มีคนเล่นจักรยานโบราณอยู่แถวบางใหญ่บ้างครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มีคนเล่นจักรยานโบราณอยู่แถวบางใหญ่บ้างครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีคนเล่นจักรยานโบราณอยู่แถวบางใหญ่บ้างครับ

อยากทราบอ่าคับ ผมก็อยู่บางใหญ่คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rew999 อ่านข้อความ
    อยากทราบอ่าคับ ผมก็อยู่บางใหญ่คับ
    อยู่ถนนบ้านกล้วย-ไทรน้อยครับ

อยู่ซอยวัดพระเงินครับ

มาตรฐาน เรากับพี่อยู่บางบัวทองอะ

น่าจะนัดเจอกันบ้างก็ดีนะจะได้รู้จักกัน

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมอยู่ซอยวัดบางโค ก่อน ม.พระปิ่น 3

ผมอยู่ซอยวัดบางโค ซอยเดียวกับหมู่บ้านรัชชาอ่ะครับ ถ้ามาจากโลตัสบางใหญ่ อยู่ก่อนถึง ม.พระปิ่น 3 ว่างๆ นัดเจอกันได้นะครับ ผมเข้ามาอ่านเรื่อยๆ ครับ

Junior Member New-Yoon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rew999 อ่านข้อความ
    บางกรวย-ไทรน้อย พระราม5 ได้เปล่า!!!!

สนใจอะไร ทิ้งเบอร์ไว้ ก็ได้ แล้วจะโทรหา นะครับ

มาตรฐาน ผมอยู่ฝั่งตรงข้าม โลตัส

อยู่ลัดดารมณ์คับ 0816187111 นัดมาเลยเดียวไปจอยคับ

มาตรฐาน ถ้าจะนัดมาเจอกันดีไหมครับ

ผมคิดว่าถ้าจะให้สะดวกกันทุกคนคงต้องเป็นวันเสาร์ หรือไม่ก็วันอาทิตย์นะครับ เพราะทุกท่านคงจะหยุดงานนะครับสถานที่ที่ผมคิดว่าน่าจะเป็นกลางก็น่าจะเป็น ปั๊มเจ็ทบางใหญ่ฝั่งหมู่บ้านรัตนาครับ หรือท่าทุกท่านมีที่ไหนก็บอกกันมานะครับ เราจะได้นัดมาเจอกันสักทีครับ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อยู่ม.พระปิ่น 3 ค่ะ ซักปั๊มปิโตรนาสตรงข้ามหมู่น่าจะดี ปั๊มเจ็ท กลัวปั่นไม่ถึงอ่ะค่ะ....

มาตรฐาน รบกวนทุกๆ ท่านด้วยนะครับ

ผมว่าถ้าเราต้องการจะนัดเจอกันจริงๆ ลองทิ้งเบอร์เอาไว้ดีไหมครับจะได้นัดกันสะดวกครับ ผมชื่อตี๋ครับ เบอร์ผมครับจะได้นัดกันได้ง่ายขึ้นครับ 085-21-21-454

รูป รูป  

ผมอยู่ตลาดบางบัวทองทำไงถึงจะได้เจอกัน ซะที

มาตรฐาน ช่วยทิ้งเบอร์เอาไว้นะครับ

ขอเบอร์ทุกๆ คนได้ไหมครับ ผมจะได้โทรไปนัด วัน เวลา และสถานที่ ได้นะครับ จะได้เจอกันสะดวกและเร็วมากขึ้นนะครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tee-14 : 05-06-2008 เมื่อ 23:27

ผมอยู่บางบัวทองทำไงจะเจอกันได้ไง 0892177239

มาตรฐาน โทนมาเบอร์ผมได้ไหมครับ

คือตอนนี้มีพี่ที่อยู่หมู่บ้านพระปิ่น3 - พี่ที่อยู่ซอยวัดพระเงิน - พี่ที่อยู่แถวบางกร่าง - ที่อยู่ซอยวัดลาดปลาดุก ได้โทรมาหาผมแล้วนะครับ และยังมีพี่ที่อยู่แถวตลาดบางบัวทองอีก2-3คน ผมได้พูดคุยกับพวกพี่ๆเขาแล้วนะครับพวกพี่ๆคุยดีมากค รับ จากการสอบถามนะครับส่วนมากจะหยุดวัน เสาร์-อาทิตย์ซะส่วนใหญ่ครับ ขอให้มีคนที่อยู่แถวนี้โทรมาอีกสักพักนะครับ เราอาจจะได้เจอกันก็ได้นะครับใครที่ยังไม่ได้โพร์สเบ อร์ช่วยโพร์สเบอร์ไว้ด้วยนะครับเดียวผมโทรไปหาเองก็ไ ด้นะครับ จะได้มาพบปะ - พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ ขอบคุณครับเบอร์ผม 058-21-21-454 ชื่อนายตี๋ครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tee-14 : 25-09-2008 เมื่อ 12:51

มาตรฐาน ร่วมด้วยช่วยกันครับ

ใครที่อยู่ บางบัวทอง บางใหญ่ หรือที่อยู่ใกล้เคียง

ช่วยกันโพสชื่อเล่น ที่อยู่ และก็ เบอร์โทรศัพท์เอาไว้ได้ไหมครับ

ผมจะไปทหารเดือนพฤศจิกาแล้วนะครับ อยากเจอพวกพี่ๆ

อยากจะรวมตัวกันนะครับจะได้รู้จักกันครับ 5555+

แล้วผมจะเข้ามาคอยตามดูนะครับ จะได้นัดเจอกันได้ซักทีครับ

Bookmarks