อยากทราบอาการครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากทราบอาการครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากทราบอาการครับ

อยากรู้ว่าถ้าเราผสม 2T มากไป รถจะมีอาการยังงัย และถ้าผสมน้อยไปอาการเป็นยังงัย บ้างครับ ::

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

ถ้าผสม ออโต้ลูปเยอะเกินไป รถมันจาอืดครับ ควันจาขาวมากๆ เหมือนรถขายไก่ย่างเลย
    แล้วหัวเทียน เราจะบอดได้ง่าย
    แต่ถ้าเราผสมน้อยเกินไป มันก็นะ อาจทำให้สูบติดได้ครับ
    ผิดพลาดไปขอโทดด้วยครับบ
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    LAMMANIA029
    steve_wine@hotmail.com

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

แล้ว ถ้า เวลาซัดมา บางถ้า ออโต้ลูป ลงเยอะ มันก็จะวูป ไปเลยค่ะ......เหมือนลูกติด แต่ไม่ใช่ นะค่ะ

ขับเร็ว ก็เติมมากๆ ขับช้าๆก็เติมตามที่ตวงแล้วกัน

ที่ถามมาแสดงว่ายังเด็กอยู่ เดียวก็โต น๊ะจ๊ะ
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

ถ้าเติมบางไป เสียงเครื่องจะหอนด้วยนะจ๊ะ น้องจิน
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เวงกำ เครื่องมันแปลงร่างได้ด้วย..................อิอิ
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

[เอาคนไหนดี เลือกให้ถูกนะ

รูป รูป  
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

นู๋ต้องคนกลาง อย่างแรก ของปาดก่อนนะค่ะ แล้ว อย่างอื่นค่อยว่ากัน...........
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jinnyrit
    นู๋ต้องคนกลาง อย่างแรก ของปาดก่อนนะค่ะ แล้ว อย่างอื่นค่อยว่ากัน...........
    คนกลางจาเอาเบอร์เปล่าเดียวจัดให้
    คนนี้ก็มีนะนะ

รูป รูป  

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noimukdaharn
    อยากรู้ว่าถ้าเราผสม 2T มากไป รถจะมีอาการยังงัย และถ้าผสมน้อยไปอาการเป็นยังงัย บ้างครับ ::
    การเติม ออโต้ลูป เยอะจะทำให้หัวเทียนบอดง่าย แต่ถ้าเราเติมออโต้ลูปเยอะแต่เราซัดมากก็คงไม่เป็นไร แต่ควันจะเยอะให้ถอดมาดูหัวเทียน ถ้าเปียกก็แปลว่าเราใส่เยอะไป ใส่เยอะเปลือง
    การใส่น้อย แต่ใส่ถ้าวิ่งตามปกติก็คงจะไม่เป็นไร(ช้า) แต่ถ้าเกิดขับเร็ว(ซัด) มันอาจจะหนืดๆ และก็ตามด้วยลูกติด(สำหรับใส่น้อย) แต่ถ้าขี่ช้าก็คงไม่เป็นไร ใส่น้อยประหยัด
    แต่ก็ขึ้นอยู่กับความเหมาะสมกับการขับขี่ ถ้าไปทางไกลๆยาวๆควรใส่เยอะๆ
    ทางที่ดีดูหัวเทียนเป็นหลัก หัวเทียนขาว ใส่น้อยไป หัวเทียนสีแดงอิฐ พอดี หัวเทียนเปียก เยอะไป
    ***สำหรับรูปสาวข้างบนผมเลือก คนซ้าย-ขวา-ซ้าย-สุดครับจะหมั่นเติมออโต้ลูปเยอะๆ แต่หวังว่า ใส่เยอะๆยังไง ผมว่าลูกคงติดแน่ๆ!!!***
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lammania003 : 18-01-2006 เมื่อ 16:18
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    boylammania@hotmail.com
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yamapee1234
    [เอาคนไหนดี เลือกให้ถูกนะ
    ขอควบ 3 เลยล่ะกันนะครับ อิอิ
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA029
    steve_wine@hotmail.com

Bookmarks