....รวมพล Sr พระราม 2 มุ่งหน้าตลาดน้ำอัมพวา....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ....รวมพล Sr พระราม 2 มุ่งหน้าตลาดน้ำอัมพวา....

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....รวมพล Sr พระราม 2 มุ่งหน้าตลาดน้ำอัมพวา....

....ผมเป็นสมาชิกใหม่ ตอนนี้สามารถรวบรวม สมาชิกแถวพระราม2 ได้ 4 คนมีความคิดออกเดินทางเป็นกลุ่มเล็กมุ่งหน้าอัมพวาได ้นัดหมายกันไว้ วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2553 จะพบปะกันเพื่อเดินทาง จึงขอเชิญพี่น้องที่สนใจ รวมเดินทางไปกับเรา ด้วยครับ ขออนุญาตพี่ปันด้วยนะครับ วันอาทิตย์ล้อหมุน....

เบอร์โทรผม 0863190827 จ๊าส ผู้ร่วมเดินทาง ท๊อป เพชร เพื่อนเพชร และผม 4 คัน

Junior Member jeravat's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jaad34 อ่านข้อความ
    ....ผมเป็นสมาชิกใหม่ ตอนนี้สามารถรวบรวม สมาชิกแถวพระราม2 ได้ 4 คนมีความคิดออกเดินทางเป็นกลุ่มเล็กมุ่งหน้าอัมพวาได ้นัดหมายกันไว้ วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2553 จะพบปะกันเพื่อเดินทาง จึงขอเชิญพี่น้องที่สนใจ รวมเดินทางไปกับเรา ด้วยครับ ขออนุญาตพี่ปันด้วยนะครับ วันอาทิตย์ล้อหมุน....

เบอร์โทรผม 0863190827 จ๊าส ผู้ร่วมเดินทาง ท๊อป เพชร เพื่อนเพชร และผม 4 คัน
    อยากไปด้วยจังเลยคร้าบ แต่ผมไม่ว่าง ติดธุระที่ราม เอาไว้ทริปหน้าถ้ามีโอกาสคงได้ร่วมเดินทางด้วยนะคร้า บ
    จงทำวันนี้ให้เหมือนไม่มี วันพรุ่งนี้....

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ขับขี่ปลอดภัยทุกท่านครับ
    รวมกันไว้เยอะๆครับ ไว้ทริปใหญ่เดินทางไปด้วยกัน
    ช่วงนี้ค่อนข้างยุ่งครับคงไปด้วยไม่ได้
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Member narinfuk's Avatar
    สถานที่
    สโมสรล้อลมแห่งประเทศไทย
    ขอบคุณ
    0

อยากไปจัง แต่รถผม ยังปัดเงา ทำสีไม่เสร็จเลย t-t ปล. ท๊อป งานนี้ อู๊ด คงไปด้วยไม่ได้แล้วครับ รถยังไม่เสร็จดีเลย t-t
    ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตนเอง

To dare is to lose one's footing momentarily. Not to dare is to lose
    oneself.

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

....พี่ปัน เมื่อไหร่ทริปใหญ่ แจ้งล่วงหน้าหลายวันหน่อยนะครับ ไปด้วยแน่ๆคราวนี้....

สำหรับคนที่จะไปอัมพวา ทางสายรายงานว่า ท๊อปเป็นคนอัมพวา จะมีการเลี้ยงมะพร้าวน้ำหอมคนละลูกที่บ้านเขาด้วย ขับไปตั้งไกลเลี้ยงมะพร้าวคนละลูก สำหรับจุดนัดหมายก็เป็น ปั๊ม ปตท. เลยเซ็นทรัลพระราม2 ไปนะครับ ปั๊ม ปตท. อีกครั้ง เวลานัดเจอ 9.00 น. จอดรถไขน๊อตกันก่อน คราวไปอัมพวาครั้งก่อน น๊อตบังโคลนหลุด ไปส่วนผึ้งน๊อตไฟหน้าหลุด หุๆๆๆ หลุดทริปละตัว....

สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ทริปใหญ่ก็คงช่วงหน้าหนาวปลายๆปีครับ คอยดูในบอร์ดครับน่าจะล่วงหน้าเป็นเดือนครับ
    ยังไงไปกันเองอย่าลืมติดเครื่องมือปฐมพยาบาลเบื้องต้ นไปด้วยครับ พวกไขควง ประแจ หกเหลี่ยม น๊อต เรื่องหลุด ฉีก ขาด เป็นเรื่องปกติของ sr ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PaPaYa : 16-06-2010 เมื่อ 11:32
    PaPaYa

Senior Member Juk-ka-duy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaPaYa อ่านข้อความ
    ทริปใหญ่ก็คงช่วงหน้าหนาวปลายๆปีครับ คอยดูในบอร์ดครับน่าจะล่วงหน้าเป็นเดือนครับ
    ยังไงไปกันเองอย่าลืมติดเครื่องมือปฐมพยาบาลเบื้อต้น ไปด้วยครับ พวกไขควง ประแจ หกเหลี่ยม น๊อต เรื่องหลุด ฉีก ขาด เป็นเรื่องปกติของ sr ครับ
    อย่างที่ท่านประทานบอกล่ะคับ หลุด ฉีก ขาด เป็นเรื่องปกติ เพิ่มเติมนิดนึงคับ
    เตรียมลวดไปด้วยก้อดี(อันนี้ตัวประโยชน์)คับ ลองถามท่านประทานดู เค้าเจ็บมาเยอะ อิอิ

สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

เพิ่มเติมอีกนิดส์ สายรัด Cable tie ก็ช่วยได้ไม่น้อย

เจ็บ จำ ฝัง ใจ และ เจ็บที่อยากเจ็บ(อีก)

อยากได้ SR + SIDECAR ของตาหนึ่งว่ะยู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PaPaYa : 16-06-2010 เมื่อ 22:30
    PaPaYa

รถไม่แรง....แต่แฟนสวยยยยย เมาไม่กลับ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมตั๋งนะคับแจมด้วย1คันคับน้องใหม่....0865886335

ได้คุยกะคุนท๊อปแล้วคับ
    รถไม่แรง...แต่แฟนสวยคร๊าบบบบบบบบบ

Bookmarks