้ามันก็ด่าไอ้วีหนวดทุกวันอยู่แล้ว 5555 ของมีราคาเอามาแจกยังกะมันได้มาฟรี (ก็ได้มาฟรีจริงๆครับ) ตอนนี้ยังไม่รู้จะทำอะไรดีกับกองขยะ ได้แต่ภาวนาให้มันหมดไป คุณนายจะได้สบายใจ 555 แต่ยิ่งแจกไปเท่าไหร่ ก็มีจอมทัพนึกสนุกส่งมาเสริมทัพเรื่อยๆ จนต้องบอกว่า พี่พอเหอะ บางแคไม่มีรั้วครับเพ่ ไปรษณีย์มันเข้าๆออกๆทุกวัน ไม่ได้หลับไม่ได้นอน 555555555

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks