UP date.............แบบเสื้อลายใหม่ล่าสุด...........

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: UP date.............แบบเสื้อลายใหม่ล่าสุด...........

มาตรฐาน UP date.............แบบเสื้อลายใหม่ล่าสุด...........

แบบเสื้อลายใหม่ล่าสุดครับ...............
    ติ-ชมได้ครับ
    (ปล.แต่อย่าติมากนะเดี๋ยวคนทำน้อยใจ) 555555555555

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ano_funfun : 16-06-2010 เมื่อ 16:05
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มี 2 แบบให้เลือกนะครับ

ผมเลือกแบบที่ 2 ที่ลายหมากรุกมันพลิ้วๆ

ติ ชมได้ครับ (จะได้ใส่กันซะที เรื่องเยอะเดี่ยวแบรนเลยนะคุณหมอ) มีความผิดอยุ่นะคุณละ เมื่อคืนนี้

ขอบคุณ คุณลุงโรจน์ ด้วยครับ ที่ออกแบบ ลายเสื้อให้ครับ (ประธานที่ปรึกษา แลมเคลียร์ )

โหวตลายด้วยนะครับเพื่อนที่โพสนะ จะได้ทำถูก( ใครยังไม่ชำระเงินกรุณาไปชำระที่เคาเตอร์เซอวิสแลมที ่อู่ด้วยนะครับ)

Chonburi_Lambretta's Avatar
    สถานที่
    พลังชล
    ขอบคุณ
    0

ลาย2เก๋าดี มองดีๆศิลโครต จัดไป 2เสียงชนะ1เสียง เปนสัจธรรม หึหึ

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

ใครก้อได้
    เห้ย
    อะไรก้อได้
    ใส่ได้หมด

หรือใครมีปัญหา
    เจอกะ ยักษ์ใหญ่ได้
    ( คนนี้ สายโม้ )
    โม้ อย่างแรงงงงงงง
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Thumbs up ลาย2แจ่มอ่ะจาร์ต้น

เก๋ดีครับจาร์ มีสีขาวป่าวครับจาร์
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TEStis อ่านข้อความ
    ใครก้อได้
    เห้ย
    อะไรก้อได้
    ใส่ได้หมด

หรือใครมีปัญหา
    เจอกะ ยักษ์ใหญ่ได้
    ( คนนี้ สายโม้ )
    โม้ อย่างแรงงงงงงง
    สําหรับหมอ ตัวละ450 นะ ทําพิเศษกว่าเพื่อนเลย ในฐานะรวยที่สุดในกลุ่ม ป้อยมา เจอมาแยะ เจ็บมาแยะ อึอึ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กรูอ่ะ เจ็บทุกงาน
    งานบวช
    งานแต่ง
    งานราช งานหลวง
    เมียเพื่อนป่วย
    งาน ครบ 100 วัน เมียเพื่อนเสียย
    ไม่ว่าจะงาน เห้ยยไร เข้าเนื้อตลอด

ใครไม่เปงกรูไม่รู้หลอก
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Besooter - Chonburi Scoter club

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ครับ คุณ สัตว์ ......... แพทย์

ถ้าคุณไม่เข้าใจ ก็เจอกันได้ครับ คืนนี้เลย ที่ แก แลค ซี่ แล้วมีอะไรไม่เข้าใจ สอบถามผมได้ครับ

ผมยินดีรับฟังทุกปัญหาครับ (เขาออกกันมันไม่มา เขาไม่ออกมามันจะออก )

นะ คุณ หมอหมา ( สายโชว์ ) โชว์ทุกที่ .....ของให้มีพื้นที่โชว์ (ว่าปะ)

จากทีมงาน.......... แพทย์สกา

Lam ฟ้าสะเทือน sj00sj00's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

แบบ ที่ 2คับ สวยกว่าคับ จัดไปอย่าให้เสีย
    กุส สะ ลา ธัม มา.... ขอให้มีความสุขความเจริญ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TEStis อ่านข้อความ
    กรูอ่ะ เจ็บทุกงาน
    งานบวช
    งานแต่ง
    งานราช งานหลวง
    เมียเพื่อนป่วย
    งาน ครบ 100 วัน เมียเพื่อนเสียย
    ไม่ว่าจะงาน เห้ยยไร เข้าเนื้อตลอด

เมื่อคืน หมอเจ็บอีก เจ็บปางตาย สารภาพเถอะหมอ เชื่อกรู มันไม่มีทางอื่นแร่ว ชี้แจงหั้ยเพื่อนๆได้หายข้องใจ หายสงสัย ว่า100นึงมันหายไปไหน เคลียร์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    เมื่อคืน หมอเจ็บอีก เจ็บปางตาย สารภาพเถอะหมอ เชื่อกรู มันไม่มีทางอื่นแร่ว ชี้แจงหั้ยเพื่อนๆได้หายข้องใจ หายสงสัย ว่า100นึงมันหายไปไหน เคลียร์

นี่ขนาดกรูออกตัวก่อนหน้าคืน 100
    ยังไม่วาย ได้เจ็บอีก
    มันผิดที่ ออกไปเที่ยว
    ดังนั้น ผมลาออกจากการเที่ยว
    ขอให้เที่ยวให้สนุก และจง เก็บจงข้อมูลการเที่ยวในครั้งหน้า-และครั้งต่อๆๆไปด้วย

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

แบบ 2 คับ แจ่มไปเล้ย!!!
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    เอาซะเมื่อคืนนอนเก็บไปฝันเลย ตี4แล้วยังโทรมาหาตางค์ 100 นึง 100นึงอยู่ในหูทั้งคืนเลยไอ้สัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป๊อป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jc อ่านข้อความ
    เอาซะเมื่อคืนนอนเก็บไปฝันเลย ตี4แล้วยังโทรมาหาตางค์ 100 นึง 100นึงอยู่ในหูทั้งคืนเลยไอ้สัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป๊อป
    คุณแค่ฝันไอ้ป้อ...................เมื่อเช้ามืดตี5ค รึ่งถึงกับไปใส่บาตร ปล่อยนกเก้าตัว ไม่งั้นไม่สบายใจ อาจจะนอนไม่หลับเหมือนกัน โชคดีที่กรูจ่ายหั้ยเห็น ไม่งั้นเปนครหาแน่ๆๆรอดตัวไป555

เอาน่า...............แค่100เดียว
    อย่าเอามาทำให้มิตรภาพและความมันขอเราจืดจางลงไปเลย 55555555555
    (ปล.ในการกินเหล้าครั้งต่อไป ท่านได้ที่ควักเงินมาวางที่กองกลาง กรุณาสะกิดคนข้างๆให้เป็นพยานด้วยนะครับ)
    กูอยากจะบ้า ตี3โทรมาหาพยาน โอ้ยยยยยย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

Bookmarks