อยากได้สติกเกอร์ + อาร์ม

ชื่อกระทู้: อยากได้สติกเกอร์ + อาร์ม

Junior Member aofdemo3's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Post อยากได้สติกเกอร์ + อาร์ม

ผมอยากได้สติกเกอร์กลุ่มอ่ะครับ แร้วก้อาร์มติดแขนด้วยครับ ไม่ทราบว่าผมจะไปติดต่อได้ที่ใครครับ....

Name:  5pw5Vz385058-02.jpg
Views: 1013
Size:  61.6 KB

c65* ร้าย ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aofdemo3 : 13-06-2010 เมื่อ 13:55
    [CENTER]
    FREEDOM BY HONDA C 65
    [FONT=Comic Sans MS][SIZE=6][COLOR=DimGray][FONT=Comic Sans MS]
    วิ่งดัง พังเงียบ

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ศรีตรัง Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aofdemo3 อ่านข้อความ
    ผมอยากได้สติกเกอร์กลุ่มอ่ะครับ แร้วก้อาร์มติดแขนด้วยครับ ไม่ทราบว่าผมจะไปติดต่อได้ที่ใครครับ....

Name:  5pw5Vz385058-02.jpg
Views: 1013
Size:  61.6 KB

c65* ร้าย ๆ
    สติกเกอร์ชมรมฯ หมดแล้ว ยังไม่พิมพใหม่ กะว่าจะพิมพ์ตอนจัดงานที่ตรัง ปลายปีนี้ อีก ส่วนอาร์ม ยังไม่ได้ทำครับ / รถสวยดีครับ
    AM A VEGAN AND GREEN - SAVE THE WORLD
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณตรัง (ศรีตรัง ClassicClub)
    คลิ๊กที่นี่ www.thaiscooter.com/club/sritrang

Junior Member aofdemo3's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danwin999 อ่านข้อความ
    สติกเกอร์ชมรมฯ หมดแล้ว ยังไม่พิมพใหม่ กะว่าจะพิมพ์ตอนจัดงานที่ตรัง ปลายปีนี้ อีก ส่วนอาร์ม ยังไม่ได้ทำครับ / รถสวยดีครับ
    ขอบคุณครับ งานจะจัดขึ้นเมื่อไรอ่ะครับ
    [CENTER]
    FREEDOM BY HONDA C 65
    [FONT=Comic Sans MS][SIZE=6][COLOR=DimGray][FONT=Comic Sans MS]
    วิ่งดัง พังเงียบ

Senior Member trangoldbike's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณตรัง
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aofdemo3 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ งานจะจัดขึ้นเมื่อไรอ่ะครับ
    เมื่อไหร่หรอครับ อยากทราบเหมือนกันครับ

Bookmarks