[ ขาย ] ขออนุญาติขาย สปริ้นเหลี่ยม ทะเบียนโอน ชื่อผมเอง เครื่องดี ไม่ค่อยได้ใช้

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติขาย สปริ้นเหลี่ยม ทะเบียนโอน ชื่อผมเอง เครื่องดี ไม่ค่อยได้ใช้

pigandtao's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติขาย สปริ้นเหลี่ยม ทะเบียนโอน ชื่อผมเอง เครื่องดี ไม่ค่อยได้ใช้

ขายแล้วครับ ขอบคุณ Thaiscooter.com

ไม่ค่อยได้ขับ เพราะทำงานในป่า รถอยู่ที่เขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าภูเขียว จ.ชัยภูมิ

ภาษีขาดต่อเมื่อเดือนมีนาคม เครื่องดี ยางใหม่ มีรอยที่บังโคนและกระโปรงข้าง

ทั้งสองข้างตามรูป รูปถ่ายเมื่อ 2 เดือนก่อน ตอนนี้เพิ่มแค่สติ๊กเกอร์หน้าบังลม

ตั้งไว้ที่ 46,000 บาทไทย สอบถามได้ pigandtao@hotmail.com หรือ 085-455-9949

โทรได้ช่วงประมาณ หกโมงเย็น ถึง สามทุ่ม กลางวันอยู่ในป่าคับ หรือบางทีโทรอาจจะไม่ติด ก็ส่งเมลล์ได้ครับ

หรืออยากมาดูรถ มาได้เลยครับ (ถือโอกาสมาเที่ยวด้วยเลย)

Name:  DSC04012_re.jpg
Views: 194
Size:  53.1 KB

Name:  DSC04013_r.jpg
Views: 189
Size:  112.6 KB

Name:  DSC04032_r.jpg
Views: 194
Size:  106.3 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pigandtao : 16-06-2010 เมื่อ 18:20
    พี่น้องชาว Thaiscooter ที่มี Facebook
    ผมฝากลิ้งค์นี้หน่อยครับ กดเข้าไป ถ้าไม่เล่นลบออกได้ครับ

Envi @ KKU # 13
    -๐- เราทำให้โลกดูสดใสเหมือนเคย -๐-

มือใหม่หัด Classic.
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

Junior Member kiko_ves's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สวยทั้งรถ สวยทั้งวิวครับ อยากได้แต่เก็บตังค์ยังไม่พออ่ะ อัพให้พี่

Senior Member เวสป้าน้อย's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    3 (100%)

รับแลกมั้ยครับ

เอา ksr ไปลุยป่าแทนมั้ย

pigandtao's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kiko_ves อ่านข้อความ
    สวยทั้งรถ สวยทั้งวิวครับ อยากได้แต่เก็บตังค์ยังไม่พออ่ะ อัพให้พี่
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เวสป้าน้อย อ่านข้อความ
    รับแลกมั้ยครับ

เอา ksr ไปลุยป่าแทนมั้ย
    ขอ Spare เงินไว้เรียนต่อดีกว่าครับ หรือแลกรถยนต์คันเล็กๆซักคัน

อ่ะอัพก่อนไปทำงาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pigandtao : 15-06-2010 เมื่อ 09:34
    พี่น้องชาว Thaiscooter ที่มี Facebook
    ผมฝากลิ้งค์นี้หน่อยครับ กดเข้าไป ถ้าไม่เล่นลบออกได้ครับ

Envi @ KKU # 13
    -๐- เราทำให้โลกดูสดใสเหมือนเคย -๐-

มือใหม่หัด Classic.
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

Bookmarks